ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใหญ่ๆ กับ ลูก Bullmastiff
  • เผื่อจะมีคนสนใจคร๊าบ

มีให้เลือก ผู้ 3 เมีย 5 ราคา โดนๆ (ในรูปคือ ตัวเมีย F 2)

ขอบคุณพี่มาร์คครับ

image

image

image

โทรฯเลยครับ 080 999 00 45
    ไฟล์แนบ
    F2 Side 2_resize.jpg 192K
    F2 H Side_resize.jpg 234K
    F2 Front_resize.jpg 174K
  • สวยๆๆๆ
  • สวยดี ตัวละเท่าไหร่ครับ
  • ตัวนี้ 35000 คร๊าบ

มีอีก 8 ตัวให้เลือกคร๊าบ ผู้ - เมีย ราคา เริ่มต้น 25000 คร๊าบ
  • นึกว่าราคาโดน...........................ฟัน ก็สมราคาดีครับ สำหรับหมาหายากจูงแล้วเท่ห์แบบนี้
    ทำไมไม่ลงให้หมดล่ะตาเสี่ย อยากเห็น
  • วันนี้ ฟ้าฝนไม่เป็นใจครับ ถ่ายได้ตัวเดียว แดดหมด

สนใจมาดูตัวจริงเลยพี่จั๊บ ชอบตัวไหน อุ้มกลับไปเลย!
  • เลี้ยงเมียคนเดียวยังเอาตัวแทบไม่รอด จะเอาหมามาทำแป๊ะไรเหรอครับ
    ปล.ว่าแต่หมาพันธุ์นี้มันแดกเมียได้เปล่า ถ้าได้เอาสองตัวเลยนะ อิอิ
  • รับประกันครับพี่ ถ้าไม่แดก หรือ แดก ไม่หมด ผมแถมให้อีก 2 ตัว !!! :-D :-D
  • เป็นอีกหนึ่งสายพันธ์ที่ผมชื่นชอบครับ ถ้าสีแดงเข้มละก็ยิ่งโดนสุดๆ เสียดายบ้านเราคับแคบไปหน่อยไม่งั้นได้ลองเลี้ยงแล้ว
  • ลองแล้วจะรักมันนะพี่มาร์ค
    ไม่จี๊ด แต่จะนิ่งๆ นุ่มๆ หนักแน่น
  • เคยคิดจะเอากลับมาตั้งแต่ตอนเรียนอยู่เมกา ถ้าไม่เจอพิตบูลก่อน วันนี้คงเป็นมาร์ค บูลมาสตีฟไปแล้ว ฮ่าๆๆ
  • :063: สุดยอดเลยครับ นึกว่าราคาต้องแรงแน่ๆ กับสุนัขหาซื้อยาก
  • ถูกใจ แทบยกให้ฟรี อิอิ