ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PUPPY FOR SALE......CAOCAO (PATRON SON) x KRATIC (BIZMARKIE DAUGTHER)
  • image

CAOCAO (PATRON SON) x KRATIC (BIZMARKIE DAUGTHER)

สายเลือดไม่ต้องบรรยายกันมากนะครับสำหรับคู่นี้

ลูกสุนัขชุดนี้ผมขอเปิดราคาไว้ที่ 30,000 - 40,000 บาทไทยครับ

ลูกสุนัขเกิดวันที่ 2 ม.ค.2555 นะครับ ปัจจุบันอายุ 34 วันครับผู้ 3 เมีย 6 ครับ

เเละลูกสุนัขชุดนี้ใบ UKC นะครับมีบริการส่งทุกจังกวัดทั่วประเทศไทยที่มีสนามบินครับ

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติ่มได้ตลอดเวลาครับ

086 - 0080814 ผมเอ็กซ์ ครับ หรือ ทางเมลก็ได้ครับ XD_AUTO_MUMU@HOTMAIL.COM

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ครับ.............................
    ไฟล์แนบ
    ad_virus_32-copy..............................................jpg 130K
  • มาดู M.1 กันimageimage
    ไฟล์แนบ
    M.1.jpg 92K
    m.11.jpg 92K
  • ต่อครับ......... image
    ไฟล์แนบ
    m.2.jpg 87K
  • ต่ออีก..................image
    ไฟล์แนบ
    m.33.jpg 93K
  • มาดูตัวเมียกันบ้าง.....F.1image
    ไฟล์แนบ
    f.11.jpg 99K
  • F.2..................image
    ไฟล์แนบ
    f.2.jpg 83K
  • F.3..................image
    ไฟล์แนบ
    f.3.jpg 86K
  • F.4.......................image
    ไฟล์แนบ
    f.4.jpg 80K
  • F.5...............................image
    ไฟล์แนบ
    f.5.jpg 79K
  • F3 เท่มาก :067:
  • ส่วนตัวเมียอีกตัวมีเจ้าของเเล้วครับ....เจ้าของเค้าบอกว่าไม่ให้โชว์ครับ เลยเอามาให้ชมได้เเค่ 8

สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้นะครับ......ใครที่เคยโทรมาคุยกับผมก็จะรู้ว่าผมง่ายๆ สบายๆ ครับให้ได้ให้ครับ

ขอบคุณครับ

• F5อยู่ที่เท่าไหร่ครับแล้วพี่อยู่จังหวัดไรครับ
  • image

ผมอยู่กาญจนบุรีครับพี่......เรื่องราคาโทรมาคุยกันดีกว่าครับพี่............

ก๊อตติ 100 เจอกับ เอจ 100 มันส์ครับพี่น้อง..............................
    ไฟล์แนบ
    ad_virus_32-copy.jpg 130K
  • ไหนๆ ตาแอ๊ดเอาตัวไหนครับพี่ :O

กิเลสเกิด อยากได้ๆ สวยมากครับ
  • ลูกcao caoชุดนี้งามมากคร๊าบบ
  • ชอบ f5จัง สุดยอด
  • Ad สวย ลูกหมา ก็สวย เดี๋ยวต้องขอเข้าไปดูตัวจริง
    เสียหน่อยแล้วนะครับคุณเอ็กซ์ สุดยอดครับ ^_^
  • บอกได้คำเดียว..งามครับ =D>
  • F3 กับ F5 สวยมากคับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    ตบมือ.gif 114K
  • มาเต็มเ้ว้ยๆๆๆๆ....M1 F1 F5 ถ้าไม่มีใครเอา...
    มาส่งทีบ้านพี่เลยน้อง...
    ชุดนี้น่าสนใจมาก...ลูกคาเคาว์ผมเคยเลี้ยงครับ
    จากกระจงหม้อ...55555
    มันกลายร่างได้ครับ.....imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6587.jpg 88K
    IMG_2812.jpg 91K
    IMG_2770.jpg 98K
  • ดูหน้าพ่อหมาชุดนี้ไว้....ชัดๆๆๆ...
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2324.jpg 92K
  • สวยเลยล่ะ ทรงดีทุกตัว :063:
  • น้องโน้ต...ยังมีแรงเหลืออีกเหรอ....
    ชุดนี้ใช้ได้ทุกตัวแหละน้องโน้ต...
    ....คาเคาว์ชัดๆๆๆๆๆๆๆ.....image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9375.jpg 94K
  • เอ็ก...สวยทุกเลยวะ

อยากได้..อยากได้....

ของเขาดีจริงๆๆๆๆๆๆ
  • เด๋วเดือนนี้จะไปทำงานแล้วพี่แอ๊ด ถ้าซื้อแล้วฝากพี่เลี้ยงให้ได้ป่าวล่ะ., B-)

อีกอย่างคอกที่บ้านเพิ่งทำเสร็จก็เต็มแล้วอ่ะ เพราะไอ้ตัวที่เอามาใหม่มันใหญ่มวากกกก... >:-)
  • F 5 สุดยอดครับ :063:
  • :063:ชอบตัวเสืออ่ะ หน้ามันกวนดี :063:
  • ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกคอมเมน์นะครับ.............

สำหรับน้องหมาจองก่อนมีสิทธ์ก่อนนะครับพี่น้่อง..........

จัดได้จัดให้ครับ...................
  • สำหรับพี่ที่ขอดูความสูง m.3 image
    ไฟล์แนบ
    m.3.jpg 86K
  • ลายเสือเทพๆอีกเเล้ว สวยครับ :063:
  • =D> =D> =D> :063: :033: สวยๆๆๆครับ
  • พี่ติงเอา M1 ไปเลี้ยงให้ทีดิอยากได้...สุดแล้วตัวเนี๊ยะ
    แต่ไม่มีที่เลี้ยงแล้ว...imageimage
    ไฟล์แนบ
    คาเคาว์.jpg 92K
    IMG_2257.jpg 99K
  • เอาไปดูเป็นตัวอย่างครับ....
    ลูกคาเคาว์ชุดแรกและชุดเดียวในเมกา
  • แต่ละตัว งามๆ ทั้งนั้นเลยครับ อกมาแต่เล็กเลย
  • เเหมลวดเพี่ย........สวดยวดเลยยัวท๊วบอ่ะ.................

ขอบคุณทุกคอมเมนท์ครับ..................

เเหมของคุณชาญที่บรีดก็ใช่ย่อยนะครับ..........

ขออนุญาติปิดการขาย F.2 ครับ
  • ใจเต้นเลยหมวด เดี๋ยวหากรงก่อนนะ
  • จะไปดูก็อยู่ไกลมากๆ เลยคับ ช่วยส่งรูป F3 กับ F5 หลายๆ มุมให้ชมหน่อยคับ
    เมลผม osawaza@gmail.com
  • F1 ด้วยก็ดีนะคับ หลายๆ มุม เพื่อเป็นการตัดสินใจง่ายขึ้นคับ
    ขอบคุณคับ
  • อยากได้อ่ะหมวด.....F 5 สวยอ่ะชอบ โปรเดิมป่ะ
    ลูกคาเคาว์มีดีอย่างนี้นี่เองเคยเห็นตัวจริงของแอ๊ดมาแล้วแจ่มจัด
  • ขอปิดการขาย M.2 กับ F.1 ครับ..........ขอบคุณสำหรับทุกคอมเมนท์นะครับ

ที่ขอดูรูปหลายๆ มุม ผมส่งรูปด้านข้างไปให้เเล้วนะครับ

ตอนนี้ยังมี M.1 M.3 F.3 F.4 F.5 ให้พี่น้องจับจองกันอีก 5 ตัวเท่่านั้นนะครับ

สนใจยังงัยโทรมาคุยกันครับง่ายๆ สบายๆ ครับ
  • ลงไปสองวัน ไปแล้วสองตัวเหรอครับคุณเอ็กซ์ เดี๋ยวต้องขอเข้าไปชม
    เสียหน่อยนะครับ ^_^