ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ภาพกิจกรรมวันอาทิตย์ที่ผ่านมา
  • ขยันซ้อมกันแบบนี้ หนับหนุนคับผม
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน.JPG 111K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน1.JPG 109K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน2.JPG 100K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน4.JPG 92K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน5.JPG 82K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน7.JPG 94K
  • image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน8.JPG 99K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน9.JPG 96K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน10.JPG 187K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน11.JPG 100K
  • ถึงว่าทำไมหมาลากไม่ไป เพราะอย่างนี้นี่เอง 555
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน12.JPG 96K
  • มีน้องใหม่มาด้วย
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน14.JPG 125K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน38.JPG 121K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน42.JPG 125K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน43.JPG 115K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน44.JPG 117K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน51.JPG 156K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน53.JPG 88K
  • นี่ก็อีกตัว น้องข้าวสุก
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน40.JPG 113K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน46.JPG 92K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน50.JPG 129K
  • โกอินเตอร์ 555
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน57.JPG 119K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน58.JPG 119K
  • ออกกำลังทั้งคนทั้งหมา
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน48.JPG 107K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน49.JPG 89K
  • image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน24.JPG 105K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน25.JPG 164K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน29.JPG 110K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน28.JPG 99K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน30.JPG 94K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน31.JPG 102K
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน35.JPG 101K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน36.JPG 111K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน37.JPG 105K
  • ซ้อมเส็จเราก็มาปาร์ตี้กันต่อเลย มานั่งคุยเรื่องเทคนิคต่างๆ
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน64.JPG 127K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน65.JPG 139K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน66.JPG 141K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน67.JPG 149K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน68.JPG 140K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน70.JPG 136K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน71.JPG 102K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน72.JPG 154K
  • ขอขอบคุณทุกคนที่มาและเอาหารมาร่วมงาน เจอกันใหม่อาทิตย์หน้า
  • ขอบคุณ สถานที่ดีๆๆ และคนดีๆๆ ที่ให้ความรู้ครับ
  • ดีมากเลยครับ มีความสุขทั้งคนและสุนัข
  • อิจฉาจังครับ...
  • อยากเมา
  • ขอขอบคุณทุกคนคับ เจอกันอาทิตย์หน้า
  • ได้ข่าวสถานะการณ์หมาลาก มีความเปลี่ยนแปลงเรื่องความสามารถ....
    :-D :-D :-D
  • Pharaoh ผมลงรางแล้วนะคับ
    :)>- :)>- :)>-
  • สะกดคำว่าแพ้ไม่เป็น
  • ลูกคุณกรนี่นักวิ่งมาราธอนเลยนะเนี่ย จับกันแข่งเครื่องวิ่งสงสัยได้แชมป์
  • ที่เห็นนี้คือความผิดพลาดของผมเอง ไม่น่าไปจับคู่กับหมาตัวอื่น มันยอมตายเพื่อให้ได้คำว่าชนะอย่างเดียว
    ตอนเอามันลงมา เกือบน็อคหายใจไม่ทัน
  • นั่นสิ ตั้งหน้าตั้งตาวิ่งแบบจริงจังมาก คลิปจบซะก่อน
    ดูครั้งแรกคิดว่าเปิดเครื่อง ดูอีกรอบ อีกตัวก็วิ่งเหยาะๆ แล้วก็หยุดเองนี่
  • ถูกสั่งให้หยุด ไม่งั้นมันตายได้ ผมก็ไม่รู้ปกติมันเหนื่อยก็จะหยุดเอง แต่นี้ไม่ยอมหยุด (ในใจคิดว่ามันวิ่งได้ปกติ)
  • 555 มีการ หันมอง ลู่ ข้างเคียงด้วย

นายแน่มากกกกก :063:
  • ไอ้แชป วิ่งแบบนี้ทุกวันมันจะเป็นแบบนี้

image
    ไฟล์แนบ
    a1.jpg 89K
  • เป็นได้จริงเหรอะพี่ นึกว่าต้องเป็นที่กรรมพันธุ์
  • ลองดูไอ้ไจแอนท์เป็นตัวอย่าง เมื่อก่อนสภาพมันก็ไม่ต่างจากไอ้แชปครับ
  • การออกกำลังกาย มันคู่กับพิตบูลอยู่แล้ว หมาพิตบูลในบ้านเราส่วนมากปริมาณการออกกำลังกายกันไม่เกิน 50-60% ของที่มันควรจะเป็นครับ ส่วนมากจะเน้นการอัดอาหารมาก่อน แต่การออกกำลังกายไม่เคยมีใครทำต่อเนื่องและเพียงพอครับ
  • อยากทราบว่าวิ่งลู่ช่วยได้เยอะมั้ยครับสำหรับการออกกำลังกาย
  • ส่วนตัวผมว่าช่วยได้เยอะ วิ่งเสร็จมันจะนิ่งขึ้นคอลโทลง่าย ส่วนเรื่องกล้ามหรือเหมือนในรูปที่พี่มาร์คเอามาให้ดูอันนี้ผมไม่ทราบต้องถามพี่มาร์ค
  • นักกีฬ้าทุกท่านโปรดทราบ สัปดาห์นี้เจอกันวันอาทิตย์ หลังเที่ยงเป็นต้นไป มาก่อนกินก่อนมาหลังกินหลัง