ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาผมคอบวมขอคำแนะนำคราบบบ
  • ผู้รู้ช่วยที่คราบ เบื้องต้นพาไปหาหมอมาแล้ว ขอคำแนะนำเพิ่ม :024:
  • เเนะนำยังไงดีละครับ คอบวม พาไปหาหมอเเล้ว หมอเค้าว่าไงครับ สาเหตุเกิดจากอะไรครับ ถ้าถึงหมอเเล้วน่าจะสบายใจได้บ้างนะ ผมว่า จขกท. ช่วยเล่าให้เพื่อนๆ พี่ๆ ในบอร์ดฟังด้วยก็ดีครับ ผมก้อยากรู้เหมือนกันนะ อย่างนี้บอกอะไรไม่ได้ครับ
  • ฉีดยาอะไรให้เค้ารึป่าวครับ ถ้าฉีดแสดงว่าฉีดไม่เข้ากล้ามเนื้อครับ หมาแถวบ้านต่างสายพันธ์เคยเจออาการแบบนี้แล้วครับ แต่ถ้าไม่ได้ฉีดก้อรักษาตามหมอสั่งเลย
  • ตอนนี้ดีขึนแล้ว หมอบอกว่าต่อมน้ำเหลืองอักเสบกินยาตาหมอสั่งก็คงหายคราบ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำทุกท่านครับ :)