ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลินิคไหนตัดหูสวย (หาดใหญ่)
  • ใครพอจะทราบบ้างคะว่า คลินิคที่หาดใหญ่ คลินิคไหนตัดหูสวยบ้าง แนะนำหน่อยนะคะ รบกวนโพสรูปสุนัขที่ตัดหูจากคลินิคนั้นให้ชมด้วยนะคะ
  • นี่เรย เอาเบอร์ไป หมอเค้าอยู่เขต 8 หมอตั้มนะจร๊ะ 086-3225513 รูปหรา เด๋วหาให้นะ..
    :063:
  • ขอบคุณค่ะ รบกวนด้วยนะคะ :015:
  • ตัดมาได้ 3 ปีฝ่าแระ..image
    ไฟล์แนบ
    258855.jpg 62K
  • แล้วตะเองอยู่ตรงใหนใน หญ.เนี่ย เผื่อจะได้รุจักกัน..
  • อีก1ผลงาน อันนี้เป็นลูกสาวพี่โดม ณ ไว้ลาย..image
    ไฟล์แนบ
    259147.jpg 123K
  • หมอ เอาค่านายหน้าม้ามาด้วยนะครับ.. ;;)
  • อยู่สตูลค่ะ ^^
  • อยู่จังหวัดสตูลค่ะ ^^ ขอบคุณสำหรับภาพและข้อมูลค่ะ
  • หวัดดีครับท่้านเจ้าของกระทู้ อยู่สตูลแถวไหนคาบบ ผมก้ออยู่สตูล ฉลุงหงะ เลี้ยงเรดโน๊ต ผู้ 1 ตัวคับ เจ้า ดราก้อน ฝีมือหมอตั้มเหมือนกาน แต่ตอนนี้เขาย้ายคลีนิคแล้วนะ ไปอีกแห่้งนึงนะโทรไปตามเบอร์ข้างบนเลยคาบบ
    ถ้า่ไงเพื่อได้มีโอกาส พาหมามาเจอกานหน่อย อิอิ
  • imageimageimage
    ถ่ายไว้ตอน ครบ 1 ขวบคับ ปัจจุบัน 18เดือน เศษๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6063.jpg 178K
    Picture 892.jpg 90K
    Picture 904.jpg 103K
  • อยู่ ควนกาหลง ค่ะ ไม่ทราบว่า คุณ petch2901 มีรูปดราก้อนตอนตัดหูมาให้ชมมั้ยคะ^^
  • ขอบคุณสำหรับข้อมูลและรูปภาพนะคะ ;-)
  • imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5879.jpg 124K
    IMG_5971.jpg 92K
    IMG_5980.jpg 99K
    IMG_5983.jpg 100K
    IMG_5984.jpg 70K
  • รูปวันเพิ่งรับกลับบ้านคาบบ
  • ผมอยู่รัตภูมิครับ ว่างๆแวะเที่ยวได้ 084-8592369
  • ว่างๆแวะเติมแอลกอฮอล์ หรือเปล่าพี่เอก ฮ่าๆๆๆๆ
  • ตัดหูหาดใหญ่ ต้องหมอ ต เท่านั้นครับ
    คนนี้มืออาชีพสุด ขนาดเมาปริ่มๆแล้ว ยังมีความเป็นมืออาชีพ ไม่มีคำว่าพลาด
    ราคาไม่แรงด้วยครับ
  • image
    ยังไม่ตัดเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG0029A.jpg 25K
  • อยู่ปัตตานี
    อยากตัดแต่เกินวัยแล้วแต่ก็หล่ออยู่นะของเราเนี่ย
  • มันนอนแว้วดูท่ามัน
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG0032A.jpg 17K
  • ตัวนี้ พี่ชายก็ไม่ได้ตัดหูเหมือนกันค่ะ (ตอนนี้เสียไปแล้ว)image

ส่วนเจ้าตัวนี้ ตัวปัจจุบัน พี่ชายเค้าอยากจะตัดค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 58K
    111.jpg 73K
  • หมอตั้มเลยคับ โทรไปนัดล่วงหน้าเลยคับ
  • ขอบคุณสำหรับข้อมูล และทุกๆควาคิดเห็นค่ะ :o036:
  • หมอตั้มอีกเสียง

• คุณ chan12 ท่านอนเท่มากค่ะ ^^
  • คุณ petch2901 ไม่ทราบว่า ตัดเสร็จแล้วกลับบ้านเลยรึเปล่าคะ กว่าแผลจะหายนานมัยคะ พอตัดแล้ว ต้องมีการดามหูรึเปล่าคะ เห็นของบางคนต้องดามหู
  • ดามครับ ตัดเสร็จก้อเอายาหยอดแผล พอครบกำหนด(กี่วันจำไม่ได้แระ) ก้อพาไปตัดไหม ใส่ยาแผลแห้งดีก้อเริ่มดามได้เลยคาบ เรื่องวิธีดามถามหมอตั้มได้เลยคับ
  • ขอบคุณมากๆค่ะ คุณ petch2901 :030:
  • หมอตั้ม อีกหนึ่งเสียงครับ.image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2641.JPG 128K
  • จะไปตัดต้องโทรนัดล่วงหน้านะครับ ไม่ใช่คิวเยอะหรอก
    แต่แกเดี๋ยวเมาแล้วไม่ตื่น555555
  • คร้า ขอบคุณทุกๆคำแนะนำนะคะ :o046:
  • อยู่แถวหาดใหญ่ กันเยอะเลย ว่างๆๆ ผมขอแวะไปทักทายพวกพี่ๆๆมั้งแล้วกันนะครับ พอดีแฟนอยู่ จะนะ ไม่นานเท่าไหร่คงไปอยู่หาดใหญ่ ถาวรเหมือนกันครับ ข่าวดีเร็วๆนี้imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่าย0090 (Medium).jpg 98K
    รูป​ถ่าย0091 (Medium).jpg 99K
    รูป​ถ่าย0092 (Medium).jpg 100K
  • หุ่นดีเชียวเจ้าตัวนี้
  • ของผมตัดที่หมอสมศักดฺิ์ ครับ..
    ไฟล์แนบ
    IMG_8017.JPG 243K
  • ยินดีต้อนรับคับ Poom1984
  • Poom1984 จัดมาเลยท่าน ........................
    พร้อมเป็นเพื่อนวิ่งยามเย็นครับ

• ตัดสินใจตัดหู่แล้วหรอ:)
  • xinal :: ใช่แล้วค่ะ พอดีไปเห็นเจ้าไจแอนท์ ตัดหู หล่อเอาการเลย พี่ชายก็เลยอยากให้ BigBull ตัดบ้างค่ะ
  • ปกติตัดหูได้ถึงอายุกี่เดือนคะ