ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สารเลว ไร้คำบรรยาย ......--*
  • บอกได้คำเดียว เหี้ย!
  • เลวจริงๆ ไม่น่าเกิดเป็นคนเลยไอ้พวกนี้
  • ทำได้ลงนะครับ :-(( :-(( :-((
  • แค่มันพิการมีสามขาก็ลำบากพอแล้ว
  • เหมือนเขาจะช่วยมากกว่าน่ะครับ อย่าพึ่งตัดสินกันไป
  • ไม่แน่ใจว่า ขาที่หายถูกฉีกแล้วอีกตัวเอาไปแทะอยู่ข้างหลังหรือเปล่า
  • ดูๆไปเหมือนจะช่วย แต่ถ่ายตั้งนานกว่าจะช่วย ยังไงๆอยู่
  • นั่นดิ
  • พูดไม่ออกเลย ใจคนหนอใจคน ปลาเน่าตัวเดียวอีกแล้ว กลุ่มที่เค้าดันด้านดีๆไปเค้าก็ช่วยกันทำให้รู้จักสายพันธุ์ที่ดีทางที่ดี ส่วนที่สมองน้อยๆทำแต่สิ่งที่ไม่ควรทำก็ทำกันจริงๆจังๆ เอาอะไรคิดกว่าเห็นแล้วขึ้น จังไรจริงอะไรจริงพวกนี้ ไอ้แสดดดด :m26:
  • ถึงจะดูเหมือนจะช่วยลองคิดดูครับแล้วจะถ่ายทำไมอะ
    ถ่ายแล้วช่วยเนี้ยอะนะ
    คนคิดจะช่วยจะถ่ายไมอะครับเ
    ป็นผมรีปวิ่งไปช่วย คงคิดไม่ทันที่จะหยิบกล้องมาถ่ายหลอกครับ
    คุณว่าจริงไมอะ ? :m26:
  • นี่เหรอคับ ที่เรียกตัวเองว่า สัตว์ประเสริฐ
  • เขา อาจจะไม่รู้วิธีแยกก้อเป็นไปได้ครับ เพราะดูท่าทางหมาดุมาก ถ้าสมุติ ว่าคุณไม่เคยเลี้ยงพิทบลูเลยคุณไม่เคยศึกษา คุณก้อคง ทำแบบนั้นแหละครับ มองหลายๆด้าน อย่ามองด้านเดียว อีกอย่างเขาถ่ายคลิบไว้ก้ออาจจะเอา มาโจมตี ว่าพิทบลู โหดมาก อาจเป็นไปได้ครับ ลองค่อยๆมองหลายๆมุม อย่ามองมุมๆเดียวครับ
  • ถ้าคนมันจะโยนให้กัดจิง ทำใมไม่โยนเข้าไปในบ้าน เลยละครับ ถ้ามันโรคจิต จิงนะ โยนเข้าไปในบ้านแล้วถ่ายคลิบ มันกว่าเยอะครับ เหอะๆ
  • เออวะแม่งเหี้ยซะยิ่งกว่าหมาอีกเย็ดเป็ด
  • สิ่งที่โหดร้าย..หาใช่สัตว์เเต่อย่างใดไม่ สัตว์มันทำตามสัญชาติญาณ..
    เเต่มนุษย์นั่นเเหละ ตัวดี...ห้ามก็ห้ามได้ ช่วยก็ช่วยได้ ทำไมนะ..ปล่อยให้หมา 2 ตัวกัดหมา 1 ตัว
    ผมว่าขามัน..น่าจะพึ่งขาดนะครับ มองดูตอนเขาพลิกกลับด้านมา เลือดยังสดๆอยู่เลย น่าจะอยู่ในรั้วบ้านนั้นเเหละ
    เเผลฉะกัน..มาก ส่วนหนังที่กลางหลังก็ขาดเเห่วงหลุดออกตอนที่หมา สองตัวนั้นช่วยกันดึง..เลือดพุ่งกระฉูด
    ถ้าหนังไม่ขาด หมาตัวนี้ก็ไม่สามารถที่จะหลุดพ้นคมเขี้ยวของ ฆาตกร สองตัวนั้นได้..
    น่าเห็นใจมาก...ไม่รู้จะเอามันไปรักษารึป่าว..
    สลด...จริงๆ
  • น่าสงสารมากกกกกกกกก :022:
  • ชั่วมาก สารเลว...
  • สุนัขแต่ละตัวมันจะมีสันชาตญานว่า บริเวณนี้ไม่น่าเข้าใกล้ สุนัขตัวนี้ดุร้าย
    ต่างสายพันธุ์ มันไม่ใช่พิทบูลเหมือนกัน พี่เชื่อว่าต้องมีคนผลักมันเข้าไป
    เมื่อมันแขนขาดแล้ว ทำไมยังถ่ายต่อ พลิกตัวมาถ่ายอีก ..................
    สงสารน้องหมาตัวนี้จริง ๆ :022:
  • ทำได้ยังไงไอพวกควาย หน้าจะจับมันให้โดนกัดแทนหมาจริงๆ
  • ดูอะไรกันไม่กล้าดุ พอว่าขาฉีก :017:
  • ดูไม่ได้ อ่ะ ช่วยเล่าให้หน่อย ครับ
  • โครตพ่อโครตแม่พวกมึงสั่งให้ทำแบบนี้หรอ......เฮี้ยจิงๆ
  • คนก็นะ..
  • มันยังตั้งใจถ่ายอีก หมาตัวนั้นคงทนไม่ไหวทำเเบบนี้ยิงหมาที่ขาหักทิ้งถอะคับสงสารมันมันทรมาน ขายฉีกไปทั้งขาขนาดนั้น ยังมีอารมถ่ายคริปอีก :m87:
  • สะเทือนใจ