ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิตติ้ง ท้าลมหนาวที่ เมืองเลย
  • เริ่มเลยครับ มาถึงก็ช่วยกันทำกลับข้าวกันก่อนครับ imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 88K
    2.jpg 93K
    8.jpg 89K
    7.jpg 95K
    4.jpg 96K
    3.jpg 99K
    10.jpg 84K
  • อีกส่วนพี่น้องเราเดินทางกันมาเหนื่อยๆๆก็จิบน้ำเย็นๆๆรอกันไปก่อนครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 84K
    6.jpg 84K
  • ทานอาหารไป จิบน้ำชาไป imageimageimageimageและแล้วก็มาถึงเวลาชนแก้วครับยาววไปปปยาวไปimage
    ไฟล์แนบ
    9.jpg 80K
    11.jpg 64K
    14.jpg 73K
    17.jpg 80K
    12.jpg 70K
  • ดนตรีเริ่มฟังไม่ได้ยินต้องบอกให้นักดนตรีเราเพิ่มเสียงอีกนิดครับimageก็เลยต้องเป็นแบบนี้ครับ ต้องลงขึ้นเต้นครับ ยืนแถบจะไม่อยู่แล้วครับพี่เจเราimageimage
    ไฟล์แนบ
    18.jpg 73K
    19.jpg 50K
    13.jpg 70K
    13.jpg 70K
  • สังเกตที่ตาครับเริ่มจะปิดลง ฮ่าๆๆimageimageแต่สาวๆๆเราสู้ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    17.jpg 80K
    15.jpg 71K
    16.jpg 82K
    14.jpg 73K
  • ขอบคุณนายช่างป่านครับ พ่อครัวของเราครับ อาหารรอบมิดไนครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    21.jpg 80K
    24.jpg 73K
  • คืนนั้นคู่นี้ทำให้หลายๆๆคนต้องอิจฉากันหลายคนครับ ดูแล้วหวานกันจริงๆๆ :021: :021: imageimage
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 51K
    23.jpg 73K
  • พี่อ้วนบอกว่าไม่หนาวเลย แต่ขอมาดูเนื้อย่างที่เตา บ่ายๆๆimage

แต่ป๋าเจี๊ยบ สู้ตายครับ สุดยอดจริงๆๆๆimage

แต่คนนี้ไม่บ่นชักคำว่าหนาว ดูอาการและสีหน้าใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัวแน่ๆๆ จะไปจ่ายค่าไฟอย่างเดียวimage
    ไฟล์แนบ
    26.jpg 51K
    27.jpg 55K
    25.jpg 68K
  • ต่อจากนั้นผมไม่รู้ว่าพี่ๆๆเค้าทำไรกันต่อผมไม่รู้ว่าผมนอนตอนไหน พอลืมตาก็เช้าแล้วครับ วันนี้พอแค่นี้ก่อนนะครับ ง่วงแล้ว พรุ่งนี้มาต่อครับ ว่าเราไปไหนกันต่อimage
    ไฟล์แนบ
    29.jpg 79K
  • ขอแสดงความยินดีกับงานนี้ดีๆแบบนี้ด้วยครับ
  • น่ามันมาก ถ้าจะหนาวได้ใจ
  • เลย หนาวมากๆคร้าบ

ขอบคุนสำหรับมิตรภาพดีๆที่มีให้กันคับ พี่น้องเมืองเลย
  • สุดยอด...คงจะหนาวน่าดูเห็นพี่เจี๊ยบใส่เสื้อผ้าถุงมือหมวกก็ใส่..หล่อครับ
  • >>> ทีม THE WOLF ขอขอบคุณพี่น้องเมืองเลยทุกท่าน มาก..ๆ คราบ. :o040:
  • >>> และที่ชอบมากๆ น้องที่เสียบลูกชิ้น เสื้อลาย ยังคิดถึงอยู่เสมอนะคราบ.. :o023:
  • >>> อยากให้จัดงานแบบนี้ทุกๆปีเลยคราบพี่น้อง บรรยากาศก็ดี สาวๆก็สวย ดนตรีก็สนุก ในงานมีแต่รอย

ยิ้มมีความสุขกันทุกท่าน ขอขอบคุณอีกครั้งคราบ.......... :o046:
  • มันส์...มากกกกกกก
  • แล้วพี่เต้ได้ตักบาตรข้าวเหนียวมั่ยครับ
  • บรรยากาศช่วงเช้าๆๆ ตื่นมารับอากาศที่บริสุทธิ กันบ้าง ปกติเค้าคนนี้จะตื่นช่วงบ่ายๆๆทุกวันimageimage
    ไฟล์แนบ
    32.jpg 64K
    31.jpg 101K
  • ช่วงกลางวันอากาศร้อน เราก็ไปอยู่ไกล้ๆๆน้ำกันหน่อยimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    33.jpg 63K
    34.jpg 62K
    35.jpg 90K
  • เสียดายฟาวล์ วันสุดท้าย อดไปเลย..ดูแล้วมีแต่สายแข็งทั้งนั้น เปนห่วงแต่นายบูม กลัวไปไม่ถึงเมืองเลย อิอิ
    สายแข็งอย่างนี้ ถ้ามาอีกเดี๋ยวผมจัดให้เปนพิเศษ... ชอบจริงไอ่ผ้าขาวม้าคาดพุงเนี่ย..555 ได้ใจจริงๆ
  • แต่คนนี้เค้ากำลังหาเงิน เพื่อจะนำเงินไปหาซื้อหมาแดงเทพๆ อีกมั้งครับimage

คงจะหิวหน้าดู ตอนนั้นพี่เต้พูด หิวข้าวจนจะเตะเมียโชว์น้องๆๆชะแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    36.jpg 80K
    37.jpg 71K
  • แต่ไม่รู้แพนั้นเค้าทำไรกัน วัยรุ่นอย่างเราคงไม่เข้าใจ ฮ่าๆๆๆimage

แต่คนนี้สงสัยคิดถึงกิ๊กอยู่แน่เลย
    image
    ไฟล์แนบ
    38.jpg 113K
    39.jpg 72K
  • บรรยากาศสุดยอดมากครับ เสียดายๆไม่ได้ไปร่วมงานด้วย

• image

image

ผู้ชายคนนี้ใครครับ หน้าตาคุ้นๆเหมือนเคยเห็นที่พิดโลก เนื้อตัวไปนอนทับหนังสือพิมพ์มาหรอครับ :o003:

ไฟล์แนบ
    256819.jpg 95K
    256849.jpg 68K
  • บรรยากาศดีมากๆๆ
  • >>> พี่อดตักบาตรข้าวเหนียวอะ ตื่นคนสุดท้ายเลย.. :o028:
  • >>> 555+ อู๋ตอนนั้นหิวมากๆ อาหารก็อร่อย บรรยากาศก็ดี ปีหน้าจัดใหม่นะ... :o040:
  • >>> ปลาอะไรไม่มีเกล็ด ไอ้คนที่ตอบปลากัด หายหัวไปไหนวะ.... :o023:
  • ครับพี่เต้ เอาไว้เจอกันใหม่ ครั้งนี้ครั้งแรก ครั้งต่อไปคงจะดีกว่านี้ครับ
  • ไม่ค่อยมีรูปเค้าเลยอ่ะ
  • วงร๊อคเมืองไทยมีรัยบ้าง

ตอบ: ร็อคแสลง 555
  • วันนี้ได้พบตัวจริงเสียงจริงพิทบลูเมืองเลยหลายท่านเลยครับ
  • ครับพี่กล้า กลุ่มเราก็เป็นกลุ่มเล็กๆ ที่สำคัญคือยังเป็นวัยรุ่นที่ยังต้องการคำแนะนำจากพี่ๆ เพื่อเราจะได้เดินอยู่ในสังคมนี้ตรอดไปครับ
  • พึ่งกลับจาก โคราช คับ

แม้กระทู้ฮอตนะนี้
  • เมืองเลย อยากไปเที่ยว โคราช มั่งเปล่าคับ

ที่นู้น มิตรภาพ และน้ำใจ ของ พี่กล้า และทีมงาน สุดยอดมากๆคับ

ขอบคุน พี่กล้า พี่เอ็กซ์ พี่หนึ่ง น้องนิว พี่ยุ้ย มากๆคับ
  • วันหน้ามาอีกนะครับหรือไม่ก็พวกผมจะยกพลไปหาครับ
  • จัดเต็มเลยคับ พี่กล้า

ผมดีใจมากๆคับ ที่ได้รู้จัก พี่ๆ โคราช ทุกๆคนคับ
  • ขอบคุณไว้ล่วงหน้าครับ
  • พี่กล้าน่ารักสุดๆแล้วครับบูม 5555+ (ขอค่ายอด้วยนะพี่)
  • แหมกลับจากเลยไปโคราชเจ้าบูมนี่เดินสายเก่งจริงๆว่ะ 5555
  • ขอไปแจมหน่อยอยากไป
    ไฟล์แนบ
    256995.jpg 63K
  • เสียได้จัง...ต้นอ้อนะ ต้นออ้ มายเคยบอกกันเลย!!!!
  • ป๋าเจี๊ยบ สวัสดีปีใหม่ครับ สบายดีใหม่ครับ

คุณ pump ว่างๆๆก็หาเวลามาเที่ยวบ้างน่ะครับ ช่วงนี้อากาศกำลังดี ผมยังอยากให้อากาศเป็นแบบนี้ทั้งปีเลย

พี่วิทยา เอาไว้โอกาศหน้าครับ งานนี้เราต้องขอโทษพี่น้องกลุ่มอื่นๆๆที่ไม่ได้เชิญชวนเพราะมันเป็นครั้งแรก แต่

ต่อไป หวังว่าจะมีโอกาศได้ตอนรับพี่น้องครบกันทุกกลุ่มครับ
  • น่าไปจัง