ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามอาหารF-1ครับ
  • รบกวณด้วยครับ พอดีผมซื้อF-1สีม่วง15โล มาครับ
    ปกติที่ซื้อจะเป็นถุงใหญ่15โล แต่วันนี้ด้านในมีแบ่งเป็นถุงละ5โล 3ถุงครับ
    อยากสอบถามว่า....ปกติจากโรงงานใช่หรือป่าวครับ
  • ปกติืครับ
  • แสดงว่าไม่ได้ซื้อมานานมากแล้ว

ขออธิบายถึงเหตุผลให้ทราบครับ ปัจจุบันมีหมาสายพันธ์เล็กๆมาใช้เอฟวันเยอะมาก แต่ 15 โล เขากินหมดไม่ทัน เราจึงทำแบ่งเป็นถุงเล็กให้ เพื่อคงความสดใหม่ของอาหารครับ
  • สีแดงน่าจะแบ่งเป็นสามถุงด้วยนะครับพี่
  • ขอรับไว้พิจารณาครับ แต่ขอปรึกษากันเป็นการภายในก่อนนะครับ :-D
  • ผมก็เห็นด้วยสีแดง น่าจะแบ่งเหมือนสีม่อง
  • ผมก็อยากทำให้นะครับ แต่ว่าตอนนี้ถุงใส้ในของสีแดงยังมีเหลืออยู่เป็นจำนวนมาก หากเปลี่ยนตอนนี้ ถุงจำนวนมหาศาลก็จะไม่ได้นำมาใช้ประโยชน์ครับ

อีกอย่างตอนนี้ราคาอาหารแทบทุกยี่ห้อก็ขึ้นราคากันไปหลายรอบแล้ว เอฟวันก็หนีไม่พ้น เพราะวัตถุดิบขยับไปสามสี่รอบแล้วตั้งแต่ต้นปีมา แต่เอฟวันจะตรึงราคานี้ให้นานที่สุดเพื่อไม่ให้กระทบต่อพวกเรา เราจึงไม่อยากทำอะไรที่กระทบต่อต้นทุนครับ
  • ขอบคุณมากๆครับ F1 F1 F1
  • สอบถามอีกเรื่องครับพี่มาร์ค
    เอ็กสตรีมตัดสติกเกอร์ตรงไหนพี่ที่แลกเสื้อลืมครับ5555และกี่ชิ้นเอ้ย ส่วนF1 จำได้เดียวส่งไปแลกคงได้หลายตัวอยู่ไม่ได้ส่งนาน5555
    ขอบคุณครับ
  • ถุง 5 กิโล ที่เพชรบุรีมีขายมั้ยครับป๋า (ปกติซื้อถุงละ15 กิโลที่ร้านมายด๊อก) พอดีผมมีเพื่อนที่เลี้ยงหมาพันธ์เล็กหลายคนจะได้ช่วยแนะนำ f-1
  • ก็ถุงละ 15 โล เหมือนเดิม แต่ข้างในมันมี ถุงละ 5 โล สามถุงครับ
  • ถูกใจคอหมาคับ ไม่ต้องเปิดปิดถุงหลายครั้ง คงรสชาติกรอบคาวลิ้นให้หมาดังเดิม
    แถมเวลาผู้หญิงใส่อาหารก็ยกสะดวกเบากว่าเดิม ไปซื้อรอบหน้าจะสอบถามถึง Key chain คับพี่มาร์ค
  • ถูกใจถุงม่วงแบบใหม่เหมือนกันค่ะ :006:
  • ขายดิบขายดี ยิ่งขึ้นชัวร์ ถูกแล้วยังเข้าใจคนซื้อแบบนี้ วี๊ดบึ้ม รวยๆๆๆๆๆค่ะเฮีย
  • ที่หนองคายมีขายไมครับ หาซื้อไม่ได้ครับยังไงรบกวนเมล์มาบอกที่วางขายด้วยครับ poowanartm@hotmail.com เผือจะเอามาขายทีีลาวครับเพราะที่ลาวพิทบูลกำลังเลี้ยงกันเเยะเลยครับ
  • เยี่ยมเลยครับ หากมีตัวแทนที่ลาว

หากซีเรียส โทรมาคุยกันดีกว่าครับ 081 499 4388 ติดต่อที่คุณนภาเลยครับ