ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PUPPIES AVAILABLE NOW.!! BY BULLROCKKENNEL B.B CREW
  • หมาสวยดีครับ ราคา 35,000 ผมว่าคุ้มครับสำหรับคนที่ต้องการ Bully สายดีๆ ราคากลางๆ

อยากได้ตัวเมียจัง....................................

ถ้าหลังสงกานต์ ตัวเมียยังอยู่เดี๋ยวโทรไปหาครับ ตอนนี้เอาตังค์เที่ยวสงการต์ก่อน
  • หายเหงาแล้วสิมึง Big Chill เห็นบ่น ๆ ว่า 2-3 เดือนที่ผ่านมาเหงา ไม่ค่อยมันส์ มีแฟนคลับเก่าๆ เข้ามาทักทายบานเลยนะ 555 รีบๆขายหมา หาค่าน้ำมันไปเที่ยวประจวบกันดีกว่าเว้ย อาทิตย์นี้

ขนาด HEAVY BULL ยังรีบทำบุญบ้าน สงสัย HEAVY BULL จะกลัวผี 5555555 HEAVY BULL ไม่ต้องนิมนต์พระมาบ้านก้ได้ ให้ Big Chill ไปเจิมให้ก็ได้ เพราะ Big Chill ไม่กลัวผี
  • กูพนันเลยว่าไม่นานหมาของพี่เค้าต้องเกลี้ยง
    ไอพวกผีที่ไม่มีทางสู้พอเถียงไม่ออกก็ต้องด่าพ่อล่อแม่ท้าต่อยนอกจอ
    กูเห็นเวลามิ้ตติ้งกันจิงๆมัยมืงไม่แสดงตัววะ

CommentAuthorGhost CommentTime1 ชั่วโมงก่อน
    ราคานี้ชั่วโมงนี้ขายได้กูไหว้เมิงเลย ยอม
    นี่เป็นของผีตัวไหนมืงแสดงตัวออกมาหรือเป็นตัวเดียวกะที่บอกว่าพี่มาร์คจัดงานได้จะแดกขี้หมา
    มืงอย่าลืมทำตามสัญญานะ
    ว่านเอาใจช่วยสุดๆเลยพี่บิวไม่เกิน3อาทิตขอให้หมดนะคับ
    ป.ล.ถึงคุนผีที่ว่าพี่เค้าหัวล้านอย่างน้อยเค้าก็ยังน่านับถือกว่าพวกผมเยอะอย่างมืงหละว๊า
  • ลูกหมาคอกBULLROCKKENNELขึ้นราคากลางอกาศคอกFANATICPITSคงต้องขึ้นราคาบางแล้วโว้ยยยย555555
  • ลูกหมาหร่อจังพี่..ไอ้พวกผีพวกนี้แม่งต้องโดนมีดหมอ..
  • กลับประจวนด้วยดิพี่..จักร
  • :030:เอ้างั้นนิมนต์หลวงพี่ BIG CHILL ไปเจิมเลยแล้วกันงั้น
    ไฟล์แนบ
    n.j3.jpg 85K
  • CommentAuthorvespapink CommentTime49 นาทีก่อน
    กูพนันเลยว่าไม่นานหมาของพี่เค้าต้องเกลี้ยง

>>>>>>>>>>>ใครวะแมร่งบอกว่าพนัน ๆ อ่ะ เมิงจาขาวสะอาดจิงรึป่าว (ไม่ใช่จ้างเพื่อนมาซื้อแล้วเอาหน้าว่าขายได้นะมึง ไอตอแหล)

CommentAuthorGhost CommentTime1 ชั่วโมงก่อน
    ไอ้ผีขนุน ผี ชายแดน เริ่มโพล่อีกแล้วนะมึงไอ้ลูกพ่อแม่ไม่รัก โรคอิจฉามึงเมื่อไหร่จะหายว่ะ มันคงฝังรากลงลึกแล้วสิ ไอ้สันดาลทำได้แค่นี้ล่ะพวกมึงอ่ะ 555 อิจฉาเค้าไปทั่ว ไอ้สาดดอย่างเพิ่งเลิกนะ กูกำลังมันส์แล้วไอ้พวก ผีตามน้ำถ้ามันแพงก็อย่าไปเสี่ยน ไปหาพวกหมาแลกอาหารหรือหมาแจกไม่ก็ถูกทิ้งไม่มีปัญญาเสือกวิจารย์ หมาเค้าเลี้ยงไว้ดูเล่น พ่อมึงจะเลี้ยงให้เป็นนินจาหรือไง จะให้กระโดดไปไหนอยากให้กระโดดเก่งๆไปเลี้ยงจิงโจ้หรือกระต่ายซิ ไอ้ฟายยย 555 มันส์ว่ะ

>>>>>>>>>>>>หนักหัวพ่อมึงเหรอ อยุเฉย ๆ ไม่เป็นอ่ะ ไอควายยยย

CommentAuthorOhmax_atomic_bull CommentTime14 นาทีก่อน
    ลูกหมาหร่อจังพี่..ไอ้พวกผีพวกนี้แม่งต้องโดนมีดหมอ..

>>>>>>>>>>>>>>>> มึงนี่ไม่รู้จักหยุดงมงายเพ้อเจ้อนะ อายุเท่าไหร่แล้วหนิ

CommentAuthorbigchill CommentTime3 ชั่วโมงก่อน
    นี่ bamboo พี่ไม่ได้ไปออกรบนะครับ.??
    ไม่มีปัญหาหรอกครับ จุน jun_kingdompit ไอ่ผีพวกเนี่ยมาสร้างสีสันทีไรหมดไวทุกที แล้วคอยดูนะว่าถ้าหมาขายไม่หมดใน 1-2 อาทิตย์ไม่ต้อมาเรียกว่า พี่!!! ของอย่างนี้มันต้องใช้สมองศึกษาจริงไม๊ครับ น้องชาย

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>จาร้อนตัวไปหนายยยยยย
  • CommentAuthorvespapink CommentTime49 นาทีก่อน
    กูพนันเลยว่าไม่นานหมาของพี่เค้าต้องเกลี้ยง

= ใครวะแมร่งบอกว่าพนัน ๆ อ่ะ เมิงจาขาวสะอาดจิงรึป่าว (ไม่ใช่จ้างเพื่อนมาซื้อแล้วเอาหน้าว่าขายได้นะมึง ไอตอแหล)

ไอ้ผีขนุน ผี ชายแดน เริ่มโพล่อีกแล้วนะมึงไอ้ลูกพ่อแม่ไม่รัก โรคอิจฉามึงเมื่อไหร่จะหายว่ะ มันคงฝังรากลงลึกแล้วสิ ไอ้สันดาลทำได้แค่นี้ล่ะพวกมึงอ่ะ 555 อิจฉาเค้าไปทั่ว ไอ้สาดดอย่างเพิ่งเลิกนะ กูกำลังมันส์แล้วไอ้พวก ผีตามน้ำถ้ามันแพงก็อย่าไปเสี่ยน ไปหาพวกหมาแลกอาหารหรือหมาแจกไม่ก็ถูกทิ้งไม่มีปัญญาเสือกวิจารย์ หมาเค้าเลี้ยงไว้ดูเล่น พ่อมึงจะเลี้ยงให้เป็นนินจาหรือไง จะให้กระโดดไปไหนอยากให้กระโดดเก่งๆไปเลี้ยงจิงโจ้หรือกระต่ายซิ ไอ้ฟายยย 555 มันส์ว่ะ

= หนักหัวพ่อมึงเหรอ อยุเฉย ๆ ไม่เป็นอ่ะ ไอควายยยย

CommentAuthorOhmax_atomic_bull CommentTime14 นาทีก่อน
    ลูกหมาหร่อจังพี่..ไอ้พวกผีพวกนี้แม่งต้องโดนมีดหมอ..

= มึงนี่ไม่รู้จักหยุดงมงายเพ้อเจ้อนะ อายุเท่าไหร่แล้วหนิ

CommentAuthorbigchill CommentTime3 ชั่วโมงก่อน
    นี่ bamboo พี่ไม่ได้ไปออกรบนะครับ.??
    ไม่มีปัญหาหรอกครับ จุน jun_kingdompit ไอ่ผีพวกเนี่ยมาสร้างสีสันทีไรหมดไวทุกที แล้วคอยดูนะว่าถ้าหมาขายไม่หมดใน 1-2 อาทิตย์ไม่ต้อมาเรียกว่า พี่!!! ของอย่างนี้มันต้องใช้สมองศึกษาจริงไม๊ครับ น้องชาย

= จาร้อนตัวไปหนายยยยยย
  • หรือจะปืนฮะไอ้สาด..พ่อแม่มึงด้องหรอขาดความอบอุ่นหรอถึงมาเรียกร้องความสนใจสาด..รามมึงมันยังอ่อนกับไปหัดมาซะก่อนอย่าเสือกทำมาสอนนะไอ้อ่อนหัด
  • ของแบบนี้กูไม่ต้องจ้างนะ
    ของเค้าดีจิงคนอยากได้ของดีเงินแค่นี้เค้ากล้าซื้ออยู่แล้วไอ้ผีเอ๊ย
    ที่มืงก๊อบที่คนอื่นและของกูโพสไปแล้วเอามาด่า
    ว่าไม่ต้องจ้างคนอื่นมาซื้อไอ้ตอแหล
    กูถามหน่อยขนาดแสดงตัวมืงยังไม่กล้าเลย
    นี่แหละผีกระเทยตัวจิงเลยมืง
  • ..ผมจะบอกอะไรให้นะ ไอ่ผีน้อย คนที่จะซื้อหมาน่ะเค้ามองที่คุณภาพ และเค้ารู้ว่าราคามันควรจะอยู่ที่เท่าไหร่ เพราะถ้าลูกหมาผมชุดนี้ไม่ดีจริง ไม่มีคุณภาพ ขี้เหล่ หรือดูแล้วทุเรศผมคงไม่ตั้งราคาขนาดนี้เพื่อปิดทาง หรือ ฆ่าตัวผมเอง ...และอีกอย่าง คนที่จะเดินเข้ามาเล่น บลูลี่ นั้นเค้าคงไม่เอาไปกระโดด กัดยาง หรือ ลากน้ำหนัก เค้ารู้เค้าศึกษามาดีพอก่อนที่จะซื้อ ฉะนั้นไอ่คำที่ว่า บลูลี่ทำอะไรไม่ได้นั้นคงไม่ใช่ประเด็น เพราะ บลูลี่เป็นอะไรได้มากกว่าที่มันสมองแคบๆของคุณจะคิดได้..
    ...ส่วนไอ่เรื่อง จ้างเพื่อนมาซื้อ อ่ะ ผมว่าคุณบ้าแล้วหล่ะเชื่อผม..!!! ผีไม่มี คลาส จริงๆนะคุณเนี่ย.!!
  • แล้วดูซะว่า บลูลี่ มันทำอะไรวะ..??
    ไฟล์แนบ
    l_ae98cfe0938b337d1eb08402161f3069.jpg 46K
    l_7ea46cf064216b2b3f07fe3508ce65ba.jpg 48K
  • พี่บิวก็ไปว่าผีเค้าแรงไป
    ก็น้าผีเค้าไปเก็บหมามาจากวัดแล้วให้มันกินจนอ้วนแวไปหลอกเด็กว่านี่พิทบูลสายกัด
    พอเค้าจอหมาที่เหมือนของเค้าเค้าก็ตกใจอะดิ
    แบบว่าเค้าไม่เคยเลี้ยงอะพี่
    เค้าเลี้ยงแต่หมาวัด
  • I Love Bully !!! I Love Black Metal !!! This is American Pitbull !!! ชอบหมาคอกพวกพี่ๆมากซักวันจะไปเยือน !!!
  • ผียิ่งพูดยิ่งรู้ว่าผีนั้น "คลาสต่ำ" แค่ไหน

ไปลงนรกซะเถอะที่รักฉันจะลงโทษเธอ
    เวลาของเธอหมดแล้ว...ไปไป
    ไปลงนรกซะเถอะ
    ไฟล์แนบ
    f23.jpg 100K
  • :013::006:AMERICAN PITBULL [BULLIES STYLE]
    ไฟล์แนบ
    20071230024049_6656[1].jpg 85K
    20080218021546_Don%20mega4[1].jpg 103K
  • หาวว.ว.ว....... เพิ่งตื่นง่ะ...:m044::m044::m044:
    มีอาไรกันหร๊ออ.อ.อ...
  • พี่บิว...อยากได้ตัวที่3อ่ะ ขอได้ป่ะ!!
  • เฮ้ย..พี่ heavybulls มันทำได้ไงวะน่ะ งง งง มากกกกกก ๆ บลูลี่ เหรอเนี่ย .?? งง สาดดดดดดดดด เยสสส ปลวก.!!
    ไฟล์แนบ
    CSC_2843.jpg 84K
  • :m125::m125::m125::m125::m125::m125::m125::m125:
  • หมาสวยดีครับ
  • พี่บิว ไม่เหงาแล้วพี่ +++
  • เฮ้ย กรูพลาดกระทู้มันส์ๆ แบบนี้ไปได้งัยวะ

บิวน้องรัก เชื่อเหอะบอร์ดนี้ยิ่งด่ายิ่งดัง ของจริงสอยอย่างไรก็ไม่หล่นวะ
    ลูกหมาชุดนี้ สวยขั้นเทพ ขนาดตูชอบหมาแดงตูยังยอมรับเลยว่าของจริง

ท่านทำถูกต้องตามกติกาทุกอย่าง ลงรูปลงราคา
    ไม่ต้องสนใจใคร อย่าสนใจเสียงนกเสียงกา ให้คนซื้อเขาตัดสินใจเอง
    ถ้าคิดว่าเขาขายแพงไป เขาก็ขายไม่ออกเอง ทำไมต้องมาเดือดร้อนแทนด้วยวะ
    ยุคนี้สมัยนี้ราคาห้าหมื่น หากของไม่เจ๋งจริง เขาไม่กล้าขายหรอกโว๊ยยยยย

สงสัยจัง เขาจะขายเท่าไรมันก็เรื่องของเขา ไม่รู้ว่าลูกหมาชุดนี้มันออกมาสวยขั้นเทพ จนไปกระทบต่อมริษยาของใครเข้าวะเนี่ย

โธ่ไอ่ผีดุดหำ มรึงจะไปอิจฉาเขาทำไมว้า :030::030::030::030:
  • เยี่ยมครับพี่ สวยจิงๆๆครับ ดูหมาอย่างนี้เเล้วสบายตา ครับ
    เปรียบเหมือนดูพระ พระแท้ส่องนิดเดียวก็ปิ๊งๆๆๆ มันเเว่ววับเข้าตา
    พระปลอมส่องแล้วส่องอีกครับ ปวดตา ดูยังไงมันก็ไม่เข้าตาครับ.....:063:
  • โห..ท่านพี่มาเฟีย ไปอยู่ไหนมานะเนี่ย ๆ ๆ ๆ คนชมล่อไปเป็นพัน คอมเม้นท์เกือบร้อย ปล่อยให้ผ่าน สายตาพยาเหยี่ยวอย่างท่านได้ยังไง.?? และขอบคุณพี่-น้องในทุกๆ คอมเม้นท์ ที่เป็นกำลังใจ ขอบคุณมากค รับ..
    ป.ล สุนัขชุดนี้มี 9 ตัว และเหลือให้จองกันอีกเพียงแค่ 5 ตัว เป็นตัวเมียทั้งหมด..ติดต่อได้ตลอดเวลานะครับ 084-9417278
  • ท่านบิว ปกติกระทู้ขายลูกหมาตูไม่ค่อยเข้าอยู่แล้ว ยิ่งช่วงนี้งานยุ่งด้วยยิ่งไม่มีเวลาอ่านใหญ่เลย
    อ่านไปก็เกิดกิเลสเปล่าๆ สู้ไม่อ่านเลยดีกว่า ต้องขออภัยจริงๆนะท่าน :005::005::005:
  • รู้คับว่างานยุ่งมาก ไม่เป็นไรท่านพี่ แต่ถ้างานหน้ารายงานตัวช้า จ่าย 1 พันตามระเบียบสมาคม R แอนด์ B คลับ 555+
  • คราวหน้าเจอแบบนี้ก็ส่งสัญญานขอความช่วยเหลือดิ ฮ่าๆๆๆ
  • สวยจังเลยครับบพี่ :005:

อยากสอยจริงๆง่า :002:

แต่ยังต้องขอพ่อ แม่ ใช้ อยู่ :025:

เก็บตังวันละนิดจิตแจ่มใส :005:

ขอให้ขายได้ไวๆครับครับบ :062:

จากใจ khawbengto(ก้าว) :030:
  • บิวน้องรัก เชื่อเหอะบอร์ดนี้ยิ่งด่ายิ่งดัง ของจริงสอยอย่างไรก็ไม่หล่นวะ
    ลูกหมาชุดนี้ สวยขั้นเทพ ขนาดตูชอบหมาแดงตูยังยอมรับเลยว่าของจริง

ท่านทำถูกต้องตามกติกาทุกอย่าง ลงรูปลงราคา
    ไม่ต้องสนใจใคร อย่าสนใจเสียงนกเสียงกา ให้คนซื้อเขาตัดสินใจเอง
    ถ้าคิดว่าเขาขายแพงไป เขาก็ขายไม่ออกเอง ทำไมต้องมาเดือดร้อนแทนด้วยวะ
    ยุคนี้สมัยนี้ราคาห้าหมื่น หากของไม่เจ๋งจริง เขาไม่กล้าขายหรอกโว๊ยยยยย

สงสัยจัง เขาจะขายเท่าไรมันก็เรื่องของเขา ไม่รู้ว่าลูกหมาชุดนี้มันออกมาสวยขั้นเทพ จนไปกระทบต่อมริษยาของใครเข้าวะเนี่ย

= ดูเม้นนี้แล้วรู้สึกจะพยายาม present จังเลยเนอะ เหนย้ำจังว่าสวยขั้นเทพอย่างโน้นสวยขั้นเทพอย่างนี้ แหวะ !!!!!!!!!

เยี่ยมครับพี่ สวยจิงๆๆครับ ดูหมาอย่างนี้เเล้วสบายตา ครับ
    เปรียบเหมือนดูพระ พระแท้ส่องนิดเดียวก็ปิ๊งๆๆๆ มันเเว่ววับเข้าตา
    พระปลอมส่องแล้วส่องอีกครับ ปวดตา ดูยังไงมันก็ไม่เข้าตาครับ.....

= พี่ครับ ไม่ทราบพี่เก่งมาจากไหนเอาพระกับหมามาเทียบกันหนิ เล่นไม่รู้เรื่องและ พ่อแม่ไม่เคยสอนให้รู้ที่ต่ำที่สูงเหรอคับ

ปล.ถึงพี่ Bigchill เม้นหน้าที่แล้ว

พี่ทำไมพูดถึง คลาส บ่อยจังเลยอ่ะ ผมเห็นพี่เอาแต่ด่าว่า คลาสต่ำบ้าง ไม่มีคลาสบ้าง ผมเห็นรูปพี่อ่ะคับ โคตรมีคลาสเลยอ่ะ
    แต่งตัวหยั่งกะขอทาน สักทำไมไม่ทราบ คิดว่าเท่รึไง ยอมรับว่าหมาสวย แต่พี่ยังไม่บอกผมเลยว่าทำไมขึ้นราคา เหนแต่ขอขึ้น อิอิ
    อ้อ !!! หยุดเถอะคับพี่ เรื่องคลาสอ่ะ ทำตัวเองให้ดีเสียก่อน อย่าทำตัวเหมือนคนมีคลาสทั้ง ๆ ที่ตัวเองไม่มี นะ อย่างอนน้าาาาาา 55555555555