ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชมด้วยครับ
  • :o055:ผมชื่อจัยแอ้นครับ อายุ 4 เดือนพอดี นำหนัก 13 กก. ความสูงวัดไม่เป็นช่วยบอกด้วยครับ
    และผิวหนังของเจ้าจัยแอ้นมันเป็นตุ่มๆและก็ตก สะเก็ดอ่ะครับทำยังไงดีครับอยากให้มันหายครับ
    :o068:พี่ช่วยวิจารณ์มากๆนะครับ ผมไม่ค่อยมีความรู้คือว่าตัวแรกอ่ะครับ:o068:
    ไฟล์แนบ
    DSC04664.JPG 48K
    DSC04663.JPG 48K
    DSC04634.JPG 48K
    DSC04632_2.JPG 56K
  • :063:สวยครับวัดส่วนสูงตรงไหล่บนครับผม:063:
  • ลองดูตาม LINK
    www.petbioclean.com

ผมใช้ NUCLEIC AZX ( GREEN ) 2 ฝาผสมน้ำแล้วพ่นให้ทั่วตัวหมา ทุกวัน ไอ้ตุ่มแดงๆมันจะค่อยๆยุบครับ

หมาผมมันจะขึ้นเวลาอากาศร้อนจัดๆ มันชอบไปหาที่ชื้นๆ นอน วันเดียวตุ่มขึ้นเต็ม ก็เอาไอ้นี่แหละพ่น วันสองวันก็หาย

ลองดูครับ.......................
    ไฟล์แนบ
    73.jpg 74K
  • ลูกใครหรอครับ อยู่จัง หวัดไรงับ
  • ลองใช้ยาฆ่าเชื้อดูครับ เม็ดสีส้มเหมือนวิตามินซี ของผมก็ใกล้หายเเล้ว
  • หมาอยู่สุพรรณบุรีครับ ลูกบูลชีฟหอมต้อมครับ ใครมีความรู้ดีๆก็ช่วยบอกด้วยนะครับ
  • เจ้าหมานี้โตดีนะคับบบ

สวยดีคับบบบ

ถ้าอยากให้หายขาดมาหาหมอต้อม..ทรงฤทธิ์อะคับบบ

กำแพงแสน..รับรองหายชัวคับบ