ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

VIRUS DAUGTHER ........FOR SELL
  • VIRUS x ESTASY

เพศ เมีย

อายุ 4 เดือนกว่าๆ ครับ

ลูกสุนัขเกิดวันที่ 21/08/2011 ครับ

ผมขอตั้งราคาไว้ที่ 30,000 บาทไทยครับพร้อม UKC ครับ

สำหรับผู้ที่ชอบหมาหางคตไม่ผิดหวังเเน่นอนครับ...อิอิ

สนใจสอบถามต่อรองได้ที่ 086 - 0080814 ผม x ครับหรือ

xd_auto_mumu@hotmail.com

ขอบคุณพี่มาร์คครับimageimage
    พ่อกะเเม่น้องหมา
    ไฟล์แนบ
    DSCF3709.jpg 162K
    DSCF4336.jpg 96K
  • รูปน้องหมาชัดๆ เต็มๆimage
    ไฟล์แนบ
    mui...........jpg 143K
  • อีกรูปความสูงมีเเคนี้.....เเต่มืดซะก่อนเลยได้เเคนี้อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    mui......2.jpg 175K
  • เฮ่ยพี่สวยว่ะสุดยอดอ่ะ :063:
  • โทรไปไม่รับ แล้วไม่โทรกลับมาด้วย

อย่าลืม!!! โทรกลับมาด้วยนะเอ็กซ์.... :-@
  • พี่เอ็กซ์ ผมอยากได้สักตัวครับพี่ อิอิ :063: :016:
  • ท่านเอ็กซ์ โดน..โดน

• หมาสวยแต่ภาพแย่