ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดต Meeting ที่บ้านโป่ง
  • ใครไปมาบ้างช่วยลงรูปและรายละเอียดให้หน่อยครับ ผมพลาดไปเสียดายจังติดไหว้บรรพบุรุษครับ
  • มันมีคนไปซะทีไหนเล่า มีตติ้งกากกาก แบบนี้ มีแต่บอกจะไปถึงเวลาจิง ไม่มีไปสักตัว
  • :063:ไปกันหลายตัวครับ ใหญ่ๆๆทั้งนั้น บรรยากาศดีคับ เหมือนอยู่ในสวนต้นยาง ร่มรื่นดี แต่ช่วงนี้อากาศมันร้อนไปหน่อย แต่ถ้ามีอีกก็จะไปอีกครับ เยี่ยมครับ :063:
    ไฟล์แนบ
    b7714.jpg 110K
  • กล้องผมถ่ายมาไม่เยอะครับ ใครถ่ายมาเยอะๆๆ เอามาลงเพิ่มเติมทีครับ
    ไฟล์แนบ
    b7705.jpg 111K
  • ไอ้ เฮี้ย Ghost

เห้ย กูด้วยนี่หว่า

หมาสวยครับ
  • เสียดายติดธุระ
    ไม่งั้นจะตามไปร่วมด้วยครับ:013:
  • สวยๆ ทั้งนั้น เห็นแล้วอยาก เอาหมาเราไปสับหู จัง 55
  • ถ่ายติดผมด้วย 555
    เอากล้องแต่ดันแบตหมด เซ็งจิต
  • ขอโทษนะครับทุกท่าน

ไอคุณ Ghost ครับ งานแบบนี้เรียกว่ากากหรอครับ

Willie camp ก็ไปแบบนี้เรียกว่างานกากหรอครับ

มืงดูคนที่ไปด้วย เค้าไปด้วยใจ ไม่ใช่ มือไม่พาย เอาเท้าราน้ำ แบบมืง

ไม่ไปไม่ว่า อย่ามาหาว่าการจัดมิตติ้งเล็กๆ คืองาน กากกาก

ทุกคนที่ไป เค้ามีใจรักในพิทบูล และที่ไปเพื่อไปทำความรู้จักกัน เพื่อสังคมพิทบูล

ไม่เหมือนมืง คอยแต่จะเป็น บ่อนทำลาย วงการพิทบูล ซะมากกว่าส่งเสริม

ขอบคุณครับ!!!
  • รูปมีอีกเยะครับแต่รอแปปครับ........ใครจะเห่าก็เห่าไปเห่าไม่กัดมันไม่ใช่ pit bull หลอครับของจริงมันไม่เห่าครับกัดอย่างเดียว555555555....ได้แต่เห่า ได้แต่เห่า ได้แต่เห่า
  • งานสนุกมากๆจัดเมื่อไรบอกด้วย กำลังเตรียมรูปอยู่จะรีบลงให้
  • ขอบคุณครับ คราวหน้าจะไม่พลาดแน่ๆเลย
  • อยากดูรูปเยอะๆๆๆครับ เอามาลงอีกสิครับ