ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• imagemy name is 'TUNG TING'imageHAPPY NEW YEAR 2012 krub
    ไฟล์แนบ
    IMG_1811.JPG 222K
    IMG_1812.JPG 215K
  • :063: สวยครับ
  • HAPPY NEW YEAR 2012เช่นกันครับ งามจริงๆครับ สวยกว่าพ่อมันอีก นี้ขนาด6-7เดือนอยู่เลยน่ะเนี้ย :063: :063:
  • ขอบคุณครับพี่ แต่เท่าที่ดู นิสัยเขาชอบซน เชื่อฟังคำสังดี แต่แอบดื้อนิดๆ ผมว่ารู้เรื่องดี เป็นที่รักของแฟนไปแล้ว (ช่วงนี้แย่อยู่ต่างจังหวัดมากหน่อย เดี๋ยวจะแวะไปหาพี่)
  • แถมอีกหน่อย เจอพวกเดียวกันมาป้วนเปี้ยนหน้าบ้านล้อฟรี เป็นว่าเล่น
  • แถมอีกนิดหนึ่งต้นไม้ที่บ้านจะตายหมดแล้ว ลอกเปลือกออกมาหมดเลย เฮ้อน่ารักดี
  • imageสภาพหลังจากไปโค่นล้มลอกเปลือกต้นไม้image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1804.JPG 163K
  • รูปนี้ตอนพ่อมันยังหนุ่มใสวัยเปรี้ยววววว555
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1800.jpg 117K
  • อันนี้แบบเปรี้ยะ
    image
    ไฟล์แนบ
    toorup.jpg 100K