ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้หนังเรื่อง จ๊อกหมาฮีโร่
  • พี่ๆน้องๆคนไหนมีหนังเรื่อง จ๊อกหมาพันฮีโร่มาแบ่งปันกันบ้างครับผมอยากดูมากๆๆ ขอบคุณครับ
  • อันนี้เป็นหน้าปกหนังสือเรื่อง จ๊อกเพื่อนยาก แปลโดย อดิศร เทพปรีชา
    ลองไปหาอ่านดูก็สนุกดีนะครับ ส่วนหนังผมทำหายไปไหนไม่รุ้แล้วครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    หนังสือจ๊อก.jpg 113K
  • มีเบอร์ติดต่อไหมครับ คงหาซื้อยาก
  • ผมมีอยู่ครับ อยู่ใน ฮาร์ดดิสเอ็กทานอล เคยโหลดไว้ ตอนเว็บไทยแลนด์บิททอเลน ยังอยู่ ตอนนี้ก็ยังอยู่นะครับ เรื่องราวที่ว่า เจ้าของแม่หมาอ่ะ จะฆ่าเจ้าจ๊อกทิ้ง แล้วเค้ามาห้ามและเกิดการตีกัน จนจะฆ่ากัน เค้าไปหาขุดทองใช่ไหมครับ หนังเรื่องมันประมาณนี้ แล้วเค้าเอาเจ้าจ๊อกไปด้วย มีคนในหมู่บ้าน เอาเจ้าจ๊อกไปกัดกับบาบูน ผมเล่าหมา คงใช่เรื่องเดียวกันนะ แล้วคุณจะเอากับผมยังไงครับ
  • ใช่ครับ เรื่องเดียวกัน ผมเคยก๊อปไว้ แต่เก็บไว้นานจัด ตอนนี้มันเปิดไม่ได้แล้วครับ ยังเสียดายอยู่เลย

เป็นหนังที่สนุก ได้แง่คิดสอนใจดี อยากให้ช่วยก๊อปต้นฉบับมาให้หน่อย อยากให้คนได้ดูกันเยอะๆครับ
  • อยากอ่านด้วยๆ
  • เป็นหนังสือที่ยืมพี่คนหนึ่งมาอ่านครับ เลยถ่ายรูปเก็บไว้