ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สวัสดีปีใหม่ 2555
  • สวัสดีปีใหม่สมาชิกชาวพิตบูลโซนทุกท่านครับ

ในวาระดิถึปีใหม่ 2555 นี้ กระผมขอให้ท่านและและสมาชิกในครอบครัว จงประสบกับความสุข ความเจริญในหน้าที่การงาน จะเดินทางไปไหนก็ขอให้แคล้วคลาดปลอดภัย และขอให้มีสุขภาพดีกันถ้วนหน้า อย่าเจ็บอย่าจนกันนะครับ

กระผมต้องขอขอบคุณทุกคำอวยพรที่ส่งมาให้ในช่วงวันขึ้นปีใหม่และต้องอภัยที่ผมไม่ได้ตอบกลับใครเลย จึงถือโอกาสนี้อวยพรปีใหม่ย้อนหลังนะครับ

image

ช่วงนี้อาจจะยังอยู่ในช่วงวันหยุด ขออภัยหากใครติดต่อมาแล้วติดต่อไม่ได้ ผมจะเริ่มทำงานอีกครั้งวันที่ 5 มกราคมครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00324.JPG 155K
  • ถึงบ้านแล้วเหรอครับป๋า รอชมรูปที่เที่ยวสวยๆอยู่น่ะครับป๋า ป๋านี้เล่นซ่ะซ๊อผมท้องแข็งเลยฮาไม่หยุดเลย :o028:
  • เจอวอดก้าเป็นช๊อตแบบนี้ไม่ไหวแล้วท่าน ตอนดื่มก็สนุกดี ทั้งมันส์ ทั้งฮา แต่กลับถึงโรงแรมในสภาพไหนก็ไม่รู้ตัว เมาโคตร แล้วทรมานอีกสองวัน ปวดหัวแทบระเบิด แฮงค์จริงๆ นี่ยังไม่ฟื้นเลย ดื่มแบบนี้คราวหน้ายอมแพแล้วครับ ^:)^

image
    image
    ลำปางหนาวมาก แต่กรุงเทพหนาวกว่า อิอิ เหงือตกเลย
    ไฟล์แนบ
    DSC00218.JPG 95K
    DSC00223.JPG 90K
  • image
    image
    ทริปนี้คุ้มจริงๆ ตะลุยไปทุกดอย แวะทุกที่ ช๊อปกระจาย ตอนนี้กำลังพักฟื้น

image
    หอคำหลวงสวยมาก กระเช้าก็เสียวสุดๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC00251.JPG 98K
    DSC00256.JPG 81K
    DSC00338.JPG 139K
  • image

ไปทริปนี้รูปพ่อไม่เน้น มีแต่รูปลูกครับ ขับรถคุ้มจริงๆ ติดหนึบยิ่งกว่ากรุงเทพฯ มีแต่รถทะเบียนกรุงเทพทั้งนั้นครับ
    ไฟล์แนบ
    PICT0121.JPG 129K
  • สวัสดีปีใหม่ครับป๋ามาร์ค มาเฟีย :*
  • ครับ หวัดดีปีใหม่ครับป๋า 55ไม่ใหวแต่อยู่ได้นาน อิอิอิอิ
  • สวัสดีปีใหม่ครับ :)
  • ลูกสาวน่ารักมากครับ..
    :)
  • ป๋าเจอวอดก้าเป็นช๊อตนี้ต้องโทษทั่นจอนท์น่ะป๋าตัวต้นเรื่องเลย แหมๆๆป๋าเทวอดก้าใส่ถ้วยให้ผมกินน่ะไม่ใช้ดื่มแล้วน่ะป๋า55 นั่นมาแล้วคนที่ไม่ไหวแต่อยู่ได้นานนน นานไม่นานก็ดูเวลาที่โพสแล้วกันป๋า5555
  • สวัสดีปีใหม่นะค๊ะ
  • ผมจำไม่ได้ว่านั้นวอดก้า หรือเหล้า 40 ดีกรีป่ากันแน่ ... อีกวันลิ้นแตกเลย เหอ เหอ
  • โอ้โห!!! เวลาเราไม่อยู่ดั้นเล่นเหล้าแรงๆ กัน พอเราอยู่ดั้นบอกเต็กกลับบ้านๆ เซ็ง :003:

สวัสดีปีใหม่ครับ สองปีผ่านไป โตขึ้นเยอะเลย...

image
    ไฟล์แนบ
    DSC05212.JPG 135K
  • เสียดาย ไปเที่ยวนี้เวลาน้อยไปหน่อย ขอบคุณทุกท่านสำหรับมิตรภาพครับ

ท่านเต็กไปเชียงใหม่คราวหน้าจะโทรไปหาครับ เผื่อได้มานั่งสังสรรค์กันอีก ขอบคุณครับ
  • Happy new year. K.Mafia.
    ไปเที่ยวปางช้างแม่สา สนุกมั้ยครับ ผมเห็นคุณเดินอยุ่กับครอบครัว เลยไม่ได้เข้าไปทักครับ (ผมคือคนที่เหมากล้วยเลี้ยงช้างในวันนั้นครับ)
  • โห เสียดายจังน่าจะทักกันบ้างครับ มันคงจะเป็นความรู้สึกที่ดีใจสุดๆที่ได้เจอเพื่อนที่เล่นอยู่ที่นี่โดยบังเอิญแบบนี้ครับ ก็สนุกดีครับช้างเยอะดี จบจากนั่นก็ขึ้นไปดอยม่อนแจ่มต่อครับ

Happy new year เช่นกันครับ
  • สวัสดีปีใหม่คับ มีความสุขทุกท่านเช่นกันคับ
  • สวัสดีปีใหม่ครับพี่มาร์ค พรสิ่งใดที่อวยพรมาขอให้พรนั้นประสบผลแด่ผู้อวยพรกลับเป็นร้อยเท่าด้วยเช่นกันครับ
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับผม
  • ปีนี้เป็นปีเลขสวย ปีมงคล ปีมังกรทอง ก็อยากให้ทุกคนเริ่มต้นอะไรใหม่ๆดีๆกันทุกคนนะครับ
    ปีที่ผ่านมาอาจจะมีหลายอย่างที่ไม่ราบรื่นก็ทิ้งมันไปเสียบ้าง แล้วเริ่มต้นปีใหม่กับสิ่งดีๆกันนะครับ

เมื่อคืนเข้านอนสามทุ่ม เข้านอนหัวค่ำเพราะพิษไข้ ตื่นมาเก้าโมงกว่า หลับคุ้มจริงๆ
  • ขอบคุณที่นำภาพสวยๆ มาให้ชมค่ะ
  • พี่มาร์คคับ สูนย์ฝึก ดีวัน
    อยู่ที่ไหนคับพี่ รบกวนด้วยนะคับ
  • กรุงเทพกรีฑา 33 หรือเข้าไปดูรายละเอียดได้ที่ ALL Gangster ---D1 Training ครับผม