ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูทน้อยไม่อ้วนซักที ?
  • เจ้าพิทบูทน้อยไม่อ้วนซักทีควรมีวิธีอย่างไรครับ ตอนนี้ได้สองเดือนกว่าแล้วตัวนิดเดียวอยู่เลยครับ ผอม

ฉีดยา ไปสองเข็ม ถ่ายพยาธิแล้ว 1 ครั้ง น้ำหนัก 5.6 กิโล
  • อาหารที่ใส่กิน F1 สีม่วง ควรมีอะไรเสริมอะไรรึปล่าวครับ
  • โครงไก่บดครับ
  • extream bully ซักอาทิตย์นึงครับ แล้วจะเห็นความแตกต่าง
  • เห็นพ่อแม่มันมัย ถึงมันจะตัวเล็กยังไงพอโตเต็มที่มันก็เท่าพ่อแม่มันคับ มันไม่เกี่ยวกับอาหารเท่าไรหรอกคับ แค่ได้สารอาหารครบทวนเท่านั้นเอง อย่าสันหาอะไรมากมายเลยคับผมเป็นมาก่อน ถ้าพ่อแม่มันเป็นสายใช่งานยังไงมันก็ตัวเล็กคับ หรือว่าคุณเลี้ยงบูลลี่(เลี้ยงด้วยข้าว)มันก็ตัวใหญ่คับ มันอยู่ที่กามพันธุ์ อย่าไปสันหาอัดโปรตีนมาก แค่เอฟวันก็32 แล้วถ้าคุณอัดเยาะไปกิจกรรมไม่ถึงก็มีผมกระทบนะคับ ผมเลี้ยงมาทุกสายแล้วคับ
  • อัดดีๆ โตเกินพ่อแม่ได้ครับ ขออภัยหากเห็นต่าง ออกกำลังกาย สลับ อัดอาหาร จะกินได้เยอะกว่าเดิม ก่อนหน้ามาเจอพิต เลี้ยงมาหลายพันธุ์อยู่เหมือนกัน
  • อยากให้อ้วนๆแล้วตายไวๆเอามันหมูเจี๋ยวให้กรอบๆหอมๆแล้วคลุกอาหารเม็ดที่ใช้อยู่ให้กินดูครับใส่ไปท่าไหร่ก็หมด เคยมีคนแนะนำมาแต่ผมไม่กล้าลองครับ อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    13171735205.jpg 37K
  • มันอยู่ที่พันธุกรรมด้วยคับ พ่อเเม่ผอม เหมือนสายกัด มันก็เหมือนพ่อเเม่เเหละคับ จะให้อ้วนผมว่าให้สุขภาพมันเเข็งเเรงดีกว่า เท่กว่าเยอะคับ