ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เฟรนช์+พิทบู
  • น่ารักมากค่ะ ชอบๆ :-D
  • รูปบนคล้ายๆกับหมาพ่อเลย :m40:
  • ผมมองว่าขาดความรับผิดชอบอย่างแรงสำหรับคนเลี้ยงพิทบูลครับ ด้วยความเคารพ :-D
  • หมาแบบนี้แจ้งทำใบเพดได้ป่าวฮับ ;-)
  • คลอสกันมันก็ออกมาแนวๆนี้แหละ อยากเห็นมากๆ ลองบลูด๊อกกับพิทหน้าแหลมๆกันไปเลยผมว่ามันใช่เลย
    บูลี่ดีๆนี่เอง
  • เดี๋ยวสัก 2 เดือนจะอัพรูปอีกทีนะคะ :*
  • ตัวนี้ก็เกิดขึ้นโดยบังเอิญ พ่อเป็นพิทบูล แม่เป็นเฟรนซ์
    ความจิ๊ดได้พิทบูลมาเต็มๆ ชื่อ "ว๊อดก้า" เป็นสมาชิกของ
    เราอยู่

image
  • น่ารักค่ะ ตัวใหญ่มั้ยคะ O:)
  • ขอดูรูปพ่อกับแม่หน่อยครับสนใจimage
    ไฟล์แนบ
    SDC11226 (2).jpg 117K
  • รอแป๊บบนะคะ :X
  • รูปพ่อกะแม่ค่ะ จะหารูปชัดๆอีกทีค่ะ >:D< image
    ไฟล์แนบ
    new edit.jpg 244K
  • พ่อค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    new2 edit22.jpg 279K
  • ลูกค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    new33 yes.jpg 285K
  • เห็นหน้าแล้วหายเครียด ค่ะ!! :-)) image
    ไฟล์แนบ
    buem resize5.jpg 289K
  • ผมยังอยากเอา บลูเทอเรีย ผสม กับ บลูลี่ ที่บ้าน เลยด้วยซ้ำ ไม่รู่้ว่าจะออกมาหน้าตายังไง
  • image
    image

ออกมาเทพแบบนี้ก็สวยดีนะ เลี้ยงไว้ดูเล่น ไม่ได้เชียร์ให้ทำนะครับ แต่เห็นว่ามันพลาดไปแล้วไม่อยากซ้ำเติม ก็หวังว่าลูกหมาทุกตัวจะมีคนรับไปดูแลมีความเป็นอยู่ดีตามสมควร และก็อย่าลืมเอารูปมาลงให้ชมบ่อยๆนะครับ อยากรู้เหมือนกันว่าโตแล้วมันจะเป็นอย่างไร
    ไฟล์แนบ
    19.jpg 45K
    Analysis-1.jpg 12K
  • ถ้ามีตัวไหน ออกมาทรงแบบรูปปั้น พี่จองตัวผู้หนึ่งตัวนะ จะเอามาให้ลูกเลี้ยงเล่นๆครับ :-D
  • คอกนี้มีผู้สาม เมียห้าค่ะ รอดูว่าทรงมันจะเป็นไง 555 :)
  • อยู่แถวไหนครับ เผื่อว่างจะแวะไปดู ผมอยากจะพิสูจน์ความเชื่อที่คาอยู่ในใจบางอย่างครับ
  • อยู่เชียงใหม่ค่ะพี่
  • ปลายเดือนหน้าพี่ไปเชียงใหม่ อาจจะขอแวะไปชมนะครับ
  • ได้ค่ะ >:D<
  • ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ
  • กลัวว่าเร็วๆ นี้คงมีคนตามอีกเพียบ เพราะพิตเริ่มเยอะเกลื่อน ราคาตก ขอร้องว่าให้เป็นครอกสุดท้ายนะครับ
  • แม่หมาน่าจะเป็นbully มีเลือดgotti เยี่ยมเลย
  • rastae1083@gmail.com ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ
  • ส่งให้ทางเมลล์แล้วค่ะ
  • เคยได้ยินมาว่า บูลลี่บางสายเอาพิตบูลไปผ่านเฟรนซ์มา เลยอยากติดตามลูกหมาชุดนี้ดูครับ
    ถ้าจะกรุณาอยากให้ช่วยอับเดทพัฒนาการของลูกหมาชุดนี้ทุกตัวให้ดูหน่อยนะครับ

จะขอบคุณมากๆเลยครับ
  • เห็นภาพที่ผมโพสมั้ยครับตัวเมีย3 เดือนครับสายเลือดgotti+เฟร้นไม่อยากจะบอกเลย
  • ตัวใหญ่เนอะ ;;)
  • อีกซักตัวใหนๆก็ใหนๆimage
    ไฟล์แนบ
    SDC11224 (2).jpg 227K
  • image
    ไฟล์แนบ
    f5228f5cf7f7a06aae1b1369f8efa7.jpg 5K
  • อายุเท่าไรอะ
  • 3 เดือนครับเตี้ยมากหน้าอกดีมากครับ
  • ได้แต่ตัวเมียเซ็ง
  • ใช่ค่ะ :-D
  • เอาตัวผู้ให้ดูตอนยังไม่ตัดหู2เดือนมีตัวเดียวimage
    ไฟล์แนบ
    SDC11205 (2)_resize.JPG 203K
  • อ้าวมีคนเคยทำมาแล้วหรือ ขอดูรูปเยอะๆ หลายๆ มุมหน่อยครับ
  • อีกซักรูปimage
    ไฟล์แนบ
    SDC11220_resize.JPG 85K
  • น่ารักเนอะ ล่ำมาเชียว :*
  • เดียวผมอัฟให้ดูเรือยๆครับพอดีไม่มีกล้องครับ
  • มันมีแต่รูปเก่าครับตอนนี้มาดีครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC11207 (2)_resize.JPG 196K
  • ตัวเมียimage
    ไฟล์แนบ
    SDC11214_resize.JPG 190K
  • ตัวสั้นมากครับ
  • ดูไม่ออกเลยจริงๆครับ
  • ขาหลังไม่ตึงเส้นหลังดีครับ
  • แม่หมาครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC11203 (2)_resize.JPG 191K