ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ร้านตัดหูที่เชียงใหม่
  • พี่ๆ เพื่อนๆ ชาวพิตบูลคับ ช่วยแนะนำร้านตัดหูแถวเชียงใหม่ให้หน่อยครับ จาเอาเจ้านี่ไปแต่งสวยซักหน่อย ถ้าได้เบอร์โทรด้วยยิ่งดีคับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    suesi2.jpg 19K
    suesi1.jpg 30K
  • ร้านอยู่แถวช้างคลาน ข้าง เซเว่น ( LACOSE ) ร้านเป็นสีเชียว ถ้าเห็น เซเว่น ก็จะเห็นร้านเอง มีอยู่ร้านเดียวตรงนั้น

เบอร์โทรร้าน 053-272701
    เปิด จันทร์-ศุกร์ เวลา 10.30-20.00
    เสาร์ เวลา 10.30-19.00
    อาทิตย์ เวลา 10.30-13.00

อยู่เชียงใหม่เหมือนกานตัดมาหมาดๆๆนี่เอง ไว้จะเอารูปลงให้ดู

ตอนนี้เจ้าตัวนี้กี่เดือนแล้ว ระวัง ถ้า3 เดือนครึ่งถึง 4 เดือนขึ้นไปยานอนหลับได้ผลแค่แป๊บเดียว

สงสารมัน ของผม มันรู้สึกตัวตอนตัดข้างที่สอง ร้องแทบตาย สุดยอด รีบๆๆๆไปตัดน่ะ สงสารมัน...
    ไฟล์แนบ
    skin.jpg 67K
  • ขอบคุณมากๆ เลยครับ คุณ TUNK สำหรับข้อมูลร้าน กะว่าจะเอาเจ้าซูซี่ไปตัด วันเสาร์ หรืออาทิตย์นี้แหละครับ 555 (ดื้อดีนักต้องโดนเจี๋ยน) ตอนนี้อายุได้ 2เดือนกว่าๆครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
  • ตัดมีร้านที่ส่วนมากจะไปตัดกันก็ที่แถวๆๆแสงตะวันอ่ะคัยเลยshopลาคอสไปอ่ะคับหมอเป้นผู้หญิงอีกร้านก็หมอเพื่อพูลอยุ่แถวๆสุสานประตูหายยาและอีกที่ก็ครงทางซุปเปอร์ออกมาจากตลาดคำเที่ยงอ่ะคับ
  • ผมก็ไปตัดร้านนั้น ตัดเพิ่มพูนต้องโกนขนรอบหัวเลย ตัดไม่สวยอีกตะหาก

ตัดที่ช้างคลายสวยคอนเฟิม อยากได้แบบไหนไปสั่งหมอได้เลย ไม่ก้อไปดูไปบอกตอนเค้าตัดเลย
  • ซื้อหมาที่ไหนมา แล้วคุณwutt_cef อยู่แถวไหนครับ

เพื่อมีอะไรจะได้ปรึกษากันได้ครับ
  • แถวแสงตะวันคับใกล้เซเว่นหมออรนุชค่าตัดประมาณ2500คับตัวในรูปก็ตัดที่นี่คับตัดตอนสามเดือนตอนนี้ห้าเดือนกว่าๆคับตัวเมียคับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0302.jpg 9K
    ภาพ0423.jpg 13K
  • ขอบคุณคร้าบ คุณ Ghost , คุณ KinG_Kong และ คุณ pitmaejo (หมาโครงสร้างใหญ่จัง สวยดี กี่เดือนแล้วครับ) หมาตอนนี้อยู่ที่ลำปางครับคุณ tunk ส่วนผมทำงานอยู่กุงเทพ OOCL คับ ผมเข้าดูเว็บนี้มานานแล้วคับ มีความรู้ + สาระเยอะดีคับ และน้องมันก็อยากได้ด้วยครับ เลยตัดสินใจซื้อมาเลี้ยงคับ ผมไปซื้อที่พัทยาคับ ลงไปเอาแล้วส่งขึ้นเครื่องไปที่เชียงใหม่อะคับชอบมากๆ เลย ไม่เห่าพร่ำเพรื่อ บ้าพลัง พอเห็นของกินไม่รู้เอาแรงมาจากไหน ตอนนี้มัน 2 เดือนกว่า บอกให้น้องไปถามร้านหมอที่ลำปางแล้ว แต่มันบอกกับผมว่า ไม่มีที่รับตัด (ไม่รู้มันหลอกอะป่าว 555 สงสัยมันอยากหาเรื่องไปเที่ยว) เลยตั้งกระทู้ถามอะคับ ยังไงๆ ก็ขอบคุณท่านมากนะครับ คุณ tunk เอารูปเจ้า tank ตอนเสริมหล่อแล้วมาโชวกันหน่อยดิคับ ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ ทุกๆท่าน
    ไฟล์แนบ
    suesi5.jpg 25K
    suesi7.jpg 32K
  • ผมเพิ่งไปตัดที่นี้มสวันนี้เองคับ หมาผมตาย เศร้ามาก