ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดตัวนิตยสาร The BULL Magazine
  • The BULL Magazine นิตยสารเพื่อคนรัก American Pitbull & Bullies รวบรวมเรื่องราวสาระเกี่ยวกับ
    พิทบลู , บลูลี่, หมาลาก, หมาแดง และหมากิจกรรม พร้อมอัดเนื้อหาสาระกันอย่างจุใจ..

ออกวางแผงตัวประเทศ ตามร้าน Pet shop ชั้นนำ จำหน่ายเพียงเล่มละ 60 บาทเท่านั้น
    สนใจติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร (08) 4328 0796
  • image
    ไฟล์แนบ
    โพส The BULL Mag.jpg 288K
  • ขอแสดงความยินดีกับทีมงาน The Bull ด้วยนะครับ
    ขอให้อยู่คู่กับวงการพิทบูลเมืองไทยตลอดไปเลยนะครับ
  • ชาว pit bull มีหนังสือดีๆๆๆอ่านกันอีกแล้วขอให้หนังสือ the bull อยู่คู่กับชาว pit bull ตลอดไปครับ :021: =D> image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2675.JPG 96K
  • ขอให้ประสบความสำเร็จและขอแสดงความยินดีด้วยครับ :039:
  • :063: ยินดีด้วยครับ :033:
  • ถ้ามาถึงคอนหวัดผมจะรีบอุดหนุนเลยคับ ยินด้วยคับ พวกเราชาว พิต จะได้มีหนังดี ๆ อ่านอีก แว้ว :065:
  • CABUKI สวยมากคับ ลูกใครล่ะเนี้ย
  • เห็นแค่ปกก็น่าซื้อแล้ว >< ราคามิตตรภาพอีก แหล่มๆ
  • เจ๋งมากครับ
  • สวยครับ =D>
  • :006: รูปแบบสุดๆๆ
  • วางขายยังครับ นครปฐมมีแถวไหนบ้าง
  • ขอนแก่นหาซื้อได้ที่ไหนครับ :-D
  • ระยองมีไหม...