ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~~~ ‘ ขายหมาแดงนะนะ ’ ~~~
  • ใครที่สนใจสามารถติดต่อมาได้ที่ 0812522251 โทรได้ตลอดเวลาไม่ยกเว้นวันหยุด ;')

ราคาก็โทรมาคุยได้ครับ

ผมชื่อโอวัลตินครับ ผมอายุก็ 3 เดือนกว่าแล้วครับ ผมเป็นผู้ชายนะครับ

image

image

ผมชื่อเสือครับ อายุผมก็ 3 เดือนกว่าแล้วครับ ผมเป็นผู้ชายนะครับ

image

image

ส่วนนี้พ่อของโอวัลติน กับ เสือ ครับ

image

ผมชื่อช็อคครับ ผมอายุ 2 เดือนกว่าแล้วครับ ผมเป็นผู้ชายนะครับ

image

image

ผมชื่อสิงค์ครับ อายุผมก็ 2 เดือนกว่าแล้วครับ ผมเป็นผู้ชายนะครับ

image

image

ส่วนนี้พ่อของช็อค กับ สิงค์ นะครับ

image

ผมชื่อหิมะครับ อายุผมก็ 2 เดือนกว่าแล้วนะครับ ผมเป็นผู้ชายนะครับ

image

image

ส่วนนี้พ่อของ หิมะ ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    ติน.JPG 60K
    ติน1.JPG 67K
    เสือ.JPG 61K
    สิงค์1.JPG 65K
    238762.jpg 69K
    เสือ1.JPG 59K
    ช็อค.JPG 57K
    ช็อค1.JPG 58K
    สิงค์.JPG 71K
    260817.jpg 120K
    หิมะ.JPG 50K
    หิมะ1.JPG 48K
    สปาต้า.jpg 48K
  • ขอราคา หิมะ ด้วยครับ
    Tatiya_p@yahoo.com

ขอบคุณครับ
  • ส่วนตัวนี้ไม่ขาย ฝากให้เพื่อนผม

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4428.JPG 65K
  • สวยมากเลย ยิ่งตัวสุดท้าย
  • กรุแตก...อีกแล้ว ลูกใครกันมั้งนี่ สวยครับๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    102111gadhafi1.jpg 16K
  • ผมชื่อคัตเตอร์ครับ ผมอายุ 1 ปี เกือบจะ 2 ปีแหละครับ

ผมเป็นผู้ชายนะครับ. ก็อตติ 100 %

image

image

ผมชื่อโ้ก้โด้ครับ ผมอายุ 1 ปีครับ

ผมเป็นผู้ชายนะครับ. เอด 100 %

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4451.JPG 67K
    IMG_4475.JPG 67K
    IMG_4461.JPG 68K
    IMG_4466.JPG 66K
  • รบกวนส่งราคา โอวัลติน กับ เสือให้หน่อยครับ
    อยู่ กทม หรือปล่าวครับเพื่อจะเข้าไปดูลูกสุนัขครับ
    pokpax@hotmail.com ขอบคุณครับ
  • พ่อพันขายด้วยป่าวครับ :o009: :o045: :m15:
  • สนใจ เจ้า ช็อค ราคาที่แจ้ง รวมส่งถึง ชม. ไหวมั๊ย ครับ
    ผม.. มือใหม่ รักน้องหมา งบจำกัด ครับ