ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบุคุณPitbullzone.com
  • อยากบอกว่าขอขอบคุญเวปนี้มากเลยก่อเลี้ยงเราได้เข้ามาอ่านข้อมูลและกระทู้มากมาเป็นเวลาหลาๆๆวันเลยแต่เราก้อยังตัดสินใจเลี้ยงนะเลี้ยงมาได้1เดือนกว่าล่ะพรุ่งนี้จะพาน้องไปเสริมสวยใบหูที่ร้านหมอตั้มวันนี้ไปคุยกะหมอมาพรุ่งนี้หมอบอกพามาขขึ้นเขียงได้เลย
    เลยอยากบอกคว่ามรู้สึกให้คนอื่นได้รู้ด้วย
    เวปนี้มีทุกอย่างเลย
    ทั้ง
    เรื่องอาหาร
    ประหวัดน้องหมา
    และที่สำคัญผู้มีประสบการ(รุ่นพี่)ที่ให้คำตอบเวลาที่ใครๆมีคำถามเสมอขอบคุณมากเลยนะคะ

ที่สำคัญเพราะเรารักPitbullเราถึงได้มาเจอกัน
    images by free.in.th
  • อย่าลืมอดอาหารก่อนขึ้นเขียงนะครับ
  • อยากให้ติดตามในส่วนของทีวีออนเน็ทด้วยนะครับ ซึ่งกำลังจะเกิดขึ้นที่นี้เร็วนี้ๆโดยมีพี่มาร์คมาตอบปัญหาทุกเรื่องในการเลี้ยงพิทบูลแบบชนิดไม่กัก ,ทางผู้ทำพยายามจะทำให้เสร็จให้ทันทุกเช้าวันจันทร์และสามารถรับชมได้ทางเว็บไซค์แห่งนี้ ส่วนวันถ่ายทำเราจะถ่ายทำกันทุกบ่ายของวันเสาร์ที่ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน อยากร่วมสนุกก็ขอเชิญได้ในวันดังกล่าว
  • เหมือนกัน เลย ครับ เพราะชอบในสิ่งเดียวกัน เว็ปนี้ เฟี๊ยว ได้ข้อมูลครบ และยังมีกำลังใจความคิดเห็น
    มากมาย ครับสู้ๆ ครับ
  • มีทีมงานรุ่นใหม่ไฟแรงมาช่วยแบบนี้สู้ตายครับ
  • ขอยืมข้อความ พี่MorkBegin หน่อยนะคับ โดนคร้าบ

เหมือนกัน เลย ครับ เพราะชอบในสิ่งเดียวกัน เว็ปนี้ เฟี๊ยว ได้ข้อมูลครบ และยังมีกำลังใจความคิดเห็น
    มากมาย ครับสู้ๆ ครับ

ขอบคุน ป๋ามาร์ค ขอบคุน พิทบูลโซน คับ
  • ดีค่ะ
    อยากบอกว่ามะได้ตัดหูหมาเเล้วล่ะแฟนม่ายยอมเค้าบอเราไม่อยากให้หมาเจ็บเค้าเลี้ยงด้วยความรักไม่ีจำเป็นเลยว่าต้องตัดหูนัดหมอวันที่19ตอนสายๆพอตอนเช้าวันที่19บอกเราเอาหมาไปตัดหูกันเลยนะแฟนหนูบอกว่าไม่ล่ะสงสารหมากลัวมันเจ็บหนูก้อเลยบอกว่านัดหมอเค้าไว้เเล้วแฟนก้อให้โทรไปขอยกเลิกหนุก้ออธิบายแต่เค้าหชก้อไม่ยอมให้ตัดตอนนี ตอนนี้แฟนหนุเอาหมาหนุหนี้ไปอยู่บ้านแม่หนูเลยพอไปตามเจอแม่เจอคนในครอบครัวเค้าก้อบอกเลยว่าไม่ให้ตัดหูหมามาถึงตอนนี้หนูคงทำไรมะได้หมาหนูคงไม่มได้ตัดหูแล้วล่ะแค่อยากบอกเรามีใครเลี้ยงแบบไม่ตัดหูมั้ยคะ

น้องสมาย เพศ หญิง
    [url=http://image.ohozaa.com/view/6jm5o][img]http://image.ohozaa.com/i/2df/Tj8Br.JPG[/img][/url]
  • มีเยอะเลย ผมเองก็เหมือนย้อนเวลาไปได้ก็ไม่ตัดเหมือนกัน
  • อืมไม่ตัดแล้วค่ะ
    คิดเองนะ
    จะขี่เหล่ในสายตาใครไม่เท่เท่าไร่
    แตาเค้าคือลูกสุนัขของเราเรารักเค้าแค่นั้นพอ
    อีกอย่างที่สำคุญไม่ต่อทะเลาะกับแฟนด้วย
    :o037: :o046: :o016:
    ขอบคุณนะคะยังไงเว็บนี้ก้อให้ความรู้มากมายอยู่ดี