ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หากว่าผมมีงบอยู่ประมาณ 8000 -10000 บาท จะหาเลี้ยงพิทบูล รูปร่างสวย ดีดี พอได้ไหม ผมเป็นมือใหม่ครับ เเต่ชอบมานานมากเเล้ว ผมไม่ได้คิดจะเลี้ยงเพราะเเฟชั่น หรือเเค่อยากเลี้ยงตามคนอื่นเเต่เลี้ยงเพราะผมชอบ ถามไว้ล่วงหน้าครับไม่ได้จะเลี้ยงตอนนี้ เพราะกำลังศึกษาข้อมูลอยู่เรื่อย ๆ
    ผมเป็นนักสู้ จึงชอบสุนัขนัขสายเลือดนักสู้ตัวจริงเเบบพิทบูล

ขอบคุณสำหรับคำเเนะนำเเเละคำตักเตือนล่วงหน้าครับ
  • มีคับ เเต่ต้องดูดีๆๆหน่อย เเต่ในราคานี้คงจะไม่มีใบอ่ะคับ ถ้ามีก็คงหายากคับ
  • ขอบคุณสำหรับคำเเนะนำครับ
  • ถ้าชอบนักสู้ตัวจริงเลือกสายกัดเลยไม่ผิดหวังแต่ต้องเลือกดีๆหน่อยน่ะครับ ถ้าเลี้ยงเพราะความชอบไม่จำเป็นต้องมีใบเพ็ดก็ได้เพราะเราไม่ได้เลี้ยงไว้ขายยิ่งสายกัดไม่จำเป็นต้องมีใบเพ็ดกัดเก็งเป็นพอ ได้สัก 3W ก็สุดยอดแล้ว
  • สายกัดก็ชอบครับ เเต่ไม่ได้เลี้ยงไว้กัดนะครับ ทรมานมัน จะเลี้ยงตามจริงใบเพ็ดก็ไม่ได้สนใจหรอกครับ เเต่ถ้ามีมันก็ดีครับ ขอบคุณสำหรับคำเเนะนำครับ
  • หาได้สบายครับลองดูกระทู้เก่าๆๆดูครับ
  • แล้วแต่จังหวะโอกาสด้วยคับ
    บางครั้งมีหมาหลุดจอง หรือติดตามผู้ขายมานานแล้ว ราคานี้หาได้แน่นอนคับ
  • หมาไม่มีใบนะครับ ลองโทรหาที่เบอร์นี่ดูครับ089-412-9161(โอ)พ่อหมาก็อดติ100แม่สายกราฟ(ถ้าจำไม่ผิดนะคับ) 8000-15000ผมไปชมมาแล้วใหญ่มาก หมาอยุ่ กทม
  • ขอบคุณ สำหรับทุกคำเเนะนำนะครับ
  • ราคานี้สวยๆมีเยอะค่ะ ต้องลองหาดูดีๆ
  • พี่ครับการทำพิทบูลลาก เค้าทำกันตั้งเเต่อายุเท่าไรครับผม
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่าย4.jpg 208K