ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มือใหม่ขออนุญาตครับ
  • มือใหม่ขออนุญาตครับ ขอคำปรึกษาท่านผู้รู้หน่อยครับ คือนัยน์ตาขาวน้องหมามีเส้นเลือดฝอยแตกมีโอกาศจะหายเป็นปรกติมั๊ยครับ
  • หาหมอเลยคร๊าบพี่น้องงงงงงง ไม่ต้องถามให้เสียเวลา ถ้าคิดว่าหมาของเราผิดปรกติอย่างไรแบบไหน ไปหาหมอดีที่สุดครับบบ
  • ใช้ปลอกคอเเบบความกว่างน้อยๆเวลาหมาจูงหมาหรือปล่าวครับ ...บางทีเวลามันกระชากหรือดึงแรงๆตามันก็จะแดงได้ครับ...กรณีนี้จะหายเองครับ.. ถ้าไม่ใช่ หาหมอดีกว่า..
  • ไปหามาแล้วครับแต่ยังแดงอยู่เลย