ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกลีโอ 7 เดือนแล้วฝากคุณกระทิง
  • dragon ลูกลีโอกะแองจี้ อายุ 7เดือน กินไม่เก่งเลยได้แค่นี้ อิอิimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    dragon7m.jpg 69K
    dragon71m.jpg 34K
    dragon72m.jpg 30K
  • ตัวนี้หลานลีโอ zuchi ลูกไอ้แสบตัวเมียครับ เตี้ยมากๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    zuchi4.jpg 32K
    zuchi5.jpg 42K
  • ถ้าผสมกัน คอกนี้คงแจ่มเลยนะครับ :)>-
  • โตขึ้นเยอะเลยนะครับนังซูชิ คงจะดื้อเหมือนเดิม ฝากดูแลด้วยครับ
  • ซูชิ มันนิ่งครับ เรียบร้อย นิสัยดีไม่ขี้ใส่กรง ว่านอนสอนง่าย กินเก่ง
    ส่วนเจ้าดาร์ก้อน มันจี๊ดๆๆๆสุดๆๆๆ
  • หุ่นรูปร่างสุดยอดเลยครับ
  • โครงสร้างเขาเป็นแบบนี้เอง และก็สวยงามในแบบของเขา ถึงกินเยอะกว่านี้ก็ตามมันอาจจกลายเป็นผลเสีย เผลอๆจะไม่สวยแบบนี้ด้วย
  • ขอบคุณครับท่านมาเฟีย ผมจะได้ไม่ซีเรียสเรื่องการกินของมันอีก
  • อาจารย์อ้อมครับคิดถึงลูกเกสกับโรเล็คไหมจะ6เดือนแล้วพึ่งมา13กิโลเองยังกับสายกัดแต่นิสัยโหดสุดๆๆกัดเป็นกัดไม่กลัวหมาใหญ่เลยPhotobucket
  • อีกมุมโชว์กล้ามขาหลังกิจกรรมหายห่วงเสียอย่างเดียวตัวมันแกลนPhotobucket
  • ฝากอาจารย์ด้วยครับไลโน่5ปีกว่าพึ่งเก็บเพื่อนบ้านไป1ตัวเมื่อ2อาทิตย์ที่ผ่านมาPhotobucket
  • ไรโน่ สวยดีนะครับ
    รอดูไปก่อนให้ถึงหนึ่งปีก่อนอาจจะมา เจ้าdragon ก็ได้แค่นี้เองเขาบอกต้องใจเย็นๆสายนี้
    นังซูชิก็ไม่สูงขึ้นแต่กว้างออกหนาออก
    ว่างๆเข้าเมืองจะไปเยี่ยมชมนะครับ
  • ผมก็งงเหมือนกันครับอาจารย์ครับมันกินทีมากกว่าไอ้ตัวใหญ่ที่บ้านอีกแต่ไม่รู้มันเอาไปไหนหมด แต่ขอบอกเลยครับว่ายิ่งเลี้ยงยิ่งมันส์คือมันได้ใจจริงๆๆครับ
  • สวัสดีครับครูอ้อม ขออภัยครับตอบล่าช้า ผมไปราชการหลายวันครับ เจ้า dragon พัฒนาการดีขึ้นเยอะ กระบอกปากใหญ่ขึ้น สีแดงเข้มและอกกว้างขึ้นครับ zuchi ก็เตี้ยจริงครับ ถึงจะมีลายแต่หน้าอกส่วย ทั้งคู่ยังไปได้อีกไกล อย่าไปซีเรียสเรื่องกินครับ ให้อาหารครบตามที่ผมแนะนำและออกกำลังสายสม่ำเสมอ เมื่อถึงเวลาแล้วร่างกายของเขาก็จะพัฒนาและหนาขึ้นไปตามช่วงอายุ ขนาดนี้กำลังสวยแล้วครับ สมส่วน จะคอยติดตามครับ :063: :063: :015:
  • ซูชิสวยมากครับ เสียดายเลย
  • สวัสดีครับครูอ้อม ขออภัยครับตอบล่าช้า ติดราชการเหมียนกัน ได้ชุดนี้เหมือนกันครับ แต่อายุสั้น เสียใจและเสียดายมากเลย
    -ตอนกำลังจะตัดหูครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4735.JPG 86K
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    วันนี้ได้กล้องมาใหม่ลองถ่ายรูปเจ้า dragonimage
    ไฟล์แนบ
    dragon541.jpg 57K
  • นัง zuchi เตี้ยๆหนาๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    zuchi6.jpg 60K
    zuchi7.jpg 64K
  • สวยทั้งสองตัวเลยครับ
    เอาคู่นี้ยืนพื้นเลยครับ อนาคตรุ่งแน่นอนครับimage
    ไฟล์แนบ
    195280.jpg 115K
  • image
    พัฒนาการเจ้าdragon 9 เดือนกว่าครับ
    ไฟล์แนบ
    dragon542.jpg 52K
  • ขออนุญาตพี่ๆทุกท่านด้วยนะครับ ขอร่วมด้วยครับ

ตัวนี้เป็นหลาน ลีโอ ครับ เกือบสี่เดือนแล้วครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 151K
    011.jpg 123K
    0111.jpg 144K
  • ตัวนี้พี่ใหญ่ครับ
    ไฟล์แนบ
    011111.jpg 135K
  • image
    ไฟล์แนบ
    011111.jpg 135K
  • เรดปาเกียว ลูกลีโอ พ่อของเด็กimage
    ไฟล์แนบ
    0111111.jpg 278K
  • เกือบสองปีแล้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    0111111.jpg 278K
  • image
    ไฟล์แนบ
    02.jpg 171K
  • image
    ไฟล์แนบ
    022.jpg 155K
  • เล็กๆ จี๊ดๆครับimage
    ไฟล์แนบ
    0222.jpg 208K
  • ทายาทเรดปาเกียวครับimage
    ไฟล์แนบ
    253958[1].jpg 143K
  • เจ้าทายาทเรดปาเกียว หน้า กระบอกปากมันได้ใจดีจังนะ สายลีโอด้วยกันมาต่อพัฒนาสายกันนะ