ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัดพ้อบ้าง....(อย่าว่ากัน)
  • คนฆ่ากันตายทุกวัน.........เป็นเรื่องปรกติ
    หมาฆ่าคนตายนานๆครั้ง....เป็นข่าวใหญ่
    มนุษย์เป็นผู้กำหนดเองว่าจะเลี้ยงเค้า....ให้เป็นเช่นไร
    ไม่ได้ดั่งใจก็จะกำจัดสิ่งนั้นเสีย....ไม่เคยคิดจะหันกลับมามองตัวเองบ้างเลย
    เค้าเลือกเกิดไม่ได้ที่ต้องเกิดมาเป็น....พิทบูล
    ไฟล์แนบ
    IMGP6522-1.JPG 111K
  • :o005: หมาที่เกิดเป็นพิทบูล ถือว่าชาตินี้ เค้าเกิดมาสมศักดิ์ศรีหมาแล้วครับ แม้แต่คนยังยกย่องและเกรงกลัว
    :o034: ไม่ว่าหมาหรือคน จะทำร้ายกันใด้มันต้องมีเหตุผล
  • ทองคลอง4
    ไฟล์แนบ
    IMGP6812-1.JPG 109K
  • อยากให้ทุกคนนึกถึงหัวอกพิทบูลที่ต้องถูกขังทั้งชีวิต
    ถ้าเราถูกขังมั่งจะรู้สึกอย่างไร
  • ช่วยกันครับ......ส่วนดีของสุนัขสายพันธุ์ก็มีอยู่มาก.....

หมอ พิทบูล
  • เห็นด้วยครับ..
  • ถุกต้องนะคร้าฟฟฟฟฟ
  • มนุษย์เป็นผู้กำหนดเองว่าจะเลี้ยงเค้า....ให้เป็นเช่นไร
    ไม่ได้ดั่งใจก็จะกำจัดสิ่งนั้นเสีย....ไม่เคยคิดจะหันกลับมามองตัวเองบ้างเลย
    เค้าเลือกเกิดไม่ได้ที่ต้องเกิดมาเป็น....พิทบูล

ชอบประโยคนี้มากครับ:m001:
  • ทองคลอง4 กลับมาเยี่ยม pitbullzone
    ไฟล์แนบ
    tt2.jpg 284K