ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เฮ้ยไอ้ไอซ์มึงเอารูปไอ้เกอร์มาโชว์กูหน่อยซิว่ามันเป็นเป็นไงบ้างอยากเห็นว่ะ
  • แม่งคุยกันจะซือเดี๋ยวเจอกันที่เถิน พี่ไม่ว่างอุสาห์เอาไปส่งถึงลำพูนกะจะได้ตังกลับเลยแม่งแห้ว เดี๋ยวโอนให้ค่อย2-3โทรไปก็ไม่รับ พอรับก็บอกมันเข้ากะใครไม่ได้ให้มาเอาคืน แม่งบ้านผมขายน้ำมันมั่ง
  • ไปกลับ2รอบ4พันแล้ว ไม่มีปัญญาไปบ่อยๆหรอกไม่ใช่แค่20-30โล ปิอัพก็ไม่มียืมเค้าไปเห็นใจกันบ้าง แม่งถ้างั้นบอกจะรับซื้อคืนทำไม
  • หมาซื้อแม่มันมาตอนท้องบอกแบ่งกันคนละครึ่งไม่ใช่หรอ พอจะขายแม่มันคืนเท่าทุน พี่บอกไม่ใช่หรอลูกหมาแบงก์ก็ได้ไปแล้ว เราก็อุสาห์ลดให้ตั้งครึ่งแม่งยังจะทวงลูกหมาอีกบ้าเปล่าวะ เอาให้ไปเลยแม่งหนี้บุญคุณ
  • แวะมาทักทายครับ ชาวสุโขทัย มีอะไรก็ค่อยๆพูดกันครับ พวกเรารักในสิ่งเดียวกัน
    ฝากรูปเด็กน้อยที่บ้านให้คุณเปิ้ล อายุ 18 วันแล้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    รูปกรู936.jpg 86K
  • แม๊ะหัวปูดน่าดูสวยครับผมดูสายเลือดของเจ้าตัวนี้เยี่ยมครับ
  • @คุณเพื่อนเปิ้ลครับไว้วันหลังล่ะกันครับ ไปเที่ยวลำพูนไม่ชวนเลยนะครับเอารูปมาอวดซะงั้น
    @พี่แจ็คครับ ลูกหมาเป็นไงบ้างครับพี่
  • สวัสดีปีใหม่ครับปีนี้ขอให้รวยๆนะครับ
  • เอามาฝากพี่บอยค่ะ
    น้ำหนาว มันตัวใหญ่กว่า น้ำเหนือแล้ว
    น้ำเหนือ กลายเป็น หมาแคระไปเลย งิงิ ดูดิimage
    ไฟล์แนบ
    I'AM0699.jpg 129K
  • ฝากให้ตาแจ็ค เจ้า teddy

image
    ไฟล์แนบ
    4_resize.jpg 131K
  • สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ
    ขอให้สำลักความสุข
    ขอให้ทุกข์กระเด็น
    ขอให้อิ่มความรัก
    ขอให้หนักเงินหนักทอง
    ขอให้มั่นความดี
    ขอให้มีแรงใจ
    ขอให้สบายใจสบายกายตลอดปี
  • หวัดดีปีใหม่ครับพี่ๆโขทัย
    เจ้าตัวนี้แหล่ะคู่ขาของแชมเปนสวยมาก
  • เอามาให้ดูล่ะเปิ้ล ไอเกอร์ จะ 9 เดือนล่ะimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    2012-01-04 15.05.53-1_resize.jpg 83K
    2012-01-04 15.04.20_resize.jpg 102K
    2011-12-27 12.18.02_resize.jpg 76K
  • มาแล้วครับ ลูก Teddy กะ แชมเปญimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    2012-01-04 14.43.25_resize.jpg 83K
    2012-01-04 14.44.00_resize.jpg 87K
    2012-01-04 14.43.17_resize.jpg 93K
  • สวัสดีปีใหม่ทุกๆคนครับ ขอให้มีสุขภาพพลานามัยที่แข็งแรงสมบูรณ์กันทุกๆท่านนะครับคิดสิ่งใดขอให้ได้
    ดังปรารถนา ขอความโชคดีจงบังเกิดแก่ท่านและครอบครัว รำรวย เงินทอง ครับ...
  • ลูกแชมเปญตัวนี้ชื่ออะไรครับ...?กินเก่งหรือเปล่าถ้าไปหวันโลกจะเข้าไปชมครับ
  • @พี่แจ็ค เห็นตั้งว่า เบอร์เกอร์ นะครับ
  • ของใครน่ะไอซ์ ลูกแชมเปญอ่ะ
  • ของโบ๊ทอ่ะพี่บูล บ้านอยู่ทางไปขนส่งอ่ะพี่บูล
    มาอยู่บ้านเรา 3 ตัว ลูกแชมเปญอ่ะพี่บูล
  • ถอดแบบพ่อมันมาเลยเหมือนเด่ะ
  • หายไปไหนมานาน เปิ้ล ไปไหนมาครับ
    จะมาเมื่อไรครับ

• แหม่กว่าจะเข้าเวบได้ ล๊อคอินยากมาก มา3ตัวอยู่ที่ใครมั่งเนี่ย
  • อยู่ที่ โบ็ท ปิง หน่อง
    โบ็ท ปิง ที่ปั่นจักยานไงพี่บอย
    หน่อง ที่ขี่สตีดอ่ะครับ
  • เยี่ยมเลย
  • หมาๆที่หวันโลกเป็นไงกันบ้างครับลงโชว์หน่อยพี่บอยและพี่ๆด้วยเด้อครับ
  • หวัดดีครับเงียบจังฮู่imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF1932_resize.JPG 96K
    DSCF1934_resize.JPG 105K
  • นี่พี่น้องร่วมท้องริดดิกล้านนาขออนุญาตเจ้าของรูปด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    261046.jpg 120K
  • อยากได้หมาอีกใครก็ได้ช่วยผมด้วยยยยยย
  • สวัสดีครับ สุโขทัย ฝากน้อง ดีซี ด้วยนะครับ สาวลำปาง 9 เดือนแล้ว
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    รูปกรู1063.jpg 186K
    รูปกรู1079.jpg 182K
  • RedRed ลูกใครครับ...หน้าคุ้นๆ
  • หน้าโหดเหมือนพ่อมันเลย ครับ
  • เป็นตัวเมียที่สวยมากๆเลยครับ
  • ลูก แรงเลอร์+ บีเจ(ลำปาง) ครับ
  • อรุณสวัสดิ์ยามเช้าครับพี่น้อง...
  • สวัสดีทุกๆคนครับ
    เงียบจังบ้านเรา มิดติ้งกันอีกดีไหมครับพี่ๆครับ
  • มีตติ้งคนหรือมีตติ้งหมาดี
  • นีี่ลูกชายใครหว่ายิ่งโตยิ่งหล่อว่ะimageimage
    ไฟล์แนบ
    ger_resize.JPG 93K
  • อีกรูปimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF1948_resize.JPG 69K
  • บรรยากาศที่เมืองเก่าครับดีมากimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF1943_resize.JPG 40K
    DSCF1944_resize.JPG 47K
    DSCF1945_resize.JPG 48K
    DSCF1946_resize.JPG 59K
    DSCF1948_resize.JPG 97K
  • สวัสดี ทุกๆคนครับ
    เมื่อวานไปนั่งคุยกับพี่แอ็คมาครับ พี่แอ็คช่วยมิดติ้ง(คน)ครับ
    วันพุธที่ 1 ก.พ. 55 แชร์กันคนล่ะ 200 นะครับ สะดวกยังไงรบกวนแจ้งด้วยนะครับ
  • จัดไปครับผม...ไม่ค่อยได้ชนแก้วกันซะนานเลย...555
  • สะดวกอีก1คน
  • สวัสดีคับ พี่ๆ โขทัย ทุกๆคน
  • จะมีเมื่อไร บอกน้องบ้างนะคับ พี่แจ็ค พี่บอย
  • น่าจะพุธหน้านะบูม มีตติ้งคนนะ หมาไม่เกี่ยว คนอยากเมากันเต็มๆมั่ง 555 เดี๋ยวแจ้งอีกที
  • ขายกรงเก่า 1,000 มี 3 กรง บอย085-5934744image
  • ตกลง มีมีตติ้งไหมเนี่ย เงียบกันเชียว
  • ok พี่บอยน่าจะมิ๊ตอีกนะดูบ้านเราจะเงียบเหงาไปนะ...
  • รอบต่อไปเอาแบบจัดเต็มเลย พาหมามาด้วยเลย