ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขายลูกปอมค่ะ เกิด 25 พฤศจิกายน 2554 เพศเมียค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    381292_266500250072830_100001385705677_782311_1158403795_n.jpg 159K
  • น่ากิน เย้ย น่าร๊ากกกกกก
  • อ๊ากกกก ก่ายยยย ไม่มีไรทำเลยยย เหนื่อยย งานเยอะเกินนนน 55556
  • ลูกหมาพี่เล็ก อายุเท่าไรคับ กระดูกใหญ่ดีจริงๆ
  • ช่วงปีใหม่จะไปเชียงใหม่ ขาไปว่าจะแวะไป ดูแกะที่ลำปางเสียหน่อย อาจจะได้เจอกันครับ :-D
  • ป๋าจะไปลำปางหนาวมากกกกกกกกกกกกกกกเหรอป๋า555555
  • ยินดีต้อนรับครับป๋า
  • ไปแน่นอนครับ จองโรงแรมแล้วววววววว ออกเดินทาง 30 แวะลำปางหนาวมากที่แรกเลย อาจจะแวะกินข้าวสายที่คอนหวัน แวะเยี่ยมเฮียโฟกก่อน ถ้าแกสะดวกนะ ถ้าเฮียไม่สะดวกก็ ต้มเลือดหมูข้างทาง จากนั้นยิงยาวไปลำปางก่อนเลย
  • ลำปางยินดีต้อนรับครับ
  • แล้วโรงแรมที่จอง ใน จ. ลำปาง ใช่รึป่าวครับป๋า
    ถ้าป๋าค้างที่ ลำปาง งั้นวันที่ 30 เราจัดมิตติ้งพิทลำปางต้อนรับ ป๋ามาร์คกันมั้ยครับชาวลำปาง เอามากันเยอะๆ นะ จะได้ถ่ายรูปกับป๋าแก ไว้เป็นที่ระทึก ว่ายังไงใครเห็นด้วยบ้าง ครับ ขอความเห็นกันหน่อย
  • เห็นด้วยคะ หะๆๆ พลาดตลอด อยากมีส่วนร่วมบ้าง ^^
  • เอาด้วยๆ วันที่27 ผมไปลำปางพอดี
  • ตุ๊กกี้ สวยมากมาย
    ไฟล์แนบ
    255779.JPG 80K
  • image
    ไฟล์แนบ
    255779.JPG 80K
  • พี่มาค์ร ครับถ้าจะไปเที่ยวสวนแกะ ผมแนะนำให้ไปตอนเย็นๆๆ แบบว่า ตอนตะวันใกล้ตก อะ วิวจะสวยหรือ ไม่ก็ตอนเช้าไปเลย ถ้าตอนเที่ยงๆๆ หรือ บ่ายๆอากาศค่อนข้างร้อนจัดเลย อาจจะทำให้เราไม่อยากอยู่นั้น นานเท่าไหร่ แต่สิ่งที่ทำให้เราอยากอยู่ตอนแดดร้อนๆๆ ได้นั้นก็ คือ สาวๆๆ .....อิอิอิ สาวเยอะ จริงๆๆ ขอ บอก...อิอิอิ
  • 30ค่ำๆ พาป๋า ไปกินอาหารป่า อ.อู๊ด ดีก้าimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04736.jpg 97K
    DSC04751.jpg 101K
  • หนิง สนใจรับตุ๊กกี้ ไปดูแล ได้หนา สวกโป๊ดโท้ะimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04757.jpg 106K
    DSC04758.jpg 126K
  • พี่สมพงษ์ *_* ลืม อะไรไปหรือ เปล่า*_* ใบเสนอราคาอะพี่ แวะไปหา2-3 รอบแล้วยังไม่ได้เลย หรือว่าพี่ลืมทำให้ผม...อิอิอิ กลัวพี่จะโดนคนอื่นตัดหน้า ....เดียวผมจะพยายามไปหา ข้อมูล แพลนงานและจำนวคร่าวๆให้พี่ ว่าเท่าไหร่ เพื่อเป็นองค์ประกอบในการตัดสินใจ
  • สรุปวันที่ 30 ว่ากันยังไง จะมารวมกันมั้ยครับ ชาวลำปาง ป๋ามาร์คให้เบอร์มาแล้วนะเนี่ย จะเอายังไงก็ให้โทรบอกแกด้วย ขอเสียงหน่อย
  • มาแว้ว 15 วัน 8 ตัว imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    รูปกรู864.jpg 77K
    รูปกรู886.jpg 83K
    รูปกรู908.jpg 91K
    รูปกรู910.jpg 80K
    รูปกรู894.jpg 107K
    รูปกรู893.jpg 101K
  • Merry Christmas พี่น้องชาวลำปางเด้อออออออออออออออ
  • ขอบคุณครับพี่เก่ง
  • ผมไม่ได้ค้างลำปางนะครับ แค่แวะเที่ยว และก็จะถือโอกาสเยี่ยมเยียนพี่น้อง จองโรงแรมไว้ที่เชียงใหม่สามคืนเลยครับ

ปีนี้มันกระทันหันจริงๆ ต้องขออภัยด้วยครับ
  • คอกนี้ลูกไผ๋ครับ พี่RedRedใช่ก๋วยเจ๋งไหมครับ
  • ลูกก๊วยเจ๋ง ครับ ple2529 ใครละครับเนี่ย
  • ผมเปิ้ลครับอยู่สุโขทัยหมาผมเป็นลูกของตุ๊กกี้ที่พี่สมพงษ์โพลสรูปไว้ครับผมขอร่วมคุยในห้องด้วยคนครับห้องโขทัยไม่ค่อยมีใครคุยด้วยเลย
  • ยินดีต้อนรับครับ
  • ยินดีครับผม คุณเปิ้ล
  • เอ้าๆ วันพรุ่งนี้ละ เอาไงกัน พี่มาร์ค จะแวะมาลำปางแปปนึง ว่าไงกันเหรอ
  • @พี่สมพงษ์ สนใจครับ ว่าแต่จริงไหมเนี่ย มีรายละเอียดอื่นอีกไหมครับ หรือให้ผมโทรหาก็ได้^^
  • สวัสดีปีใหม่ครับปีนี้ขอให้รวยๆนะครับ
  • สวัสดีปีใหม่ครับพี่น้อง
  • สวัสดีปีใหม่คะพีๆ น้องๆ ทุกท่าน ขอให้มีแต่ความสุข ประสบความสำเร็จนะคะ ร่ำรวย เงินทองคะ ^^
  • สวัสดีปีใหม่ทุกท่านนน ร่ำรวยๆ มีความสุขกันมากๆ เน้อออ
  • สวัสดีปีใหม่พี่น้องชาวลำปางทุกคนครับ :*
  • สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ
    ขอให้สำลักความสุข
    ขอให้ทุกข์กระเด็น
    ขอให้อิ่มความรัก
    ขอให้หนักเงินหนักทอง
    ขอให้มั่นความดี
    ขอให้มีแรงใจ
    ขอให้สบายใจสบายกายตลอดปี
  • มีตัวละ5000บ้างไหมครับ
  • สวัสดีปีใหม่ครับ พี่น้องพิทลำปางและพิทเชียงใหม่
    คุณ toyota4543 โทรมาคุยกันดูครับ 0857190601 เดียวครับ
  • -ต่ายๆ ขออัพ พี่น้องครอกเดียวกับ อีเพ็ญ (ก๊วยเจ๋ง+แรงเลอร์)ให้ต่ายดู
    ชื่อน้อง แคบหมู สวยมาก หน้าโหด หัวสวย ใหญ่
    เสียดาย อีเพ็ญ มากเลยคราฟ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DCAM0092.jpg 61K
    DCAM0072.jpg 58K
    DCAM0064.jpg 66K
  • หวัดดีปี๋ใหม่เน้อครับ
    ไฟล์แนบ
    IMGP4114_(Small)_resize.jpg 35K
  • หายไปไหนหมดนิ ลำปาง
  • หวัดดีปีใหม่ครับมีความสุขกันทุกๆคนนะครับ
  • ลำปางเหงาม๊ากกกกกกกกกกก5555

• แต้เลยอ้ายเก่ง เหงา สวดๆๆๆๆ
  • ง่อม เหงา โตยคน T^T
  • เหรอออออออออออออออออออออออออออออออออออ ลวกเพี่ย
  • ไปแอ่วปีใหม่ยังไม่กลับกันหรอ
    image
    ไฟล์แนบ
    รูปกรู994.jpg 100K
  • โครงไก่บดละเอียด โลละ 35 บาท สั่งขั้นต่ำ 5 โลขึ้น ของใหม่ สด ทุกวัน สั่งวันต่อวันคะ ใครสนใจถามได้คะ ^^
  • ส่งแม่ทะป่าวแตน 55555+
  • สั่งเยอะมั้ยละเดียวววว 55555