ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามความเห็นเรื่อง "คลิกเกอร์"
  • เอ่อ...คือขอสอบถามความคิดเห็นกันหน่อยน่ะครับ คือ ทำไมผมไม่ค่อยจะเห็นคนฝึกสุนัขพิทบูล ใช้
    คลิกเกอร์กันเลยครับ มันดีหรือไม่ดียังไง ลองถามความเห็นกันหน่อยจะได้ไหมครับ
    ขอบคุณมากครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    clicker.jpg 15K
  • สอนสุนัขโดยการฝึกและใช้จากคำชมเราน่าจะง่ายที่สุดแล้วน่ะค่ะ คลิกเกอร์จึงไม่นิยมใช้กัน ไม่รู้ใช้กันยัง :-?
  • มีผมคนหนึ่งที่ใช้ครับ นอกจากพิทบูลเเล้วตอนนี้ลูกหมาชิวาวาที่บ้านก็ใช้ฝึกอยู่ "คลิกเกอร์" ใช้ง่ายไม่อยาก ราคาถูก หมาเป็นเร็วครับ
  • ในคลิป เป็นการฝึกวันเเรกของหมาลูกหมาตัวนี้ครับ
  • ตามท่านดีเจ ว่าเลยครับ

:015:
  • ชิวาวา ตัว นี้ต่อไปฝึก กัน ปลอก หมอนข้างด้วยป่าวครับพี่ ฮ่าๆๆๆๆ
    ชิวาวา k9