ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พรุ่งนี้เชียงใหม่มิตติ้งไหมคับ
  • พรุ่งนี้มีมิตติ้งไหมคับ
  • มีครับ เย้!
  • ไปกันไหมครับ อยากรู้เหมือนกัน จะได้ไปไม่เก้อ
  • วันเสาร์ยังมีคนทำงานเปลี่ยนเป็นอาทิตย์บ้างดีไหม ช่วยออกความเห็นหน่อยค่ะ
    ไฟล์แนบ
    ramm23.jpg 61K
  • เสาร์กี่โมงครับ เย็นๆๆน่าจะดี
    จะได้ไปพบป่ะแลกเปลี่ยนด้วยคน
    ไฟล์แนบ
    เก็บเงิน 90 วัน.jpg 72K
  • เปลี่ยนเป็นวันอาทิตย์บ้างก็ดีคะ แล้วคิดว่าน่าจะมีตติ้งกันซักเดือนละครั้งหรือสองครั้งดีกว่ามั้ยคะ
  • แอมไป วันไหนโทรบอกแชมป์ด้วยเน้อ
  • อาทิตย์ก็ดีนะ
  • แล้ววันอาทิตย์วันนี้เลยรึเปล่าคะ
  • ไป ละคุยโวโอ้อวดว่าหมานเราหลานนู้นหลานนี่ ลูกนู้นลูกนี่ พูดตรงๆ ครับไม่มีใครทราบหรอกที่คุณพูดมา หมามันมีเป็นร้อยเป็นพันชื่อ
    ผมว่าไม่เหมือน มิตติ้ง เหมือนเอาหมาไปอวดกันมากกว่า ข่มไป ข่มมา
    อุ๊ย!!! หมาไทยหรือเปล่าคะ 555+
    pit bull มันมี A.M. Bully พันธุ์เดียวหรือ ครับ ไม่รู้โปรดอย่ามาพุดจาแบบคนไม่รู้ แล้วมา หัวเราะหมาคนอื่น
    คุย หมาผมซื่อมาเท่านู้นเท่านี้ คนที่ไปเค้าไม่อยากทราบราคาหรอกครับ เคา อยากรู้ว่าเลี้ยงยังไง ดูแลยังไงไม่ใช่งานโชว? พี่ แม่ ปู้ ย่า ตา ยาย หมาของคุณ
    มีสังคมแบบนี้ ไปก็เท่านั้น
  • พรุ่งนี้จะมีมีทติ้งมั้ยคับ