ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามเรื่องกล่องใส่พิทบูล
  • การวัดขนาดกล่องให้เหมาะสมกับสุนัข และกล่องขนาดยาว 80 ซ.ม กว้าง 60 ซ.ม สูง 65 ซ.ม พอจะใส่ไว้ไหมครับสุนัข 4 ขวบนะ
  • ก็ตัดเป็นชิ้น หรือตากแห้งก่อน น่าจะใช้กล่องเล็กลงได้
  • คิดไปได้ คนเรา
  • เจ้าของหมาน่าจะรู้ขนาดของหมาดี ลองดูตัวมันสิครับ ว่าได้ไม่ได้ ถามยังนี้ตอบไม่ถูก แต่กล่องก็ขนาดใหญ่ดีน่ะ ผมว่าน่าจะได้ครับ
  • ผมคิดว่าเอาขนาดใหญ่ที่สุดเท่าที่เจ้าของจะขนย้ายได้สดวกดีกว่านะเวลามันอยู่ในกล่องแป๊บเดียวมันก็นอนแล้ว
  • fdfsdg
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ517 (Custom) (Custom).jpg 42K
  • cxfcs
    ไฟล์แนบ
    IMG_1137 (Custom).JPG 55K