ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ติชม Beckham ได้ครับ อายุอานามก็กำลังจะขวบนึงimageimage
    ไฟล์แนบ
    beck2.jpg 55K
    beck1.jpg 54K
  • เวอร์ชั่น ลองไว้เล็บยาว
  • โอ้อออออ ไม่นะะะะ โดยรวมดีสูงใหญ่และคาดว่าสายเลือดน่าจะไม่ธรรมดาพันธุกรรมน่าจะดีมาก ยกเว้นเจ้าของครับ ไม่เคยพาหมาเดินเล่นหรือวิ่งออกกำลังกายเลย X(
  • ตอนนี้ตัดเล็บสั้นแล้วครับ หลายเดือนมานี้ให้แม่กับแฟนเลี้ยง ผมติดธุระตปท.เลยไม่มีคนตัดเล็บ เจ้าbeckเลี้ยงอยู่แต่ในบ้านอย่างเดียว กินอาหารเม็ดล้วนๆ เลี้ยงง่าย เข้ากับเด็ก คนแก่ ผู้หญิงได้ดีมาก
  • สูง24 นิ้ว เลี้ยงแบบไม่ได้อัดอาหาร หนักประมาณ38-40 โล ไม่อยากให้มันอ้วนเกินไป
  • ถ้าพาเดินวิ่งออกกำลังกายเล็บไม่ต้องตัดเลยครับ หมาจะสวยไม่สวยแข็งแรงไม่แข็งแรงง่ายๆครับ กินถึง ออกกำลังกายถึง พักผ่อนถึง มีของดีอยู่กับตัวเลี้ยงให้ดีๆครับอย่าให้เสีย... :033:
  • สวยและดูดีมากเลยครับ ใช่ลูกโรมีโอกับบันจี้เปล่าครับ ถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษด้วยครับ :-D
  • ถ้าหมาออกกำลังกาย ตามปกติเล็บจะไม่ยาวและแหลมแบบนี้ครับ

แนะนำว่าควรพาเขาวิ่งออกกำลังกายบนพื้นถนนบ้าง มันจะช่วยฝนเล็บให้สั้นได้เอง จะได้ไม่ต้องพาไปตัดครับ
  • ขอบคุณคำแนะนำจากทุกท่าน จะลองพาออกไปบนถนนพื้นปูนบ้างครับ ปล่อยในบ้านไม่มีที่ให้มันฝนเล็บเลย เพราะมีแต่ดิน หญ้า กับกระเบื้อง ครับ
  • 98765432189 ผมจำพ่อไม่ได้ครับ รู้แต่แม่ชื่อบันจี้
  • พระเจ้า สูง 24 นิ้ว นานๆจะได้เห็นพิตบลูเล็บงาม

ส่วนการออกกำลัง ตามพี่ๆทุกท่านแนะนำเลยครับ
  • ให้ดูจากทรงหน้าแล้ว ผิดถูกอย่างไร ขออภัยด้วยครับ เหมือนโรมิโอครับ
  • ลูกบันจี้กับโรมิโอแน่นอนครับ บันจี้กดหน้าบล็อกเดียวกันทั้งครอกแรกครอกหลังเห็นแล้วจำได้แบบมั่นใจ ตัวนี้เป็นตัวสุดท้ายที่ผมยังไม่มีรูปตอนโต ออกมาโชว์ครบทั้งครอกจนได้ สูง24นิ้วผมไม่แปลกใจเลย เพราะตอนเด็กเจ้าbeckก็สูงสุดในตัวผู้ครอกนี้ อีกตัวที่สูงก็ของพี่กอล์ฟชัยภูมิครับน่าจะมีอย่างน้อย23แน่นอน ตอนครอกแรกที่บันจี้ใส่กับ454 ผมขายตัวผู้ตัวสูงสุดไป ตอนนี้สูง23-24 หนัก40+ กำลังจะมีผลงานเร็วๆนี้ด้วยครับ แต่ใส่กับใครให้เจ้าของตัวเมียมาบอกเองละกันครับ
  • หมาสวยมากครับใหญ่ดีด้วย ส่วนเล็บนี่ยาวววววมากแถมแหลมอีกอะ :-D
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/21776/romeo-rama3-x-bangeeลูกtango-rama3/p1

http://pitbullzone.com/community/discussion/comment/495087#Comment_495087

พ่อแม่ และพี่น้อง ร่วมคอกครับคุณ beckham เก็บเอาไว้บ้างก็ดีนะครับโดยเฉพาะสายเลือดพ่อแม่ก็ยังดีครับ :012:
  • ผมซื้อBeckhamมา ก็เพราะคาดหวังอยากจะได้หมาที่หัวสวยแตกกลีบ ปากห้อยมีลิป กรามปูดๆ แบบเจ้าบันจี้ ซึ่งแม่พันธุ์ตัวนี้ก็ไม่ทำให้ผมผิดหวัง คุ้มราคาครับ :063: :063: :063: image
    ไฟล์แนบ
    BANGEE.jpg 42K
  • สวยดีครับชอบชอบ
  • เมื่อไหร่เจ้าบันจี้จะมีทายาทอีกครับ จ่ายลูกสวยมากๆ หน้าเหมือนกันทุกตัวเลย