ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• To คุณ aonsnot อย่างนี้ต้องลองครับ เพราะหมาผมก็เป็นเหมื่อนกันแต่จักรยานมันดึงก็เลยต้องวิ่งตามน้ำครับ
  • to fatman ไม้งัดปาก สวยดี ใช้ไม้อะไรทำ
  • to ms13 ใช้ไม่พยุงครับ แต่กะว่าจะทำเพิ่มอีก 2 อัน กะว่าจะทำจากไม้ไม้แดง 1 อัน ไม้ประดู่ 1 อันแต่ไม้ประดู่ที่บ้านมีเพียบ (เป็นท่อนอยู่นะยังไม่ได้เลือยเลย)
  • To คุณ Fatman

ไม่เปืองผ้าเบรคหรอครับ วิ่งไม่หยุดเลย แสดงว่ามันคงชอบมาก
  • to คุณ aonsnot ครับมันชอบมากเลยอันดับแรกเลยผมจะให้มันวิ่งขึ้นเนินก่อนครับตัดกำลังมันก่อน 555 แล้วค่อยๆให้วิ่งทางเรียบครับ วิ่งแต่ละครั้งก็ประมาณ 6 กิโลเมตรได้แรงมันเยอะจริงๆ ส่วนเรื่องผ้าเบรคนั้นไม่เปลืองครับเมื่อเทียบกับเราต้องเหนื่อยกว่าจะได้กล้ามเปลี่ยนก็คงไม่กี่บาท และ ที่สำคัญต้องฝึกให้มันรู้คำสั่งเลี้ยวซ้ายเลี้ยวขวา ตรงไปด้วยนะครับ
  • แบบนี้ต้องลองกับเฟร่อน ขึ้นคอกใหม่เด็กๆวันไหนดีอ้นPhotobucket
  • ตอนนี้กำลังเพิ่มเนื้อให้เฟร่อนอยู่เเละต่อไปก็จะออกกำลังกายเพื่อสร้างกล้ามเนื้อPhotobucket
  • น้องใหม่ฝากให้เป้ชมกัดแดงแม่สายไทเกอร์พ่อกัดแดงบรีดทางอุดรPhotobucket
  • 4เดือนเมียนะเอาไว้ทำกัดใหญ่ๆๆ
  • มันยาวได้ใจจริงๆๆหมานอกบ้านเห็นไม่ได้ใส่อย่างเดียวPhotobucket
  • บูลซี่กับคำสั่งใหม่ คอย มือใหม่หัดทำPhotobucket
  • to คุณ pitbullpipat_saratwo ตัวผู้ตัวเมียครับ ถ้าเป็นตัวเมียมีคู่ยังเอย........
  • หมายถึงสายกัด ตัวแดงๆน่ะครับ
  • ผู้เฒ่าประจำคอกยอมทุกตัวที่บ้านPhotobucket
  • ไม่ใช่กัดตัวแดงแต่เป็นกัดผสมหมาเเดงตัวเมียครับ4เดือน
  • ตัวนี้ก็ตัวเมีย10เดือนโครงการคิดว่าถ้าได้กัดแดงๆๆสู้ๆๆลูกคงงามPhotobucket
  • แต่รูปร่างมันน่าสนน่ะครับ
  • อุปกรณ์ง่ายๆที่ซื้อกันสบายๆ160บาทใหญ่และเป็นทองเหลืองแท้ไม่ลอกไม่ดำPhotobucket
  • ตัวที่โชว์ใช้มาแล้ว2เดือนยังดูใหม่อยู่เลย
  • วันว่างเอาให้ดูชมเล่นๆPhotobucket
  • ภาพฟิวส์เก่าๆตอนอยู่กับซาร่าฟิวส์7เดือนPhotobucket
  • To พี่นุ้ย

ไปวันไหน เดี๋ยวโทรบอกก่อนล่วงหน้าครับพี่
  • เฟร่อน หล่อมากพี่ ขอได้มั้ย... :-D

สอนเลี้ยวซ้ายขวาด้วย แบบนี้ต้องเอามาโชว์ เยี่ยมเลย ว่างๆเอามาเล่นกับพวกเราสิครับ ถ้าจะให้ดีต้องวันอาทิตย์นะ เพราะพวกเราว่างวันอาทิตย์กันครับ
  • เฟร่อนอ้นมาเอาได้เลยสบายอยู่แล้วจริงๆนะPhotobucket
  • ว่างวันไหนมาเจอกันที่เดิมนะทุกคนPhotobucket
  • ว่างจัดฝากซี่ด้วยPhotobucket
  • กำลังวางแผนที่จะซื้อรถคันแรกครับถ้าได้วันไหน กะว่าจะพาเจ้าโดโด้ไปด้วยครับ
  • To พี่นุ้ย

อยู่กับพี่ดีแล้วครับ มันเจอเจ้าของที่แท้จริงแล้ว :-D

APS. ยินดีต้อนรับครับ
  • ขอบคุณครับ คุณ aonsnot
  • ไม่ใช้พิทบูลที่กัดเจ้าของ

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=WExej8BWErY
  • อาทิตย์หน้าผมจะได้ไปตรวจงานที่ จ.สกล อยากทำความรู้จักกับคนเลี้ยงพิทสกล เพราะผมไปบ่อยimage
    ไฟล์แนบ
    P1120072-11 (382 x 500).jpg 104K
  • หมาสวยมากครับผมอยู่แถวถนนตัดใหม่เสรีไทยอำเภอเมืองติดร้านเนื้อย่างคิงจัง2 0807443721
  • น้องผู้หญิงที่โทรมาหาผมผมอยู่บ้านวันอาทิตย์นะครับ
  • แปลว่ามี meeting เล็กๆใช่ไหมพี่นุ้ย
  • สวัสดี...พี่เอ็ดดี้ เฮกเตอร์ใช่มั้ยค่ะสวยมากๆๆๆเสียดายจังช่วงนี้ฝนอยู่สกลตลอดไม่ยอมมา
    พรุ่งนี้จะเข้ากรุงเทพแล้วซิอาทิตย์หน้าคงไม่ได้เจอกันเลยแต่ไม่เป็นไรงานลากที่เชียงใหม่ฝนจะพาแม่ไปเที่ยวส่วนที่สารคามถ้าพี่เอ็ดมาฝนจัดเต็มเป็นเจ้าภาพเอง :m65: :m65: :m66:
  • To ชาว APS.

อาทิตย์นี้ว่าไงครับทุกๆคน
  • ไม่เป็นไรครับน้องฝน ผมไปสกลเดือนละครั้งอยู่แล้ว
  • ค่ะพี่เอ็ด.... :m07: เพื่อนๆสกลค่ะจะมีมิตติ้งเหรอ
    ช่วงนี้ฝนพาน้องๆไปวิ่งช่วงเย็นๆทุกวันที่สวนนิกรในที่ทำการกรมทางค่ะ
    ถ้าจัดที่ไหนส่งข่าวบ้างนะ.....คนบ้านเดียวกันimage :m80:
    ไฟล์แนบ
    266765[1].jpg 65K
  • เดี๋ยวแจ้งอีกทีนะครับว่ามีมีสติ้งวันไหน ถามพี่ๆ เพื่อนๆ ในกลุ่มก่อน
  • ส่วนมากจะเป็นวันอาทิตย์ เพราะส่วนมากหยุดวันอาทิตย์
  • จัดmeetingวันไหนบอกด้วยนะครับ ถ้ารถพร้อมไม่มีรายงานหน้าชั้นเรียนจะยอมโดดเรียนไปร่วมงานครับ
  • ไม่หนาวแล้วอ้นสวนแม่สวนลูกอีกรอบเป็นงัยPhotobucket
  • ว่าจะพาขาโหดไปเที่ยวสักหน่อยเพื่อเจอของจริงจะได้ลดดีกรีลงบ้างเดี่ยวนี้เอาหนักต้นมะพร้าวมันก็ไม่เว้นPhotobucket