ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คำสั่งน่ารัก ๆ สำหรับคุณผู้หญิง
  • สำหรับคุณผู้หญิง อาจจะไม่ค่อยถนัดนักกับคำสังโหด ๆ ตามแบบสุนัขอารักขา ลองดูคลิปนี้ครับ มีคำสั่งน่ารัก ๆ ลองเอาไปฝึกดูอย่างน้อย ๆ ก็ทำให้น้องหมาเรามีวินัยครับ อย่างตัวนี้ จำคำสั่งได้เยอะเลยทีเดียว
  • เจ๋งอ่ะสุดๆเลย :063:
  • :063: เยี่ยมมากๆ
  • น่ารักจิงๆครับ
  • พิตบูล ถ้าคุณได้ครอบครองหัวใจมัน มันจะถวายชีวิตให้คุณ
    น่าเสียดายที่หลายๆรัฐในอเมริกา ออกกฏหมายห้ามเลี้ยงพิตบูล
    สุดยอดสุนัขที่ แสนจะน่ารักและซื่อสัตย์ต่อเจ้าของระดับต้นๆของโลก
  • น่ารักจังคะ ^___^
  • ตอนนี้สังได้แค่นั่งลง ขอมือหน่อย นอกนั้นทำหน้ามึนใส่ตลอด อิอิ
  • น่ารัก จริงๆๆค่ะ ของเค้าสั่งแล้วไม่ทำอะไรเลยค่ะ 3 เดือนแล้ว
  • เจ๋ง ขอแชร์นะครับ
  • ถ้าพิตบูลมันยอมรับว่าคุณเป็นนายอย่างแท้จริง คุณสั่งมันทำอะไรมันก็ทำ และมันจะทำอย่างมีความสุขด้วยครับ
  • เจ้าของโครตใจเย็นและอดทนมาก กว่าจะได้แบบนี้ :063:
  • ชอบตอนที่เจ้าของพูดว่า shame on you อ่ะ 555 มันทำได้น่ารักมากกกก
  • เก่งและน่ารักมาก ทำได้เยอะมากด้วย เยี่ยม
  • :-D น่ารักทั้งหมาทั้งคนครับ.....สุดยอด