ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Solid Red Red nose ถึงพี่ หนุ่ม พิทเดียร์
  • 8เดือนแล้วพี่ ทำลายข้าวของไปเล็กน้อยตามประสาเด็กๆ ไอคิวใช้ได้สอนให้ นั่ง หมอบ คอย
    (ในเวลาสั้นๆ)ไม่กี่เที่ยวก็ทำได้ เก็บลูกเทนนิส ทุกวัน.ได้มาตอน6เดือนหน่อยๆ(พี่หนุ่ม+เฮียใหญ่)แบ่งให้มาเล่น ตอนรับมาใหม่ๆ(เสียวเหมือนกัน)ออกแนวตื่นๆกลัวๆผ่านไป7-8วันเริ่มปรับสภาพได้เริ่มหวงที่มาก ใครเดินเฉียดประตูรั้วบ้าน ไดน่า จะเห่า ขู่ คำราม กระโจนเข้าหาเลย
    เรียกว่าใช้งานเฝ้าบ้านได้ดีทีเดียว.ร็อต โตเต็มวัย ตรงข้ามบ้านโดนเข้าก้านคอไปดอกนึงดีนะไม่ติดปาก แยกทันไม่งั้นสงสัย อีนังนี่เจ็บตัว เพราะขนาดเล็กกว่ามาก
    ไฟล์แนบ
    DSCF1980.jpg 35K
    DSCF1975.jpg 43K
    DSCF1973.jpg 42K
  • อย่างหล่อ
  • ใครที่กำลังมองหาเพศเมียสีแดงมีขาวที่หน้าอกนิดเดียว ลองโทรหาพี่หนุ่ม นะครับ
    086-3450031 แกคุยง่าย ตัวนั้น ใหญ่ หนา สั้น กว่า ไดน่า ของผม.
    ไฟล์แนบ
    DSCF1986.jpg 38K
    DSCF1981.jpg 38K
    DSCF1976.jpg 37K
  • ลืมบอกไป ไดน่า และพี่น้อง เป็นลูกของ บีเจ ซึ่งเป็นเจ้าของสถิติลากน้ำหนัก5ตันของประเทศไทย
    (จะโดนมั๊ยเนี่ย)+สาว ซ่าส์ กล้ามเยอะ ซาราโปว่า ของพี่หนุ่ม ครับ.
    ไฟล์แนบ
    DSCF1990.jpg 38K
    DSCF1989.jpg 39K
    DSCF1988.jpg 37K
  • ลาก 5 ตัน อยากให้มาลากที่ T.W.P.A จังเลย

อย่าเก่งแต่ใน D.1 สิท่าน

.....................................
  • ไม่ทราบเนตที่เบตงเป็นไร เขาบอร์ดยากนี่โพสหลายครั้งแล้วกว่าจะได้
    นี่รูป1เดือนกับ8เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture_135.jpg 34K
    DSCF1995.jpg 38K
    DSCF1993.jpg 38K
  • นี่ครับ ตัวยืนนะ ที่ผมบอกว่าใหญ่ สั้น หนา กว่า ไดน่า ของผม ใครสนใจก็ลองโทรไปดูนะครับ.
    ไฟล์แนบ
    Picture_0022.jpg 73K
  • :002::002:แล้วเราจะเป็นผู้โชคดีไหมเนี้ยหรือต้องกินแห้วเหมือนเดิม...หม่ายยอม:002::002:
  • ป๊าด!!! แดงๆ ทั้งน๊าน ว่าเเต่ไดน่าพี่ตี๋ หน้าโหดดีน๊ะ นึกว่าตัวผู้ซะอีก
  • ไอ้ T W P A มันคงเป็นสมาคมที่มีมานานแล้วและก็คงเป็นที่น่าเชื่อถึอมากเลยซินะ

จัดลากแต่ละทีมีหมาอยู่แข่ง 3ตัวเสือกใช้คำว่าขึ้นต้นว่า Thailand

อ่างว่าไม่ได้ทำเพื่อผลประโยชน์ใดๆทั้งสิ้น ทำตังเป็นเทพ แต่ที่ไหนได้ (ไม่พูดดีกว่า)

ไม่ชอบเจ้าของเวปนี้ก็อย่าเข้ามาสิวะ (เกียดตัวกินไข่ เกียดปลาไหลกินน้ำแกง)

ผีเจอผี เจออย่างนี้บ้างรู้สึกเป็นอย่างไร
  • lสวยดีคับ แต่ช่วยบอกการเอารูปภาพลงหน่อยจะได้ไหม
    ขอบคุณครับ
  • ฝากให้พี่ตี๋คับ
    ตัวนี้แหละคับที่บอก
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment4.jpg 29K
  • ก็สวยนะว่าน.คุณm523mต้องย่อขนาดรูปก่อนครับ .
    1.คริกที่[+]แนบไฟล์
    2.คริกบล้าวส์
    3.เลือกรูปโดยการดับเบิ้ลคริกที่รูป
    4พิมพ์ข้อความ
    5.คริกตรง แสดงความคิดเห็นครับ ลองดูนะครับ.
  • หมาตัวบนนี่ของไอ้บอล rednose นี่หว่า (vespapink) เจอจนได้นะมึงไอ้บอล ไม่กล้าโผล่หัวเข้ามาในบอร์ดเพราะโกหก หลอกลวงเช้าบ้านเขาไปทั่ว โจกท์เพียบ อีกไม่นานเตรียมตัวเข้าคุกได้แล้วมึง ช่วงนี้หิวซิท่าต้องหลอกอาศัยชื่อชาวบ้านเขาหากิน เตือนพี่น้องทุกท่านที่คบกับมันหรือที่กำลังจะทำอะไรร่วมกันมัน โปรดคิดให้ดี โดนกันมาหลายรายแล้ว มันถึงโผล่เข้ามาหากินในบอร์ดนี้ไม่ได้ ไอ้นี่18 มงกุฏ ขอบอก หมาตัวนี้ ฟันเหยิน หางคดเป็นตะขอ แถมเป็นโรคข้อสะโพกอีกไม่เชื่อเอาไป X-REY ดูซิ ตัวนี้ไม่ควรนำมาทำพันธุ์เพราะบกพร่องทางพันธุกรรมอย่างหนัก และให้ลูกมาเป็นโรคข้อสะโพกก็หลายตัวแล้ว (ไอ้บอลมันไม่บอกหรอก) ควรทำหมันสถานเดียว ระวังมันเอามาหลอกขายว่าสายเลือดดี มันมั่ว ใครหลงคารมมันแล้วซื้อไปโครตซวยอย่างหนัก จะบอกให้ หมาแบบนี้ให้สายเลือดดีแค่ไหนก็ไม่ควรเล่น หากซื้อมาแล้วรีบไปเอาไปคืนเถอะ
  • TWPA แปลว่าไร
  • สมาคมเถื่อนชงเองกินเอง
  • TWPA พวกที่มีหมาเทพเขาอยู่กัน พ่อแม่หมาเกิดในไทย
    แต่พอลูกออกมามันบอกว่าเป็นหมานอก กูละเชื่อมันเลย นอกอะไรของมันกูงงงงงงงงงงงงงง
    ใครเดินเข้าไปในสมาคมนี้ อย่าหันหลังให้พวกมันเด็ดขาดแม่งแทงพรุนแน่
  • เวลามีคนแปลกหน้าหรือ หมาคู่ อริ เดินผ่าน ไดน่า จะมีอาการแบบเนี้ย.
    ไฟล์แนบ
    DSCF1999.jpg 110K
    DSCF1998.jpg 116K
  • สวยมากครับคอกนี้ใหญ่ๆเป้งๆทั้งนั้นเลยครับ ของผมนาร่า 8 เดือนกว่าๆ 22 นิ้วครับ งงเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    NARA 5[1].5 Months 001.jpg 70K
  • เด๋วววว.....รอ Up date ก่อนพี่ตี๋ แล้วจะหนาว :o071: 555+++
    เจ้าแรมโบ้ หรือ เจ้าโบ้....ลูกบีเจ+ซาร่า ชุดเดียวกันกับพี่ตี๋ครับ....

ปล.ในรูปประมาณ 4 เดือน...
    ไฟล์แนบ
    a522211.jpg 34K
    IMG_01812.jpg 83K
    D1-04.jpg 95K
  • ของ เจี๊ยบ กับ เบ๊น ดูมากน้อยแค่ไหนครับเล่าสู่กันฟังบ้างครับ.
  • ของผมครับ ชื่อ ดราโก้ แวะมาเจอพี่น้องท้องเดียวกัน
    ในรูปประมาน 6 เดือน ครับ
    มันถ่ายคู่กะพี่สาวมันชื่อ เอโย่ว ในรูป 10 เดือน
    ไฟล์แนบ
    CIMG7872.JPG 47K
    CIMG7865.JPG 55K
    a522210.jpg 27K
  • นี่อีกอิริยาบทของ ดราโก้ และ เอโย่ว ตอนไปทะเล

อีกรูปถ่ายกะลูกผม ดูมันทำหน้าดุ แต่ปลอดภัย 150%
    ไฟล์แนบ
    CIMG7985.jpg 46K
    CIMG7724.JPG 60K
    CIMG7717.JPG 66K
    CIMG7716.JPG 57K
  • ของใครจี๊ดบ้างครับ อยากทราบครับผม
  • ทะเลที่พัทยาป่าว คับ
  • สวยๆทั้งนั้นเลยครับ:063:
  • จากเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ผมเองก็โดนเพื่อนบ้านกดดันมากก็เข้าใจครับว่าเค้ากลัวนี่ก็พยายามอธิบายทุกครั้งที่มีโอกาส แถมนัง ไดน่า ยังเจือก จี๊ดซะขนาดนั้น เลยไปกันใหญ่ ก่อนหน้านี้มีเพื่อนบ้านพูดถึงขั้น "ถ้า หมากัด กรูยิง " เล่นเอาเครียส ไงก็จะควบคุมให้ดีที่สุดครับ.
  • เดี๋ยวจะหาเวลาถ่ายเจ้าโนบราให้ดูนะครับ เย้!
  • จริงๆผมว่ามันเป็นไปตามสายพันธุ์ของมันมากกว่า คุยกับพี่ตี๋แล้วก็ต้องมาคุยกับพ่อดราโก้อีก ก็เรื่องเดียวกันทั้งหมดคือเรื่องความดุความโหดของหมา ก็ต้องย้อนถามตัวเองนะครับว่าเลี้ยงอะไรอยู่ คุณชอบที่มันเป็นแบบนี้ไม่ใช่เหรอ

ใครจะเข้าบ้านเราได้ง่ายๆงั้นเหรอ เข้ามาแล้วออกไป แล้วจะหวนกลับเข้ามาอีกทีนึงจะนึกว่าจะให้เข้าได้ง่ายๆเหรอ สำหรับแม่ซาร่านี่ไม่มียอมครับ จะเข้ามาอีกครั้งนึงก็ต้องขอกันอีกทีถึงจะถูกครับ เท่าที่ฟังมาเป็นแบบนี้เกือบทุกตัว เจ้าโนบราที่บ้านก็เป็น แต่ผมชอบที่มันเป็นแบบนี้ครับ ผมถึงขนาดเคยพูดกับเพื่อนๆหลายคนว่า ""นี่ถ้ามันตายไปจะหาอีกให้ได้แบบนี้ไม่รู้จะมีรึเปล่า""

เลี้ยงหมาก็ต้องให้เป็นหมา อย่าให้ความสำคัญขนาดลูก เพราะมันเทียบกันไม่ได้ หน้าที่มันต้องปกป้องเรา ดูแลบ้านของเรา ดูแลคนในบ้านเรา ต้องแบบนี้ไม่ใช่เหรอ ถ้าหมามันดุกับเรา ขู่ลูกเรา กัดเรา ต้องยิงทิ้งสถานเดียว แต่ที่เห็นมาไม่มีนะครับ

ถ้าเจอคนแปลกหน้า ใครก็ตามเจอแล้วเล่นด้วย กะดิกหางใส่ซะหมดนี่ไม่ใช่แล้ว สำหรับผมไปไหนไปเลย หมาที่เลี้ยงกับเจ้าของส่วนใหญ่จะนิสัยตรงกัน หมาที่บ้านไม่เคยไว้ใจคนแปลกหน้าหรือคนคุ้นเคยเลย ก็คนแปลกหน้าหรือบางที่ก็ไอ้คนคุ้นๆกันนี่แหละไม่ใช่เหรอที่มันนำพาเรื่องไม่ดีไม่งามมาให้นักต่อนักน่ะ

อยากได้ทองก็ส่งไปให้ พอกระดาษที่ห่อมันเปิดออกมามันเป็นทองแท้ดังใจอยากแต่ทำไมมันแววตาจนแสบตาหมดแล้วเนี่ย ก็อยากบอกว่า ของมีค่าจะมีค่าก็ต่อเมื่ออยู่กับคนที่รู้ค่าของมันเท่านั้นครับ เย้!
    ไฟล์แนบ
    20060327134826_2006_03260071_resize.jpg 88K
  • เจ้าโบ้....เพื่อนผมเลี้ยงอยู่ครับ... :o001:
    เท่าที่มันบอก...ตอนประมาณ 7 เดือน ซัดคนไปแล้ว 1 win. ไม่รวมหมา :o024:
    บ้าพลังมากๆ...ตอนนี้จะให้ลากรถแบ๊คโคแล้วคร๊าบบบบบบบ.... :o023:
  • เจ้านาร่าเนี่ยจี๊ดมากๆในระดับหนึงแต่ไม่ทำหมาถ้าไม่สั่งครับกะโดดงับแมว รั่วสูง 2 เมตร ไล่งับนกพิราบกัดนกได้แล้วไป2-3ตัวไวมากครับแต่ชอบเล่นบอลกับเด็กแถวบ้าน ครับเดี๋ยวจะถ่ายรูปใหม่ๆให้ดูนะครับ
  • อืม ไดน่า มันออกแนวโหด เมื่อวานโดนเพื่อนบ้านพูดกดดันไปอีกดอก เฮ้อ อธิบายไปหลายรอบแล้ว นี่ชักเครียสเหมือนกัน
  • ของผมชื่อ ยูริครับเพศเมียที่ใหญ่มากแดง แดง หาพ่อแดงล้วนสักตัวครับ น่าจะแจ่ม ตอนนี้2 ปีกว่า เป็นลูก Bruno ครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 430 (Custom)3.jpg 23K
  • ตัวเท่าร๊อต ใครมีตัวผู้สวยๆแดงๆบ้าง coke3241@live.com 084-6775197
    ไฟล์แนบ
    Picture 429 (Custom).jpg 26K
  • มีครับแต่ไม่แดงทั้งตัวล่ะสิพี่พอใช้ได้ไหม
    ไฟล์แนบ
    ชีโร่ 076.jpg 16K
    ชีโร่ 062.jpg 12K
    ชีโร่ 033.jpg 12K
    ชีโร่ 012.jpg 23K
    chilo22.jpg 34K
  • เป็นลุก สโตนโคลว์ + ซินเดอร์ ครับ ผลงานที่ผ่านมาเพศเมียครับ
    ไฟล์แนบ
    cin3.jpg 14K
    1 STONE2.jpg 65K
    jki.JPG 106K
  • แหล่มครับ