ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BRUTUS (Mikeland+WCG) X SHORT LADY (SHORTY BOY) Puppies For sale.
  • ของผมm1ครับเชัยงใหม่

ชื่อน้องหมา JESUS (จีซัส)
    > ชื่อเจ้าของ. Miss RUNGTIWA TEACHAPHAN (นางสาวรุ่งทิวา เตชะปัน)
    > ที่อยู่ 94/2 Moo4 T.Pichai,Muang,Lampang 52000
    > 94/2 หมู่4 ตำบลพิชัย อำเภอเมือง จังหวัดลำปาง 52000

> ที่อยู่ที่จัดส่งเอกสาร Wine Connection (Mee Choke) Clock Zone Tower
    > 206 Moo1Fahamm,Muang,ChiangMai 50000
    > ร้านไวน์คอนเนคชั่น (สาขามีโชค) โซนหอนาฬิกา
    > 206 หมู่1 ตำบลฟ้าฮ่าม อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่ 50000
  • รับทราบครับ อาทิตหน้านี้จะส่งลูกหมาให้นะครับ
  • ขอบคุณครับพี่มานพ