ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลสระบุรียินดีต้อนรับ
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/27398/ขายลูกเรดโนส#Item_16

พี่เต๋าเอามาอัฟแล้วครับพี่

ช่วยดันให้น้องด้วยนะครับ
  • เอาดอกไม้สวยๆที่บ้านมาฝากครับ....ตามมาด้วยแบบdaxๆครับ...เต๋าขอตัวได้เปล่วน้องชายimage
    ไฟล์แนบ
    DSC09990.JPG 172K
    DSC09967.JPG 220K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC09990.JPG 172K
    DSC09982.JPG 195K
  • หลังจากห่างหายไปหลายวัน เขาได้กลับมาแล้ว.......555.......พร้อมนางพญาสามสีตัวเก่ง พี่เอ โรโบ้คอบ... :-))
  • stc 2011 เล่นซะเป็นหนังจีนแลย
  • imageimageติชุดนี้เอางัย..จัดดีไหม...ดูแล้วต้องจัด
    ไฟล์แนบ
    DSC00025.JPG 165K
    DSC09991.JPG 185K
  • สวัสดีครับทุกท่าน

น้องเต๋า มาเลยจัดไปครับ
  • พี่เอ มี RED BULLY ผมใช้อิออนได้ป่าวพี่ จนอะ
  • ระเบิดมาแล้วครับ ณ เวลานี้ 7 RED
  • อิ.. อ้อน ด้วยคนครับ...
  • พี่เต๋าเดี๋ยวว่างๆผมไปขโมยหมา(แดงๆ)ที่บ้านพี่สักตัวนะครับ :-))
  • จัดไปด่วนๆครับ พี่เอ อย่าให้เสียนะพี่ สะท้านวงการแน่ๆ ชั่วโมงนี้ต้องไมล์แลน.........ยอมครับ....
    เดี๋ยวผมจัดตำนาน บลูลี่ให้บะละ เหมือน pit pk อะเอาปะ 555 :-)) :-)) :-))
  • จัดแล้ว......ขออุบไว้ก่อนติ...ใครอยากอีอ้อนต้องพาผมไปกินข้าวที่แสงไทยก่อน...หญิงเปรี้ยวหายไปไหนเนี้ยบอกอ๊อฟว่างๆดริ้งกันหน่อย..พี่กรตุษจีนไก่บ้านผมสงสัยจะหมดแน่ :-))
  • เขาจะเป็นตำนานบลูลี่ขั้นเทพแห่งลพบุรี ที่นี่เร็วๆนี้........5555 :-
    ....................ไป jj ก่อนนะทุกคน................... :-h
  • พี่เอ แบ่งสายเก่ง ๆ ไว้ให้ผมเล่นบ้างครับ คัดไว้เมื่อไรบอกครับจะแวะไปรับครับ

แดง ๆ ระเบิดออกมาแล้วครับ ทุกท่าน 8 ตัวครับ (ลงรูปไม่ได้ครับ)
  • พี่กรของผม 45 วันไปรับขอเลือกก่อนนะท่านพี่ ส่วนพี่เอผมจัดโพไซดอนให้เลยท่านพี่ว่างบอกมาเลย
    back p ว่างว่างแวะมาเลย ท่าน stcรวยใหญ่เลยท่านนี่ สุดท้ายคิดถึงเอ๋โรงทอว่ะสหายหมาแดง
    image
    ไฟล์แนบ
    chinaman4tatoo.jpg 28K
  • จัดไปน้อง ยังไม่นอนหรือครับ
  • imageจัดดำๆให้บ้างซิครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00008.JPG 144K
  • หายไปไหนกันหมดครับหนุ่มๆสาวๆ [-X
  • โทดที่ค่ะ พี่เอ ช่วงนี้ยุ่งๆ กับงานที่บ้าน ค่ะ อ๊อฟฝากบอกว่า. "ช่วงนี้ไม่โดนเลย สงสัยแก้วเด่วหลับ แต่ยังงัยก็สู้ขาดใจ จัดมาเลยพี่"
  • ผมอยู่ อ. ท่าเรือ ก็ผสมขายอยู่ครับ พี่ๆ ช้วยแนะนำ ด้วยครับ ว่าจะทำอยา่งไร ครับ ขอเบอร์โทรพี่ด้วยครับ จะใด้สอบ ถามขอมูลครับ เบอร์ ผม 0888688057 ผมผ่านไปทางเสาไห้ เห็นรูปหน้าบ้าน สวยงาม ครับท่าน
  • พี่ครับ ผมไปตัดหู ลูกพิทบูลใด้ที่ไหนครับ ผมอยู่ อ. ท่าเรือครับ โทร 0888688057 ครับ
  • อยู่ท่าเรือ แถวไหนครับ G27KM เลี้ยงสายไหนครับ เลี้ยงนานยัง(เพราะขายน่าจะนาน) โชว์รูปหน่อยครับ เรื่องตัวหู หน้าโรงบาลท่าเรือก็ตัดครับ แต่ส่วนมากแถว ๆ นี้ก็จะไปหมดพิชัย ลพบุรีครับ
  • เย็นๆ จะเข้าไปถ่ายรูปในบ้านใหย๋ครับ ไม่รู้ว่าสวยไหมครับ ผมเลียงมา ประมาณ 3-4 ปีครับ มีที้งตัวผู้ ตัวเมียครับ ตอนนี้ลูกออกมา 7-8ตัว ผมไม่ใด้เข้าบ้านเลย วันนี้ต้องเข้า ไปดูครับ สายโชว์ครับ ผมไม่มีความรู้เรื่องการลงรูปเลยครับ อยางไรรบกวนขอเบอร์โทร เวลาทำไม่ใด้จะใด้ รบกวนถามครับ ผมอยู่ท่าเรือ หน้า วัดกลางครับ ร้านซ้อม วิทยุ สือสาร ครับ
  • สระบุรียินดีต้อนรับครับ คุณ g27gkm
    มีอะไรโทรถามได้ครับ รู้ลึก รู้จริง ต้อง pit pk...083-8310290... :-))
    พี่กรครับ อยากชมหงษ์แดงๆจัง.....
  • File upload failed. Reason:
    (23-01-12-170243.jpg) The uploaded file was too big (max 300K).
    File upload failed. Reason:
  • สระบุรียินดีต้อนรับครับ คุณ g27gkm แตกต่างแต่ไม่แตกแยกครับ ขอบคุณท่าน stc ครับชงกระผมรับตลอดเลยนะท่าน ถ้าบูลลี่ บูลไลน์เจ้าพ่อ stc เลยครับ ขออนุญาดไปแยกหมาแดงก่อนนะงานงอก ไก่ตุรษจีนเป็นเหตุต้องงัดปากกันเลยงานนี้image
    ไฟล์แนบ
    0374.jpg 37K
  • เสี่ยติ ชะโดหายาก ซาบะ ดีกว่ามั๊ย.. :-))
  • จริงๆครับรู้จริงเรื่องหมาแดงต้องน้องชายผมครับpit-pk..หรั่งซาบะไม่กินผมอยากกิน..ปาปีคิวเจ๊เอ๋อร่อยสุดๆขอบอก
  • pit_pk ลงรูปกองทับหมาแดงหน่อยครับ พี่ส่งไปให้แล้ว
  • พี่เอพี่หรั่ง ท่านติ กินไรกันอะกินตับดีกว่ามั้ง พี่กรป่าวพี่รู้ป่าวทำไมลงรูปไม่ได้ เป็นนโยบาย scg ห้ามเล่นเวลางานอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    Untitled2.jpg 21K
  • พี่น้องสระบุรี สบายดีกันนะครับบบบบบบบ มีงานใหญ่กันเมื่อไหล่น้อบ้านนี้ ;-)
  • สระบุรีใครสนใจจะไปกิน นม&แซนวิส บอกได้นะ... พี่เอ สหายขั้นเทพแห่งลพบุรีเขาจัดให้ 555
    =============ผมมีความสุขนะ ที่ได้ต้อนรับคนใกล้และไกลบ้าน============= :-))
  • rangc2 บอกผมหน่อย อะไรชะโด อะไรซาบะ อะไรซาบะ อะไรชาโด โดโด บะบะ .............งง 5555 :-)) :-)) :-))
  • อีกคนจะกินนม อีกคนจะกินตับ..ชั่วโมงนี้คงจัดให้ได้แค่ บาร์บีคิว เท่านั้นแหละ คร้าบบบบบ.... :-))
  • สงสัยจะจริง
  • ใช่ครับหรั่งผมจะกินนม pit pkจะกินตับ แต่พี่กรจะกินแซนวิส 2+1=ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :-)) :-)) :-))
    แต่บาบีคิวของหรั่งซีทูจัดมาเลยครับ ผมจะฟาดให้เรียบเลยครับ 555 จัดมา
  • พี่กรจะไหวหรือครับอะไรตั้ง2+1งงงงงงงแต่ขอบอกผมมียาดีนะครับ :-c เดี๋ยวว่างๆชวนหรั่งมาย่างปาบีคีวแกล้มเหล้ากับสหายสระบุรีดีกว่า :-))
  • พี่กรเขาเอาอยู่ เขาคอลโทมันได้....5555 :-))
  • ใช่แล้วครับ เอาอยู่ 5555
  • imageimageติครับเจ๊อรฝากมาบอกชวนไปล่องแพมีนานี้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC09910.JPG 270K
    DSC09918.JPG 248K
  • เอาแหติดไปด้วยน่ะเสี่ยติ.. :-)) :-))
  • ว่าแต่ผม ชอบทุกคนนั้นแหละ หรือไม่จริง

พี่เอพี่โอ๋ น่ามันโกรธใครมาครับ
  • พี่กรครับ....ตอนนี้มีป่าก๋อยจิ๊ดๆอยู่ครับสนใจติดต่ออ.โอ๋ได้เลยครับimageเสี่ยติตัวนี้ว่างัยครับ..ขอความคิดหน่อยครับ :-))
    ไฟล์แนบ
    DSC09898.JPG 162K
  • คุยเรื่องอะไรอะพี่เอ ก๋อยๆๆๆๆ ถ้าทางจะกัดบ่าเก่งนะเนี้ย อิอิอิอิอิอิอิ
  • ไม่รู้จะอธิบายยังไง แม่งสุดติ่ง ตริ่งพังจริงๆ พี่เอ....
    เราจะไปล่าชะโดกันมั้ย rangc2 :-))
    จริงครับ พี่กร ผมก็ชอบ 555 :-))