ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรดโนดนครสวรรค์ราคาเบาๆ (เกิด23/3/52)
  • พ่อ เป้นลูกวันๆครับ แม่เป็นหมาราชบุรีครับ สายเลือดดีทั้งคู่ครับ ราคาเบาๆ 4500-5000 ครับ
    ไฟล์แนบ
    m2_resize.JPG 61K
    m1_resize.JPG 61K
    DSC09195_resize.JPG 88K
    DSC09174_resize.JPG 97K
    DSC06564_resize.JPG 86K
  • เป้ครับ โทร 084-7774077,0800291315 ครับ 4500-5000 ครับ ราคาเบาๆ
    ไฟล์แนบ
    m6_resize.JPG 66K
    m5_resize.JPG 69K
    m4_resize.JPG 71K
    m3_resize.JPG 64K
  • ตัวเมีย ตัวเดียวครับ ตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    f4_resize.JPG 59K
  • *หมาทุกตัวขนาดเท่าๆกันหมดครับ แต่ในรูปดูไม่เท่ากันอาจเกิดจากการตั้งกล้องถ่ายรูปครับ
  • ตัวใหญ่สุดภาพที่อยู่ในตะกร้า

ตัวทางขวานะครับตํวผู้หรือตัวเมียครับ
  • ตัวผู้ครับ
  • อยู่ กทม ส่งได้ป่าวคับ
  • รวยเละครับงานนี้ผู้เพียบเลย:o062::o062::o062:
  • ต้องดูอีกนานแหละครับกว่าหมาจะโต ดูแล้วเป็นหมาแกลบแน่ๆ แม่ก็ผอม พ่อก็ผอมครับ ไม่ใช่มีเงินจะซื้อได้นะครับต้องไง่ด้วยครับ ซื้อไปก็ทำใจอย่างเดียว ลืมถามเลยซื้อหมาแล้วแถมปี๊บคลุมหัวป่าวครับ
  • ทั้งพ่อหมาและแม่หมาปากแหลมขนาดนี้แถมรูปร่างเหมือนไม้เสียบผีเลยใครคิดจะซื้อคงต้องรอดูลูกหมาซัก3เดือนไม่งั้นเตรียมตัวผิดหวังได้เลยขอโทษที่พูดตรงไปหน่อย ก็คนมันรักหมาแดงนะยิ่งเห็นพวกพี่ๆpitdeer,เฮียใหญ่,พี่มาคร์,พี่กระทิงและกลุ่มred nose family clubออกมาสนับสนุนหมาแดงเพื่อจะพัฒนาให้ดีขึ้นผมยิ่งเป็นปลื้มมากครับถ้าใครหลงไหลในความคลาสสิคของหมาแดงจริงควรอ่านกระทู้4648แล้วคุณจะได้อะไรอีกเยอะครับ
  • ****ขายเรดโนส 23 วัน**** ดูซะหมาเขาสวยยังขายถูกกว่าเลย
  • เบื่อผีปากpitbull
  • ไอ้ที่อยู่ในตะกร้า..มองๆ ดูแล้วเหมือนฝักมะขามเลยค่ะ

สีเหมือนมะขามหวาน..น่ารักจัง แต่มันยยังไม่ลืมตาใช่มั้ยคะน่ะ
  • ไอ้ผีปากเสียหมาใครใครก็รัก
    อยาก...ปากผี
  • :063::063:5555555555555555+++++++ เหมือนฝักมะขาม555+ คุณ wareerat ช่างกล้า คิดเนอะ 55+

เเต่ก็เหมือน จริงๆ น่ารัก ดี+++++++:063::063::063:
  • .......ถ้าไม่มีไอ้ผีก็ไม่มีใครให้แง่คิดอีกรูปแบบหนึ่ง....หนักบ้างเบาบ้างก็ทนๆกันไป
    ....แต่ส่วนมากแก่จะแรงมากกว่า.......หายากครับคนไทยที่ยังตรงๆๆๆ.......
    ...ไม่เอาหน้าครับรองสังเกตุดู........คนไทยชอบคนโกหกครับ.........จริงไม่ไม่รู้
    ........มีผีเข้า..ก็ต้องมีผีออกครับ........
  • ถึง boom ผมไม่รู้ว่าคุณเลี้ยงพิตบลูมานานมั้ย แต่อยากบอกว่าคุณควรศึกษาให้ชัดเจนก่อนครับว่าพิตบลูที่เป็น original เป็นยังไงลองดูเวปต่างประเทศก็ได้ครับว่าสายกัดต้นสายของสายโชว์เป็นยังไง ไม่ศึกษาให้ดีแล้วอย่ามาสอนคนอื่นอายเค้า!!!
  • ผมไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องกับใครนะครับ แต่ในความคิดผมนะ ตัวพ่อมัน น่าจะเป็นลูกวันๆ กับ summer ลูกๆของคู่นี้ข้อนข่างจะสวยนะ ส่วนตัวแม่ น่าจะเป็นสายกัด หรือไม่ก็สายโชร์เก่าๆที่หน้าตาจะยังคล้ายๆสายกัดอยู่ ปากมันจึงยังยาวอยู่ตัวจึงยังผอมอยู่ พิทที่เราเห็นกันทุกวันนี้ ที่ปากมันสั้นๆ ทำอะไรแป๊บเดียวก็เหนื่อย ความสามารถในการกัดก็น่าจะลดลง อกที่มันกว้างมากๆมันมากเกินไปรึเปล่าเวลามันทำกิจกรรมมันก็ไม่น่าจะคล่องตัว ถ้าเราอยากเลี้ยงมันเอาไว้ทำกิจกรรม ผมว่าใช้ได้นะ แต่ถ้าจะเลี้ยงไว้โชร์หล่อ ก็คิดดูก่อน แต่ว่านะถ้าสนใจจะซื้อลูกหมาซักตัวเข้าไปดูพ่อแม่มันเลยบางทีรูปที่ถ่ายบางมุมก็สวยบางมุมก็ไม่สวยรูปที่ถ่ายด้านหน้าตัวแม่มันผมว่าสวยนะหัวกว้างอกกว้างพอประมานไม่ผอมนะแต่พอรูปด้านข้างจะดูปากยาวตัวผอม ไปดูเลยจะได้รู้สันดานพ่อแม่มันด้วย
    อย่าว่าผมนะผมพิมพ์ตามความคิดถ้าทำให้ใครไม่พอใจก็ขอโทษด้วยนะครับ
  • มาโชว์ได้แล้วเรอะเป้ ขุนหน่อยไอ้ตัวที่บอกนะ
    เอาไว้กัดผีให้กระโหลกแตกไปเลย555
    ไฟล์แนบ
    ภาพ048.jpg 49K
  • หมาจะสวย หรือไม่สวยผมก็รักครับเพราะมันเป้นหมา ผม ถ้าชอบก็ซื้อ ไม่ชอบอย่าตำหนิ หมาคุณมันจะสวยสักแค่ไหนเชียว ที่หมาคุณสวยเนี่ย คุณ บีทกันมาเองหรือ มีเงินแล้วซื้อมาได้ครับ ผมก็มีเงิน ซื้อมา ตัวเป็นหมื่นๆได้เหมือนพวกคุณแหละ แต่ผม ไม่เอา ผมคิดที่จะบีทหมาเอง อยาดได้ที่บีทมาเอง มาเลี้ยง เหมือนกับหน้าจาคุณอ่ะ หล่อไหม ตอบได้เลยว่าไม่หล่อ ถ้าคุณเป็นคนเลี้ยงหมาจะัเลือกแต่หล่อๆอย่างเดียวมันก็ไม่มีประโบยชน์หลอกครับ เลีย้งหมาดูหลายๆอย่าง อย่างดูแค่หมาสวยไม่สวย สถดท้ายก่อนคุณจะเลี้ยงหมานะ ผมขอให้ดูหลายอย่างไม่ช่ายแค่หมาสวยไม่สวย ที่ผมเลีั่ี้้ยงเพราะผม รักมัน จบ
  • หมาผม สายเก่าครับ ไม่ใช่สายกัด
  • Ghost หมาคุณจะสักแค่ไหนครับ ถ้าหมาสวย ใช้เงินซื้อมาหรือบีทเองครับ อยากรู้ ผมว่าถ้าหมาสวยคงใช้เงินซื้อมา ถ้าผมอยากได้หมาสวย ผมก็ใช้เงินซื้อมไาด้ เป้น แสนผมก็ซื้อได้ แต่ผมไม่เอา สรุปผมรักหมาผมจบ
  • หมาผมจะสวยหรือไม่สวยมันแล้วแต่สายตาคน ถ้าชอบก็ซื้อ ไม่ชอบก็อย่าตำหนิ ครับ หมาคนอื่นมีอีกเยอะอย่า ตำหนิ แต่ผมรักหมาผม และผมระกพิทบูล ผมเลี้ยงมา 10 กว่า ปีแล้ว สรุปผมรักหมาผม
  • ถ้าอยู๋ต่างจังหวัดมีค่าน้ำมันให้ผมก็ไปส่งให้ได้ครับผม
  • ขายหมดยังครับหมาที่เหมือนฝักมะขามอิอิอิ
  • ยังไม่หมดครับ
  • ผมในฐานะคนกลางนะครับ ประสบการณ์เลี้ยงพิตบูลมาบ้าง และประสบการณ์ดูหมามาราว 18 ปี ดูหมาคุณเป้แล้วขอออกความคิดเห็นดังนี้นะครับ

- พ่อหมา จัดว่าเป็นหมาที่สวยเลยครับ อาจจะไม่เท่าหมานำเข้า ราคาหลักล้าน แต่ก้อเป็นหมาที่สวยมากครับ กะโหลกใหญ่พอควร กระบอกปากสั้น ขนาดพอดี กระชับ มีกล้ามเนื้อ และร่างกายไม่อ้วน ไม่ผอม ดูเป็นหมาแข็งแรง และเหมาะเป็นสุนัขใช้งานครับ
    - แม่หมา ดูแม่หมาต้องดูภาพรวมครับ ไม่ทราบคุณ ghost ดูหมาตัวเมียไม่เป็นเหรอครับ แม่หมาเป็นสัตว์ตัวเมียครับ ไม่มีทางที่จะสวยเหมือนหมาตัวผู้ แค่ให้โครงสร้างดี สุขภาพดีก้อใช้ได้แล้วครับ ไอ้เรื่องปากแหลมไปบ้าง อกไม่ลึกไปบ้าง เป็นเรื่องธรรมดาครับ ไม่เชื่อลองไปดูหมาตัวเมียของคอกดังๆ สิครับ บรีดลูกออกมาขายตัวละหลายหมื่น ยังสวยสู้หมาคุณเป้ไม่ได้เลยครับ
    - สุดท้ายลูกหมานะครับ เรื่องลูกหมาที่คุณ ghost พูดมานี่ เห็นได้ชัดครับว่าคุณ ghost นี่อ่อนหัดมากในวงการสุนัขครับ ลูกหมานะครับไม่มีใครดูออก และฟันธงได้ 100 % หรอกนะครับว่าโตขึ้นมาจะสวยหรือไม่สวย ลูกหมายังตัวแดงๆ ยังไม่ลืมตาเลยคุณดันบอกว่าไม่สวย คุณเอาอะไรมามองครับ หมาแชมป์โลกเกิดมาก้อลักษณะเหมือนแบบนี้แหละครับ หมามันต้องดูไปจนโตครับ มีปัจจัยหลายอย่างมากๆ ตั้งแต่กรรมพันธุ์ อาหาร การเลี้ยงดู เซียนหมาหลายท่านเคยบอกครับว่า หมาที่โตขึ้นมาได้แชมป์ทั้ง Am หรือ Th นั้น ไม่ได้เป็นหมาที่สวยสุดในครอก แถมยังเป็นตัวท้ายๆ ด้วยซ้ำ

สรุปนะครับ หมาของคุณเป้จัดเป็นหมาที่สวย แถมราคาถูกด้วยครับ เมื่อเทียบกับคุณภาพ
    ****ส่วนเรื่องคนที่ดูหมาไม่เป็นแต่ดันทะลึ่งมาด่าหมาคนอื่นนี่ สมควรโดนแบนนะครับ
  • ทำไมผม post แล้วมันขึ้นชื่อผมเป็น ghost หว่า อุตส่าพิมตั้งนาน webmaster ช่วยด้วยครับ
  • ผมนิวนะครับ คนที่ post ก่อนหน้าอันนี้ทั้ง 2 อันครับ
  • ขอบคุณครับพี่สำหรับความคิดเห็น
  • magpul ได้ลูกหมาไปยังครับ กทม ก็ส่งให้ ครับ ผม โทมาคุย สิ 084-7774077 เป้ครับ