ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนถาม ในไทยมีขายไหมค่ะ
  • image
    ไฟล์แนบ
    Sarah_on_cart.jpg 151K
  • ผิดค่ะ อันนี้
  • จะเอาไปวิ่งแถวสยามใช่ป่าวครับ เท่เลย
  • จะพาเขาออกกำลังแถวที่จังหวัดค่ะ
  • น่าจะมีใครทำขายนะ ผมจองแน่ๆหนึ่งคัน
  • ถ้ามีก็น่าสนใจนะ :033:
  • เอามาแทนมอไซต์รับจ้างวิ่งเข้าซอย คนได้ตัง หมาได้กล้าม กำไรสองต่อ อิอิ
  • ดีค่ะ อยากเป็นจ่าฝูงนักใช่มั๊ย หลอกให้ลากเราซะเลย อิอิ
  • เจ๋งดีคับน่าสนใจมาก แต่ถ้าเอามาลากแถวบ้าน เกรงว่าตอนเจอหมาในซอย มัน
    เกิดเปลี่ยนใจแล้วหันจะไปหวดหมาในซอยนั้นแหละคับ ที่นี้เราจะได้รู้จักคำว่าเทกระจาดเป็นไง 55555 (ขำขันนะคับ)
  • มันเลี้ยว ยังไงอ่ะครับ
  • น่าสนนะครับ แต่จะเอามาใช่กับ พิตบลูได้รึครับ เพราะประเทศเราหมาจรจัดก็เยอะ และคนที่เลี้ยงหมาแบบปล่อยวิ่งไปมากันเกลื่อน กลัวว่ามันจะลากเราไล่ฟัดหมาตัวอื่นลงข้างทางรึไม่ก็สวนกับรถที่ผ่านมา :-D งานเข้าแน่ๆรุย
  • เวลาเลี้ยวหรือบังคับสุนัขก็ใช้มือดันตรงที่จับ หรือใช้ขาดันช่วยเพิ่มแรงบังคับค่ะ ใช้จุดหมุนเหมือนคอจักรยาน เวลาจะหยุดก็มีเบรกหรือห้ามล้อด้วยค่ะ
  • เกิดมันลากมุดเข้าใต้สิบล้อคงเป็นเหตุการณ์ประวัติศาสตร์แน่ๆ :p
  • :-)) ตายแน่ๆครับคงเอาไม่อยู่อ่าครับ
  • สนุกล่ะ งานนี้... :-D
  • อยากได้เหมือนกันครับ เอาไว้พิตหมา