ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • วันไหนครับโจ้
  • คงไม่ได้ไปแล้วละพี่ยศเพราะต้องไปเก็บเงินลูกค้า
  • อัพรูป ลูกชาย เจ้า OASIS และ เจ้า YAKUZA มาให้ชมคร้าบบบimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6985_resize.JPG 70K
  • ขอลองลงใหม่ ต้องกี่ k ถึงจะพอดี ขออภัยเด้อ ลืมimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6985_resize_resize.JPG 77K
  • สวัสดีครับเฮียช้าย
    เฮียรีไซด์ใช้แบบตั้งขนาดเอาครับมันจะง่ายกว่า เอา700x575
  • ยืนคู่กันสองตัวงามจัดเลยเฮียช้าย

หวัดดีครับท่านยศ
  • เท่มากเลย นึกว่ารูปต่างประเทศซะอีก
  • -ขอบคุณ พี่เห กับคุณโต ตอนนี้ห่วงแต่เรื่องขาหลังมัน หวังว่าคงจะหายในเร็ววัน สงสารมัน
    -ยศ ใช้ตั้ง 700X575 ได้เหรอ ไม่ใช่ดูค่า k เอารึ กล้องมันตั้งค่ามาไม่เท่ากัน งงงง
    -เมื่อวานเจอเฮียสอง เห็นช่วงนี้กำลังทำบ้านเลยไม่ค่อยว่างเข้ามา
    -เป็นไงโจ้ ลูกสาว อัพให้ดู หน่อย เออโจ้หมาแดงใครอกกว้างสูงใหญ่บ้าง เฮียสนใจตัวเมียสักตัว
  • แบบนี้ได้มั้ยเฮียของกลุ่ม pitbullpower ถ้าสนใจลองโทรไปถามดูว่าเขามีลูกหมาขายมั้ย
    เบอร์โทร 086-4903823 คุณคิงimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    253672.JPG 285K
    253654.JPG 274K
    253675.JPG 289K
  • โจ้ เฮียช้าย อุบล จะจัดหนักอีกแล้วเหรอครับ

โอ้...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ครับพี่โตเฮียชายแกสนใจหมาแดงอกกว้างๆก็เลยเสนอคอกนี้ให้หมาเขาสวยจริงๆ
  • ท่านโจ้..ชอบอกกว้างๆหรอครับimage
    ไฟล์แนบ
    28ff27b641Yu_147.jpg.jpg 64K
  • กว้างพอไหมครับเฮียซ้ายimage
    ไฟล์แนบ
    43l0jx77.jpg 26K
  • บักแตงโลถ่อใด๋น้อครับเฮียเชี้ยง...อิอิอิผมว่า 5-1=6นะครับ555 :o037:
  • หวัดดีครับทุกท่าน แวะมาอัพหมาแดงเก่าๆจั๊กหน่อย อิอิ
    Photobucket
  • อัพรูปลูกสาวล่าสุดครับimage
    ไฟล์แนบ
    25122011527.jpg 83K
  • หมาตาเลเซอร์ แหม่นบ่นั้นเฮียโจ้ อิอิ อยู่บ้านผมกะมีคือกันตาเรเซอร์
    Photobucket
    Photobucket
  • แถมๆอีกจั๊กดอก ก่อนไปนอน ราตรีสวัสดิ์ ครับ
    Photobucket
    Photobucket
  • แต็กทำไมออกมาเป็นดำขาวหมดอะ มีเหมือนพ่อไหม
  • อุบลเริ่มคึกคักแล้วววว..

เฮียช้่ายมาทีไร...บอร์ดไหลยังกะน้ำเลย

แต๊ก เก่าแต่จิ๊ด มันส์ออก

โจ้...ลูกสาว เิริ่มเป็นสาว...ดันสวยสะด้วยนะซิ...

ท่านยศ แสดงว่าเชื้อท่าปู่้มันแรงงงงงจัดเลย

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • โหโจ้ หมาแดงกร่างมาก เดี๋ยวจะลองโทรไปดู แต่เจอของเฮียเชี้ยงเข้าไป เลือกไม่ถูกเลย 555 น่าจัดทั้ง2 เลยนะ -ลูกสาวโจ้ โตไวเหมือนกันแฮะ ฮีทยัง ? -แต็ก เหลือกี่ตัวไม่ได้ลงขายเหรอ ไม่หลุดแดงมาเลยเนอะ เชื้อแม่แรงจิงจิง -ยศจัดอีกตัวมั้ย -คุณโต i pad มันสวยทุกท่าเลยนะ หัวบะละกักเลย
  • ฮีทยังไม่มาเลยเฮียผมก็รออยู่อยากเห็นลูกมันว่าจะเป็นอย่างไร
  • น้องยศเอาคู่แฝดหูบินเมืองนอกมาให้ดูครับimage
    ไฟล์แนบ
    771298_1208312733.jpg 12K
  • พี่เหครับตัวนี้เหมือนใส่หน้ากากเลยพี่
    หูน้ำตาลหน้าขาวจั๊วะเลย 55555+
    แต่ดูแล้ว ปากใหญ่ หัวโต ล่ำดีครับพี่ ชอบมาก
  • ท่านทั้งสอง เล่นโชว์หูกันเลยเหรอ อย่าคันหูก็แล้วกัน

• ผู้พันลาเต้ ก็เพิ่งตัด ของสตรอมตัดสวยมากเลยimage
    ไฟล์แนบ
    257296.jpg 224K
  • ฮ่าๆเพิ่งสังเกตสตรอมใส่เสื้อด้วย งามมากเลยตัวนี้ขุนได้ซะลาเต้หงอยไปเลย ฝากขุนได้เปล่าครับท่านโต
    image
    ไฟล์แนบ
    257295.jpg 258K
  • ยินดีครับพี่เห...ลาเต้ไม่ต้องขุนหรอก

เดียวมันมาเองครับ...
  • เจ้าพายุ กับ ผู้พันลาเต้ ไม่ธรรมดาจิงจิง โดยเฉพาะ ผู้พันลาเต้ สมบูรณ์แบบ อยากเห็นตัวจิงจิงแล้ว
    วันไหนมาต้องฉลองกันหน่อยนะพี่เห
  • สวัสดีปีใหม่ครับปีนี้ขอให้รวยๆนะครับ
  • สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับพี่เอขอให้สมปราถนาทุกประการครับผม
  • สวัสดีปีไหม่ย้อนหลังนีสนึง นะครับพี่ๆ น้องๆ ทุกๆ คน รวยๆ เฮ็งๆ กันนะครับผม :029: :029: :-D
  • สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ
    ขอให้สำลักความสุข
    ขอให้ทุกข์กระเด็น
    ขอให้อิ่มความรัก
    ขอให้หนักเงินหนักทอง
    ขอให้มั่นความดี
    ขอให้มีแรงใจ
    ขอให้สบายใจสบายกายตลอดปี
  • สวัสดีปีใหม่ ขออนุญาติมาบอกบุญ วันที่12-17มค55 งานครบรอบ20ปี หลวงปู่ชา วัดหนองป่าพง ครับimage
    ไฟล์แนบ
    07 (1).jpg 35K
  • หวัดดีปีใหม่ย้อนหลังครับทุกท่าน
    คลิกๆๆ รูปสวยๆน่ารักๆไว้ส่งต่อเพียบ...
  • แถมครับ ฉลองปีใหม่ คนสนุก หมาก็สนุกครับ คลิปบักอ๊อดล่าสุด :-D

• หวัดดีคะทุกคน
    เป็นมือใหม่คะ เลี้ยงบลูลี่อยู่มีอะไรช่วยแนำนำด้วยนะคะ เรียนอยูที่ม. อุบลคะ
    แล้วอยากถามเรื่องตัดหูอะคะ อุบลตัดที่ไหนสวยคะ
  • ตัดที่คลีนิคบ้านสัตว์เลี้ยงครับ
  • คุณBowwyน้องหมาเป็นลูกเต้าเหล่าใครอะครับดูในรูปเตี้ยดี
  • หวัดดีงับ คุณ Bowwy ยินดีที่ได้รู้จักงับ
  • ยินดีตอนรับค่ะคุณBowwy
  • คลิปอ๊อดๆเสียงในฟิล์มเยอะมาก๕๕๕๕๕
  • ไม่รู้เหมือนกัน ก็คือตัวแรกได้มาจากขอนแก่นเพราะบ้านอยู่ขอนแก่น
    แต่ตัวที่ถ่ายคู่ตัวนี้ได้มาจากศรีษะเกษอะคะ ก็ไม่รู้ว่าเป็นลูกใครมาจากไหน เพิ่งหัดเล่นน้องหมา ก็เลยเห็นว่าดูโอเคร เลยจัดเลย แล้วคลีนิคบ้านสัตว์เลี้ยงอยู่แถวไหนอ่า ? ราคาเท่าไหร่คะ
  • แต่เดี๋ยวถ้าได้ใบเพด จะดูว่าพ่อแม่ของเค้าชื่ออะไรนะคะ แฮะ ๆ
  • อยู่แถวตลาดบ้านดู่ราคา1500
  • -สวัสดีปีใหม่คับทุกๆคน ขอให้ปีนี้ ทุกคนมีความสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ กันทั่วหน้าเด้อ
    -ขอบคุณเฮียเชียงเข้ามาบอกบุญ ปีนี้กะว่าจะไปทำโรงทานด้วย ใครสนใจสอบถามได้เด้อ
    -ใครทราบ บล็อกสกรีน pitbull ubon อยู่ไหน พอดีว่าจะเอาเสื้อไปสกรีน
    -ได้ข่าวว่าน้องอาทของเราจะได้กลับบ้านเดือนนี้นะคับ บักHothit เป็นจังได๋นอ
  • ไปไหนกันหมดเงียบจังimage
    ไฟล์แนบ
    388792_160398327396918_100002802552188_153131_1531580480_n.jpg 77K
  • อ๊อด ๆ บ้าพลังขนาดหนัก

----

อกกว้างหน้าโหดแท้
  • ลูกไอ้แท็กซี่มาแล้วครับพี่น้อง

Photobucket

Photobucket