ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอาใจ tutie_คุณตี้บ้างแหละกัน
  • ไม่รู้จักใครเลยในงานเพิ่งไปครั้งแรกรู้สึกประทับใจมาก มีคลิปด้วยแต่ลงไม่เป็นวันหลังจะพยายาม คำบรรยายผิดถูกยังงัยขอโทษด้วย ขอบคุณบุคคลในภาพทุกท่านสุดยอด จริงๆimageimage
    ชอบมากเจ้านี้กับพี่คนนี้เทคนิคเยี่ยมใจเป็นอันหนิ่งอันเดียวกันมากสุดยอดวันนั้นสำหรับฝนถือว่าพระเอกของงานเลย
    imageimageimageimage
    นี่น้องโอ๋เอ๋นางเอกของงานเลยทำน้ำหนักได้เกินสองตันตัวเมียตัวเดียวที่เข้ารอบลึกสุดโชว์ความสามารถสุดๆเจ้าของเก่งมาก
    imageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ตอนแรกกะไปดูงานบูลลี่แต่ไม่รู้เผลอตัวยังงัยมาเชียร์พี่ๆน้องๆงานลากจนจบงานเลย
    ขอบคุณคณะผู้จัดงานทุกท่านงานวันนั้นทำให้อิ่มอกอิ่มใจมากๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0380.JPG 109K
    IMG_0420.JPG 101K
    IMG_0428.JPG 137K
    IMG_0412.JPG 130K
    IMG_0411.JPG 139K
    IMG_0432.JPG 100K
    IMG_0347.JPG 141K
    IMG_0349.JPG 136K
    IMG_0372.JPG 119K
    IMG_0374.JPG 115K
    IMG_0378.JPG 112K
    IMG_0384.JPG 129K
    IMG_0407.JPG 140K
    IMG_0424.JPG 117K
    IMG_0414.JPG 106K
    IMG_0423.JPG 88K
  • นี่สิ มิสพิทบูลตัวจริง.... :063:
  • น้องตี๊เดี๋ยวนี้พัฒนาไปเยอะมาก ไม่น่าห่วงแล้ว
  • หลังจบงานอินจัด รุ่งขึ้นเจอน้องบูมใจดีคุยไปคุยมาตกลงได้ลูกมาเตรียมเข้าครอสเลย
    ไม่เกินวันที่10นะน้องบูมเจ้านี่งัยimage
    พ่อเค้าimage
    แม่เค้าimageimage
    ไว้เจอกันนะบูม
    ไฟล์แนบ
    00169.jpg 90K
    00163.jpg 103K
    00164.jpg 104K
    00171.jpg 97K
  • สวยงามมาก.....
  • ขอบคุณมากค่ะ 0108 แต่ฝนยังไม่เคยเห็นน้องตัวจริงเลยจะไปรับเองที่พิดโลกก่อนวันที่10นี้ค่ะ ตั้งชื่อเล่นๆว่าบุ๋มบิ๋ม เอาใจน้องบูมเค้า บุ๋มบิ๋ม(ทรานซิสเตอร์) อิอิ :-))
  • fontip ภาพถ่ายทุกภาพแทนคำขอบคุณจากใจจริงๆ ครับ

เดือนมีนาคม เราจะจัดงานลากน้ำหนักสนามที่2 ขึ้นมาอีก

ถ้ามีโอกาสเข้ามาทักทายกันได้นะครับ มิตรภาพมีให้กันเสมอ

หัวข้อเอาใจ tutie_คุณตี้บ้างแหละกัน แต่ได้ใจหลายคนเลยครับ.image
    ไฟล์แนบ
    DSCN0793.JPG 90K
  • ขอบคุณ .......คุณ fontip มากครับ ...........
    เพิ่งเห็นกะทุ้ ตกใจ นึกว่า เกิดเรื่องอะไรกับ ผม เข้าแล้ว ............. :001:

ขอบคุณมากเลยครับ ผมเห็นว่างานแข่งกันไปแล้ว แต่ไงภาพ ในบรรยากาศ กับ ไม่มีให้ชม
    เพื่อสร้างสีสัน แก่ ผู้ รัก ในพิตบุล "ทาสผุ้ภักดีเครื่องจักรพลีชีพ" ในรุ่นมีชีวิตนี้ ...........

ยังไงก้อขอบคุณมากครับผม :006:
  • ขอบคุณสำหรับมิตรภาพค่ะเพิ่งหัดถ่าย ภาพเบลอเยอะเลย
    โอกาสหน้าจะต้องตามไปแก้ตัวแน่นนอน
  • ครับ ภาพเบลอ น่าเกิด จาก การกดชัตเตอร์เร็วไปภาพยังไม่ทันโฟกัส ...........
    แต่ก็ไม่เป็นไรครับ ..........ที่แน่ๆๆ ได้ เห็น จอมพลังสวยๆๆ หลายตัวเชียว............

น้องเสื้อชมพู ดูท่าไม่เบา มีโชว์ กันให้เห็น เป็นของแถมอีก =D>
  • สวดยวด เลย
  • อย่างน้อยยังติดรูปผมนั้งอยู่ข้างสนาม55555ถึงหมาจะตกรอบไปก่อน
    นี้แหละมิตรภาพของคนเล่นกีฬา รักกีฬาสุนัขลากน้ำหนัก ที่แท้จริง คนเข้าใจหมา หมาเข้าใจคน จนเกิดเป็นทีมเวิร์คของคนกับหมา
  • อิอิ ไปมาเหมือนกันค่ะ แต่รูปที่ถ่ายมาไม่ชัดสักกะรูป 5555
  • เห็นแบบนี้แล้ว อิจฉาตี้อย่างแรง :013:

สวัสดีครับน้อง fontip หมาพี่เจ้าเบิร์กก็ชอบลากเหมือนกัน ลงวีดีโอไม่ได้
    พี่ช่วยแนะนําให้ได้นะครับ พี่เป็นผู้เชี่ยวชาญชํานาญการทางด้านวีดีโอคลิป...:020:

image
    ไฟล์แนบ
    258708.JPG 67K
  • DNATRICOLORคุณปอมขอบคุณนะค่ะสำหรับกิจกรรมดีๆทีมงานสุดยอดมากพี่ๆที่นำน้องหมามาร่วมก็สุดยอดมาไกลๆกันทั้งนั้นใช่มั้ยค่ะทำให้บรรยากาศในงานดูเป็นมิตรภาพมากกว่าการแข่งขัน กลางเดือนจะไปเที่ยวเชียงใหม่พอดีมีโอกาสจะไปรบกวนขอคำชี้แนะค่ะ
    Tekขอบคุณล่วงหน้าเลยนะค่ะ คุณครูขา...อิอิ
    สำหรับเรื่องเจ้าบุ๋มบิ๋มลูกน้องบูม ทรานซิสเตอร์ ชาวพิตบูล (สะกดตามพี่มาร์คนะ)ไม่ต้องห่วงนะค่ะก่อนตัดสินใจศึกษาหาข้อมูลในเว็บนี้มาพอสมควรตั้งแต่ช่วงต้นปี54แล้วค่ะ คุยกับทุกคนในบ้านจนเข้าใจตรงกันว่าทำมั้ยต้องเป็นพิตบูล เตรียม กรงและอุปกรณ์ไว้พร้อมไม่เป็นภาระสังคมแน่นอน :X
    เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ :006:
  • ขอบคุณผู้จัดงานนี้ด้วยครับ ขอบคุณมาก ขอบคุณนักกีฬาทุกตัว และขอบคุณทีมงาน PITBULLPOWER ครับ
    และภาพสวยๆ จากน้องฝนครับ เยี่ยมมาก

image

มีนาคมนี้พบกันใหม่ครับ

image

ขอบคุณเจ้าของภาพสวยๆครับ
    ไฟล์แนบ
    384464_260767970643634_100001313000635_637184_820966868_n.jpg 67K
    ley.jpg 274K
  • พี่ตี้เเฟนคัลบเยอะนะเนี่ย...55+
  • ป่าวหรอกหิน พี่ แค่ อยากดูรป งานแข่งหมาลาก ที่กะทุ้ นุ่น ..........
    :001: แระ คุณ ฝนทิพย์ ก็มี น้ำใจ เอามาแชร์ ให้ พี่ ได้ชม ภาพบรรยากาศ อ่ะ ครับ .....
    ...............................
    พี่เต็กถ้าไม่วงไม่เห็นนะเนี่ย .......... ไม่เอาเจ้าเบิก เข้า ประลอง พลังบ้างล่ะพี่
  • fontip ใช่แล้วครับ บรรยากาศในงานดูเป็นมิตรภาพมากกว่าการแข่งขัน เพราะเราเข้าใจกัน มาเชียงใหม่เมื่อไหร่ยินดีต้อนรับนะครับ เบอร์ที่ใช้สำหรับพูดคุยกันผมคงหาไม่ยากนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN0726.JPG 77K
  • DNATRICOLOR พี่อยุ่ จ.ไหนครับ
  • เพื่อนที่มาเที่ยวเชียงใหม่เชิญมาแวะเที่ยวชมที่ค่ายได้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    P1040926.JPG 63K
  • มาพูดคุยความรู้เกี่ยวกับการลากน้ำหนักและชมบรรดาเหล่าหนักกีฬาสิบกว่าชีวิตได้imageimage
    ไฟล์แนบ
    Hector1 (704 x 470).jpg 107K
    Hector4 (940 x 1408) (470 x 704).jpg 62K
  • tutie ผมอยู่เชียงใหม่ครับ
  • eddy_pitbullnt10 หมาพี่โครตหล่อเลยครับ

DNATRICOLOR ครับพี่ เมื่อ ปลายปีที่ผ่านมาผม เพิ่งไปเที่ยวเชียงใหม่ อยู่ที่ นั่น ประมาณ 3 คืน
    ยังแอบเซ็งเลยไม่ มี ขา ดื่มชวน ดู พิทบุล เชียงใหม่
    ผมพัก โรงแรม แถวไนท์ พลาซ่า อ่ะครับ ไปดื่มเบียร์แต่ที่นั่น บาร์เบียร์เล็กๆ ที่ ข้างๆๆเขา ทำพิซซ่าขายอ่ะครับ แล้วก้อเดินๆๆดื่ม ไปเรื่อยๆๆๆ ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • eddy_pitbullnt10

หมาพี่ โคดสวยเลยอ่ะ
  • คุณfontipนี่คนสกลรึป่าวครับถ้าใช่วันไหนกลับสกลแวะมาเล่นบ้างนะครับลูกหมาสวยมากimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3877.JPG 95K
  • ชอบพิทบูลแนวของคุณ eddy_pitbullnt10 มากๆเลยครับสมส่วนดีหน้าโหดๆถ้ามีผลงานน่ะอยากได้ลูกสาวครอกนี้มาเป็นลูกสะใภ้ให้กับลูกชายบ้างจัง image ลูกชายครับ
    ไฟล์แนบ
    020120121702.jpg 53K
  • น้อง fontip เรียกคุณครูขาแบบนี้ หัวใจพี่จะละลาย...:025:

กลางปีนี้ครับตี้ BURGH บูลลี่จะไปขยี้หมาแดงแน่นอน 555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02718 (2).JPG 136K
  • โอ้โฮ! น้องๆสวยๆทั้งนั้นเลย :063: :063: :063:
    ขอบคุณทุกๆคอมเม้นต์ อยากรีบไปเชียงใหม่เร็วๆแล้วหวังว่าช่วงกลางเดือนยังหนาวอยู่นะ
    กะว่าจะไปซัก6วัน คงไม่พอแล้ว
    Mira Who are you? :-)) คุณคือใครบอกด่วน นี่ฝนก็อยู่บ้านนะ วันนี้ไปวัดคำประมงมาทำบุญร่วมสร้างศาลา เจ้าแม่กวนอิมถวายวัด เซอร์ไพร์มากใครง่ะ
    fatman คุณก็น่าจะคนบ้านเดียวกันใช่มั้ยค่ะเคยเห็นแนะนำตัวในกระทู้ 555
  • พี่Tek 555 :p
  • คุณ Mira คุณฝน อังคารหน้าผมจะไปงานที่ สกลนคร 4-5 วัน ถ้ามีโอกาสก็อยากได้รู้จักเพื่อนที่เลี้ยงพิตบูลที่สกลมากเพราะผมไปทำงานที่นั้นบ่อยimage
    ไฟล์แนบ
    ลาก 1 (704 x 249).jpg 85K
  • เอ้าคุณ eddy อาทิตย์หน้าฝนคาดว่าจะไปเที่ยวเชียงใหม่กำลังว่าจะหาเวลาไปทำความรู้จักเพื่อนใหม่อยู่พอดีคุณeddyก็เป็นหนึ่งในเป้าหมายที่จะไปขอวิชาฮ่าๆๆๆๆๆ ว้าว! แย่จังโอกาสหน้าค่อยแก้ตัว ว่าแต่น้องหมาคุณeddyสวยงามมากๆๆๆ
    :063: :063: :063:
  • ถ้ามาเชียงใหม่นานก็คงได้มาคุยกันที่เชียงใหม่เพราะผมต้องกลับจากสกลก่อนวันเสาร์
  • มีโอกาสจะไปขอคำชี้แนะนะค่ะk.eddy
    To_tutieคุณตี้แต่จริงๆฝนก็แฟนพันธุ์แท้คุณตี้น่ะ ;-)
  • เสียดายไม่ได้ไปร่วมงาน ชอบครับ

image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 67K
  • tek เอาเลยครับพี่ เต็ก หมาแดงทางเหนือเยอะมาก เห็นเบิก หืดขึ้นคอแน่ๆๆ
    กว่าจะ ขยี้หมาแดง แฮะๆๆๆๆ เป็นกำลังให้ครับ

........................................
    fontip ขอบคุณมากเลยครับ มีโอกาสค่อยเจอในงานมิตติ้งกัน :015:
    ว่าแต่งานลากที่ ผ่านมา ได้เอาสุนัขลงแข่ง ด่้วยป่าวครับ
  • เบอร์ผมครับคุณfontip 087-2296611 อรรณพครับ
  • tutieกำลังจะไปรับน้องหมาที่พิดโลกของน้องบูมทรานซิสเตอร์มาเข้าครอสค่ะ
    miraขอโทษค่ะไม่แน่ใจว่าใช่ฝนคนเดียวกันมั้ยพอดีไม่คุ้นชื่อคุณอรรณพค่ะimage
    แต่ถึงยังงัยคงมีโอกาสได้พาน้องไปเข้ากลุ่มเจอเพื่อนๆแน่นอน :065:
    มีพิท มีเพื่อน ใช่มั้ยค่ะ
    ไฟล์แนบ
    SDC10604.JPG 72K
  • พอดีผมแค่รู้ว่าอยู่สกลครับรู้จักเป็นการส่วนตัวนั้นไม่เลย แต่ยังไงก็มาแวะเล่นกันได้ครับผมอยู่หลังโรงพยาบาล
  • fontip ครับ ใช่ ตัวที่เขาบอกขายอยุ่หรือเปล่า เรดดนสลายเสือ ดูน่ารัก ที่เดียวครับ .......
    จัดเลยครับ ผู้หญิงเลี้ยงพิทบุล.......... :063:
  • สวยยยยยยย
    มากครับบบบ
  • อยู่พิดโลกแล้ว วันอังคารคงถึงเชียงใหม่แล้วมั้ง อิอิ
  • ลูกสาวฝนเองน้องญาญีimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0860.JPG 95K