ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไม้งัดปาก (ฺBreak Stick)
  • ไม้งัดปากรุ่นที่3 ล็อดที่ 3 มาแล้วครับ
    รุ่นนี้ปรับปรุงอีกเล็กน้อยโดยขยายด้าม
    จับให้ยาวขึ้นอีกนิดหน่อยแต่ความยาว
    โดยรวมเท่าเดิม ทำให้จับได้สะดวกมาก
    ยิ่งขึ้นไม่ว่าทั้งมือใหม่หรือมือเก๋า

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF3812.jpg 58K
  • รุ่นนี้เป็นไม้พยูงนะครับ ราคาเดิม 500 บาท
    ค่าจัดส่ง EMS ทั่วประเทศ 100 บาท
    สนใจติดต่อได้ที่ 0871246999 ครับ

• ส่วนของคุณตั้ว RedZone เรียบร้อยแล้ว
    จะเข้ามารับเองหรือให้ส่งให้

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF3832.jpg 82K
    DSCF3834.jpg 85K
  • ขออนุญาติรบกวนถามชนิดของไม้ในรูปได้ไหมครับว่าเป็นไม้อะไร ใช่ไม้สักรึเปล่าครับ หรือว่าไม้มะค่า ขอทราบราคาด้วยครับ
    รบกวนถามอีกเรื่องครับ ไม้งัดปากรุ่นต่อไป ถ้าจะหาไม้กลันเกลามาทำจะได้ไหมครับ เพราะไม้ชนิดนี้ก็เนื้อแข็งมากเหมือนกัน และก็เป็นไม้มงคลอีกชนิดหนึ่ง อยากอุดหนุนครับ

ขอบคุณครับ
  • กรรม กระทู้ถามช้าไป ขออภัยด้วยครับ ในรูปแรกสีมันจางๆ นึกว่าเป็นไม้มะค่าหรือไม่ก็ไม้สัก

ขอโทษด้วยครับ
  • ขอบคุณ คุณ aoJVOJ ที่สอบถามครับ
    ตอบอีกครั้งนะครับ รุ่นที่ผมขายอยู่ตอนนี้
    จะเป็นไม้พยูงครับ

ขออภัยที่ภาพไม่ชัดเจนแต่ของจริงลายไม้สวยงาม
    และมีกลิ่นหอมของเนื้อไม้มากครับ

ส่วนรุ่นที่ีอยู่ในกล่องของคุณตั้วนั่นเป็นไม้ประดู่ครับ
  • เพิ่งเข้าไปรับของมา อยากบอกว่าล๊อตนี้ความยาวพอเหมาะและจับถนัดมือดีเลยครับ ไม้ปุ่มก็ลายสวยมาก ใครยังไม่มีหาติดบ้านไว้นะครับ ของดีมีคุณภาพเชียร์ครับ!!!
    ได้ข่าวว่ารุ่นหลังๆนี่ลงยันต์เอาไว้ด้วย จากหมาที่เลี้ยงรวมๆกันได้ พอได้ไม้งัดปากไปแล้วหมาจะกัดกันทั้งบ้านให้เจ้าของได้ทดมอบฝีมือและคุณภาพไม้ในการใช้งานจริง ฮ่าๆๆ
  • จ๊ากกกกกก เอางี้เลยหร่าาาาา ถ่ายคลิปมาให้ดูด้วยดิ
    อยากเห็นหมาคอกเรดโซนตลุมบอลกัน อิอิ จะได้ซ้อม
    ฝีมือในการงัดและทดสอบคุณภาพของไม้ด้วย 55555
  • ของคุณวัชรินทร์ส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ
    EMS: EI658484900TH

ขอบคุณครับ
  • ของคุณ Takoeng ส่งที่อยู่ให้ผมด้วย
    เด๋วผมจัดส่งให้ ถ้าอยู่ในเขตกรุงเทพฯ
    EMS พรุ่งนี้เช้า บ่ายอาจได้รับของครับ

ขอบคุณครับ
  • ของคุณเถกิงเดช จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ
    เลขที่ EMS: EI658484935TH

ขอบคุณครับ
  • เพื่อเป็นการสนับสนุนโครงการฝั่งไมโครชิพให้กับน้องหมา (พิทบูล)
    ตามนโยบายเลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ
    ตามลิงค์นี้

http://pitbullzone.com/community/discussion/27800/โครงการฝังไมโครชิป-ฟรี#Item_128

ผู้ที่ลงชื่อและนำสุนัขไปฝั่งไมโครชิพในวันที่ 26 กพ. นี้ (เท่านั้นนะครับ)
    หากต้องการซื้อไม้งัดปากของผม ผมยินดีให้ส่วนลด 100 บาท/อันครับ

ขอบคุณที่ร่วมกันปกป้องและสร้างชื่อเสียงที่ดีให้กับสังคมคนพิทบูลครับ

• ขอบคุณท่านมุมากครับ อยากจะสั่งสักร้อยอัน ขอราคาพิเศษด้วย :-D
  • อยากทำให้นะครับ แต่สั่งเยอะขนาดนี้ไม่มีไม้ทำให้ครับเพ่ ;-)
  • ของโน๊ท รอรับของได้เลยครับ จัดส่งให้เรียบร้อยแล้ว

เลขที่ EMS: EI658485091TH
  • ของคุณพงศ์ภพ เด๋วผมจัดส่งให้นะครับ
  • จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ:
    เลขที่จัดส่ง EMS: EI658485967TH

ขอบคุณครับ
  • ล็อดนี้ไม้พยูงเหลืออยู่อีก 3 ด้ามนะครับ
    และคาดว่าน่าจะหาไม้ได้ยากขึ้นเรื่อยๆ
    ด้วยนะครับ รีบตัดสินใจกันหน่อย