ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลนครศรีฯช่วยติชมให้หน่อยครับ
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0021A.jpg 11K
    IMG0022A.jpg 11K
    IMG0026A.jpg 10K
    IMG0080A.jpg 12K
  • ของผมเป็นตัวเมียนะครับ ชื่อโฟกัส ครับ ดูพัฒนาการให้หน่อยครับ รูปสุดท้ายหลังจากพาไปวิ่งเล่นได้2วันครับ ส่วน3รูปแรกก่อนพาไปวิ่งครับ แต่อยากถามว่าจำเป็นต้องกินอาหาร2มื้อต่อวันรึเปล่าครับ หมาผมอ่ะชอบกินวันล่ะมื้อครับ พอมื้อเย็นกินนิดเดียวครับ พาไปออกกำลังกายบ้างครั้งเป็นชั่วโมงกลับมาบ้านตอนเย็นก็กินเท่าเดิมครับไม่ทราบว่าผิดปกติรึเปล่าครับ แต่ผมดูๆก็ไม่ผอมนะครับรบกวนขอความคิดเห็นหน่อยครับ
    ปล.แต่ถ้ามื้อใหนมีข้าวผสมด้วยกินหมด และยิ่งวันใหนได้ข้าวเพียวๆคลุกแกงกินเยอะมากๆครับ
  • สวยดีคับ อยู่อำเภออะไรคับผมอยู่นครเหมือนกันคับ
  • ผมอยู่ทุ่งสงครับ
    สวยเลย
    ทุ่งสงเทพหลายๆๆๆตัว
  • ผมอยู่ในเมืองครับ หอนาฬิกา ครับ แต่ผมทำงานอยู่ที่ เทคโนฯสิชลครับ หมาด้วย วันศุกร์ - เสาร์ - อาทิตย์ ครับกลับบ้านครับ ผมเคยเรียนที่ สถาบันเทคโนโลยีราชมงคล ใสใหญ่ ด้วยนะครับ ไม่ทราบว่าคุณ google1234 และก็คุณ hongthong อยู่แถวใหนเหรอครับ
  • อยู่ลานสกาแต่ทำงานอยู่โอเชี่ยนครับ
  • อายุเท่าไหร่แล้วเจ้าตัวนี้
  • :063: หรอยๆๆรูปร่างอยู่หรอยดี สี ก่ หาม :-D
  • ผมอยู่แถวแยกหนองว้านะคับ
    ข้างคลีนิคหมอทินแต่
    วันอาทิตย์จะไปร้านพี่จิ๊มสติ๊กเกอร์กัน
    พี่จิ๊มแกมีสวยหลายตัว
    เพื่อนแกเพียบ
    มาเที่ยวและ
    เป็นเพื่อนกัน
    เพราะเราหลงใหล
    และชอบในสิ่งรักเหมือนกัน
    ไม่มีอะไรจะทําให้เราหลงไหลได้อย่างนี้
  • ถ้าหมาอายุ1 ปีขึ้นไป กินมื้อเดียวก็พอครับ
  • โฟกัสอายุได้ ประมาณ 8 เดือนเเล้วครับ ลานสกาผมไปเที่ยวบ่อยครับ คีรีวงศ์ ครับว่างๆคงมีโอกาสได้พบปะสังสรรค์กันนะครับ