ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red Bone Kennel. แดงๆคลับ ++ หมี+พี่นิกร++
  • เมื่อ หมีราชบุรี+พี่นิกร กาญจนบุรี เมื่อตัวเมียสายทางแม่เปนพี่น้องกับจอยรี่ ของพี่นิกร ที่เคยสร้างตำนาน อย่างไทยแลนด์ แล้วคุณว่ามันจะมันส์ ไมถ้าสองสายเลือดที่ไม่เคยเจอกัน มาพบกันอีกครั้งหนึ่ง 55++
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment2.jpg 32K
  • ตัวเมียสายเลือดพี่น้องกับ จอยรี่ ตัวเมียของพี่นิกรครับ
    ไฟล์แนบ
    04011.jpg 9K
  • พ่อของตัวผู้ เจ้า ไทเกอร์ ของพี่มาร์คครับ
    ไฟล์แนบ
    TG1.jpg 40K
  • พ่อของเจ้าตัวเมียนะครับ ชื่อ โอเว่น
    ไฟล์แนบ
    IMG1294A.jpg 31K
  • :020:แม่ของตัวเมียภาพมันใหญ่เดียวไว้ย่อเปนเอามาให้ดูนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG1531A.jpg 71K
  • ผมหมี ยินดีรับคำติชมทุกท่านครับ 084-3256528
    ไฟล์แนบ
    IMG1541A.jpg 37K
  • :m001:เพอเฟคครับ
    ไม่มีความเห็น
  • มันแน่นชุดนี้
  • สุดยอดครับ จองไว้เลยได้มั้ย
  • ห่อ นอนบ่หลับแหมละก้า
    ไฟล์แนบ
    ramm22.jpg 61K
  • สุดยอดครับคู่นี้
    ไฟล์แนบ
    DSC037683.JPG 53K
  • อาไรก็เกิดขึ้นได้ครับพี่ หมาทางนิกร ส่วนมากอินบรีดไทเกอร์ ประเภทไม่ลงทุนหรือพัฒนาหมา มีหมดละ ฟันหยิน หางคต ข้อสะโพก โรคผิวหนัง ส่วน หี ราชบุรี หมาคุณท้องแล้วรึ ถึงได้โปรโมท ซ๊ะเวอร์
  • ไอ้GHOST พ่อมึงตายหรอยุ่งกับคนอื่นจังไอ้สันดาน มีปัญหามากมึงโทรมา กูอยุ่ราบ 11 มาหาได้
  • 0814273997 อย่ามากวนตีนในเวป ไอ้ปัญญาอ่อน เดียวให้พี่โก้ตบกระบานเลย เด็กท่ามะกาหรอมึง
  • อะไรจะเกิด?? ตอบ ก็ หมาแดงมันส์ๆ ไงครับ ชุดนี้แหล่ม ครับ. :006:
  • ยังไงผมก็ขอจองไว้1ตัวนะครับ จะเหยิน หรือหางคดบ้างก็ไม่เป็นไร

ได้อย่างไอ้ไทเกอร์ยิ่งดี ถ้าติดแน่นอนก็จะโอนเงินมัดจำให้นะครับ Mutita
  • สวัสดีครับทุกความคิดเห็น จาเหยิน หรือคด ผมก็รักในหมาแดงครับ RED LoVE.
    ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG1447A.jpg 36K
  • :013:ตัวบนคอกเดียวกับตัวเมียผมครับ
  • มวยเค้าจะชก เค้ายังโปรโมตกันเป็น เดือนๆ 555 แปลกตรงไหนแค่บอกว่าเค้าผสม..รู้จักมะคำว่า Plan Breed (แผนการผสมพันธุ์)
  • ..
    ไฟล์แนบ
    IMG1499A.jpg 24K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    IMG1519A.jpg 20K
  • ดีครับ พี่บิว
    ไฟล์แนบ
    IMG1711A.jpg 24K
  • :o001: หมาอีกแล้ว วันนี้
  • เเบบนี้เขาเรียกเเดงเปล่าครับ
    ไฟล์แนบ
    Rednose_0022.jpg 16K
  • พอได้ครับ