ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • ส่วนตัวผมเมื่อคืนอ้วกจนแสบคอเลยอ่ะ :027:
  • สงสัยต้องซ้อมอีกนาน 8-X
  • โหโมทถ้าอ้วกยังงี้โดนค้างคาวบินแน่ๆ
  • เมื่อคืนมีคนหลับก่อน!๕๕๕๕๕๕๕๕๕
  • พี่ ตี๋ วันนี้ มาลี่แม่งล่อเป็ดพ่อผม ฉลองปีใหม่ไปอีกตัวแล้ว :002:
  • กำ แล้วพ่อทำไงอ่ะ หนึ่งเอาเป็ดมาทำกินกันมะ
  • เมื่อคืนมันมากๆชอบๆขอขอบคุณเจ้าของบ้านด้วยเด้อ ว่างๆจะไปค้างอีกหุหุ
  • อยู่ใน ตุ้เย็นเรียบร้อย ลาบเป็ด๕๕๕๕๕เส็ดมาลี่ไป2 ตัวแล้ว
  • นี้ยังไม่นอนอีกหรือ พี่พึ่งตื่นอ่ะ
  • ยินดีต้อนรับครับ อิอิ ว่าแต่ไปเดินงานทุ่งนาเชยจะดีเปล่าหว่าตอนนี้
  • พี่ตี๋ ยังไม่ได้ นอน โดนเบนไปอีกลิตรกว่าแล้วเนี่ย 3 คน ชิววววววววววววววววววววว เมาแล้วเนี่ย
  • กำพี่ปอไปมายัง นี้กินเหล้าอีกแล้วหรออึงบั๊กก้า โห โหดมาเลย งานหน้าเสร็จแน่เรา
  • ตี๋ลืม สิมิลัน ไว้ที่บ้านขวดนึงนะ อิอิ
  • โอย สวัสดี เช้าวันใหม่ ทำไมมันเป็นเช้าที่ ทรมารอะไร เยี่ยง นี้ ขอบคุณพี่ปอมากเรื่อง นอนถอดเสื้อ ทำผมเสียวเลยครับ
  • เอะ2คนนียังไงกันครับ นอนถอดเสื้อ? แหมถือโอกาสตอนผมหลับก่อนช่ายไหมครับ หุหุเป็นอีกคู่นึงแล้วสิ คู่แรกก็เล็กกะโต้งคู่ที่2ก็พี่ปอกะอึงบั๊กก้า แล้วคู่ต่อไปจะเปนใคร? พี่ปอเหล้าเอาไว้บ้านพี่เลยนะเผื่อใครจะกิน วันนี้ผมไม่ได้ขายนะ ว่าจะพาปุ๊ไปเดินเล่นนาเชยไปปะครับ
  • อากาศที่เย็นมากไป + นอนถอดเสื้อ เพราะคิดว่าในร่างกายมีแอลกอฮอล์จะสามารถทำให้อุ่นได้ ลองคิดใหม่นะครับ กระบวนการทำงานของปอด และการหายใจ จะลดลงถ้าดื่มแอลกอฮอล์ แม้ว่าเราจะร้อนก็ตาม และหากนอนถอดเสื้อบวกกับการพักผ่อนไม่เพียงพอสะสมมาก่อนหน้านี้จะทำให้มีผลเกี่ยวกับการ "ไหลตาย"

วันนี้ไปงานแต่งงานที่ พระยืนครับ เหอ ๆๆ
  • ขอแจมบางดิพี่น้อง อาตแม่งหล่ออยู่คนเดียวเลยวะ :o058: imageimageimage
    แบบนี้พอได้ปะคับพี่ อาตตตตตต :-D
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 85K
    02.JPG 85K
    05.JPG 121K
  • แล้วแบบนี้พอได้มั้ยพี่บอย 55555+

image

• อุย!!! พี่ปอ ๕๕๕๕๕ น่าอร่อยนะ รสชาติเป็นไง
  • พี่ ตี๋ อยากไป ด้วยอ้าาาาาา แต่ไกลโฮก อะ ขีรถ เพลินเลยแน่ๆ ๕๕
  • โหถ้าเจออุขนาดนี้นะสงสัยเราโดนค้างคาวบินแน่ๆ มาสิ อึงบั๊กก้า
  • พี่บอยหมาน่าอร่อยอ่ะ น่ากินมากๆเลย หุหุ หล่อมากๆ
  • สวัสดีปีใหม่คับ สมาชิกพิตบูลจันทบุรีคลับ
  • อั้มเมื่อวานสนุกไหมครับ สวัดดีป่ใหม่ครับ
  • หวัดดีปีใหม่ชาว cpc ทุกคน
  • หนึ่ง ตี๋ พี่ปอคืนเคาต์ดาวใครโดนหนักล่ะ :027:
  • หวัดดีปีใหม่น้องๆ PCP ทุกคนครับ หวัดดีปีใหม่พี่บอย bad 191 ด้วยครับ :029:
  • สวัสดีปีใหม่ ครับพี่เป้า พี่บอล คืนนั้นไม่ มีใครโดนเลยครับ อยู่ในช่วงประกาศ เคอฟิว ๕๕๕๕
  • สิ่งต่างต่าง..ผันผ่าน..ตามกาลเปลี่ยน
    หมุนวนเวียน..ได้เรียนรู้..ให้อยู่ไหว
    ปีเก่าผ่าน..การณ์สั่งสม..เป็นแรงใจ
    เข้าปีใหม่..ก้าวไปต่อ..ไม่ย่อท้อ
    กราบขอวอน..พรประเสริฐ..ในเลิศหล้า
    โปรดประทาน..ผ่านฟ้า..ดั่งคำขอ
    ให้สุขสันต์..นั้นพลันเกิด..ไม่รีรอ
    อยู่เพียงพอ..ไร้ทุกข์..สุขนิรันดร์..พิทจันจ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • =P~ สวัสดีทุกๆคนคับ เดียวนี้ไม่มีเวลาเลยทัวต่างจังหวัดทุกวันวันละจังหวัดเลยก็ว่าได้

เดียวหมดการทัวแล้วขอประลองคอกันใหม่นะคับ

วันนั้นยอมผมเมามา1วันเต็มๆแล้วอะ พูดไปเดียวก็หาว่าแก้ตัว เดียวขอเวลาทัวก่อนเดียวจะไปจัดเต็มๆ

ไอ้ตี๋มึงโดนกูเอาคืนอยู่แล้วกร๊ากกกกก :o040:
  • อร่อยมาก อยากกินทำไงอะ
  • เอาแล้วตูไอ้ปั้มมึงไม่รู้หรอเค้าเลิกวิธีการดึงไข่แล้วมันอนาจารไป ตอนนี้เค้าให้พี่อาร์ทร่างพ.ร.กใหม่อยู่ ไอ้ห่าแดก
  • ไม่เอาโว้ยจะเอาขึงไข่มึงกับกู
  • 5555 มันมาอีกแล้วววววววววว มันมากับความเมา
    ว่าแต่พรุ่งนี้เย็นตี๋มิขายหมูรึ ปล.นี่คือพี่แป้ง ^^
  • พิษณุโลก<<<<อยากไปหพี่บอก
  • มาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไปแล้วขอจัดเต็มนะคับขอที่เทียวแสงสี
  • image

ที่เลยมีงานกินเหล้าน่าไป(ไปมาแล้ว)
    ไฟล์แนบ
    256995.jpg 63K
  • ขายจ้า
  • สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ
    ขอให้สำลักความสุข
    ขอให้ทุกข์กระเด็น
    ขอให้อิ่มความรัก
    ขอให้หนักเงินหนักทอง
    ขอให้มั่นความดี
    ขอให้มีแรงใจ
    ขอให้สบายใจสบายกายตลอดปี
  • ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่
    ขอให้ชน ชาวไทย หาย "คันหู"
    "ปลอด ประสบภัย" น้ำลด หมดฤดู
    รัฐบาล "เอาอยู่ " กู้ชาติกัน

ให้โด่งดัง "กิ๊บเก๋" กว่า "เรยา"
    เป็น "ซุปตาร์" "หล่อเลือกได้" ดังใจฝัน
    มากด้วยรัก แต่ "ไม่มั่ว ทั่วถึงกัน"
    หล่อทุกวัน "น่ารัก ... อ่ะ" "อั้ยย่ะ!" จริง

ให้ "แข็งแรง" ไร้ "ธนูปักหัวเข่า"
    ให้กรรมเก่า "หน่วง" หาย ทั้งชายหญิง
    ให้ "บิ๊กแบ็ก" ล้นด้วยเงิน เพลินจริงๆ
    งานการวิ่ง ทันสมัยไม่ "เซราะกราว"

สวัสดีปีใหม่ 2555
  • 55555 เท่อ่ะ หุหุ
  • ดีครับ

พอดีผมเห็นแดงๆ

ที่นี่สวยดีก็เลยอยากเข้ามาคุยด้วยอ่ะครับ

ผมชื่อออฟนะครับยินดีที่ได้รู้จักครับ :m59:
  • 55555555+imageimageimageimage
    i-padจร้า
    ไฟล์แนบ
    03012012(003).jpg 249K
    03012012(004).jpg 274K
    03012012(005).jpg 260K
    03012012(005).jpg 260K
    03012012(006).jpg 232K
  • ขอยืนยันคำเดิม (มันจี๊ดมาก) >:-)
  • สวัสดีครับคุณออฟ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ถ้ามีโอกาสต้องแวะมาเมืองจันท์ซักครั้งนะครับ

• โมทย์ไอแพด หูตั้งแล้วนี่ ไม่ต้ิงไปแก้แล้วแบบนี้สวยแล้วอิอิ
  • ถ้ามันสงสัยว่าอันนี้ใช่ของกินมั้ย มันก้อเลยตั้ง :-))
  • พี่ อาท เมื่อวานอีไก่ กลับ มาถึงบ้าน ฟาดไป 2 รอบ พี่ สงสัยจะหิว คิดถึงบ้านด้วย๕๕๕๕
  • สวัสดีครับน้องออฟ ยินดีที่ได้รู้จักครับเข้ามาบ่อยๆนะครับ