ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาติที่แล้วคุณเป็นอะไรตาย
  • ขำๆน่ะครับอย่าคิดมาก เดี๋ยวจะนอนไม่หลับนะครับ อิอิอิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    379759_311722842189931_100000566532428_1175329_1455555837_n.jpg 95K
  • ซวยชิหาย โดนคนขายาบ้ารุมโทรมตายเพราะไปแย่งอมยิ้มเขา :002:
  • โดนคนขับแท็กซี่ ขัดขาหัวทิ่มตาย เพราะมองหน้ากวนตีนใส่เขา :012: เหอะ ๆ
  • โดนคนขายาบ้าวางกล้วยไว้จนเราหกล้มหัวทิ่มตายเพราะไปชนเขาจนหวยรางวัลที่ 1 ตกท่อ 555+
  • โดนพ่อบ้านกระทืบตายเพราะไปล้อเขาเรื่องหน้าตา :m29:
  • โดนเด็กทารกใช้ปืนกลยางยิงตาย เพราะ เพราะ !! เพราะเดินโยกใส่เขา ฮ่าๆๆ
  • เสียชายชาติทหารเลยตู...โดนอาม่ากระทืบตายเพราะไปตบหัวอาม่า
  • โดนเอเรียนใช้ปืนกลยางยิงตายเพราะไปทำหน้าหื่นใส่เขา
  • โดนพี่ชายสั่งให้รถทับตายเพราะไปล้อเขาเรื่องหน้าตา....
  • ชาติที่แล้วพี่มารคช่างอัปยศอดสูเสียจิงๆสงสัยทำบาปไว้เยอะ
  • ก่อนตายคงทรมานน่าดู ฮ่าๆๆ แต่ก็ยังโชคดีที่คนขายยาบ้า ล้วนเป็นดาราวัยรุ่นหญิงที่อยุ่ในวงการบังเทิง ฮา ....
  • โดนมนุษย์ต่างดาววางกล้วยไว้จนเราหกล้มหัวทิ่มตาย เพราะเดินโยกใส่เขา กำ..
  • โดนคนบ้า เอาปืลกลยางยิงตาย เพราะ ตบหัวมัน เห้ย!!!!แล้ว ตูตายได้ไงฟร๊ะ?? ๕๕๕๕๕๕๕
  • โดยเพื่อนข้างบ้าน รุมโทรมตาย เพราะไปแย่งอมยิ้ม...

แม่งตุ๋ยกู เพราะหวงกินเนี่ยนะเพื่อนบ้าน!!! ชิ!!!
  • เชี้ยยยยยยยยย
    ผมโดนมนุษย์ต่างดาวจิ้มตูดตาย เพราะไปล้อหน้าตาเขา
    เวรกรรม555555
  • 55555 ตายเพราะ ถูกหวย แต่เดินตกท่อ
  • เวรเเท้ โดนนักธุรกิจ ขัดขาหัวทิ่มตาย เสือกไปทำหน้าหื่นใส่มันอะ วิธีนีเป็นการ หลอกถามวันเกิดเค้าด้วยอะตะเอง คริคริ งุงิงุงิ งืมงืม
  • ส่วนของผมหน้าอายจริงๆ โดนเด็กทารก เอาดินสอจิ้มตาตาย เพราะมองหน้ากวนตีนใส่เขา :002:
  • โดนพ่อบ้านโชคสแลมตาย เพราะเดินโยกใส่เขา
  • โดนเด็กวัด สั่งให้รถทับตาย เพราะไปทำหน้าหื่นใส่เขา :-W
  • โดนคนขายยาบ้าพลักตกกระไดเพราะไปแย่งอมยิ้มมันโหดโคตร
    555555555555555555555555555
  • ไม่อยากคิด เลย ว่าคนที่เกิด วันศุกร์ ที่27 เม.ย จะเป็นยังไง :028: :O :o042: :-)) :-)) :-))
  • โดนขอทานพลักตกบันไดตายเพราะไปแย่งอมยิ้มเขา ...........
    แย่ง อมยิ้มขอทาน เลย หรอ ตู .........ฮ่าๆๆๆๆ
  • โดนอาม่าโชคแสลมตายเพราะล้อเรื่องหน้าตา.....บ้าที่สุด555
  • เดินไม่ดูเลยตายเลย.. ไปชนขอทานเล่นเอารางวันที่ 1ตก ท่อ เลยโดนยิงตายสวยจริงๆๆ.....................*+*