ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปราจีนจะมีมิตติ้งกับเค้ามัยหน้ออ!!!
  • อยากหัยมีจัง!!!!!
  • มีเย้ามีเยือนมั้ย
  • มีเย้ามีเยือนมัยคับผมแป็ดริ้ว
  • บ้านอีกหลังผมก้ออยู่พนมครับ พอดีมาอยู่บ้านแฟนอยากหัยมีมิตต้ิงจังจะได้หาความรู้และประสบการ์ณจากพี่พี่บ้างครับถ้ามีแบบเหย้าเยือนผมก้อว่าแหล่มไปเลยอิอิ ;-)
  • มีก็ดีเรารวมกันลองทำมัยเอกพนมครับ
  • ไม่แน่นะครับผม ว่าลองดูก้อดีนะครับ
  • แถวพนมมีที่ตัดหูป่ะครับหรือแปดริ้วก้อได้
  • แป็ดริ้วก็มีคับแต่เวลาเย็บไม่ค่อยถูกใจ ราคาก็600 บาท ชลบุรีแน่นอนกว่า13โลก็1550 ok นะ ส่วนเรื่องมิดติ่งก็มีผม พี่เอกว่าไงคับ คุณปุ๊สนามชัยเอาด้วยมั้ย คุณartza ดูแบบนะคับ600 image
    ไฟล์แนบ
    จูดี้คับ.jpg 149K
  • 600 บาทต่อตัวหรอครับมันไม่สวยหรอครับพี่ที่แปดริ้ววันนี้จะพาหมาไปตัดหูเค้าบอกว่ารอ4เดือนผมล่ะเซ็งเลยผมก้อบอกอีกว่า2-3เดือนเค้าก้อตัดกันแล้วครับแล้วเค้าก้อบอกว่า!!!!!ยาวเลยผมก้อเลยเดินออกจากร้านเลยแล้ววันเสาร์นี้ผมก้อว่าจะไปชลบุรีครับ้ลยมาถามพี่ๆกก่อนว่ามีร้านดีดีไหมที่แปดริวส่วนเรือ่งมิตติ้งพี่เอาผมก้อเอาด้วยคนครับ ด้วยความเคารพครับ [..]
  • 1150 ร่วมค่ายาด้วยเปล่าครับ
  • 1550คับถ้า13 รวมยาและก็จานดาวเทียมด้วยกันมันเกาคับ
  • แบบในรูปที่ถ่ายคู่กับรถพี่ตัดที่แปดริ้วป่าวครับ
  • รบกวนลงเบอร์ไว้หน่อยครับ เพื่อผมจะไปแปดริ้วครับ
  • ตัดที่ชลคับ 0816636787 นพคับ
  • มันขึ้นอยู่ที่เราสั่งหมอคับเพราะเรานั่งอยุ่ด้วยกันกับหมาอยู๋แล้ว ตัดแต่งตามใจชอบเลยคับ :020: :-@
  • ครับ ผม เรา เอา แบบ ไปให้เค้าดูได้ใช่ไหมครับ
  • เราต้องโทรนัดก่อนป่าวครับ แล้ว ประมานเท่าไหร่ค่าตัดหูที่ชล
  • หมาพี่หนักกี่โล ต้องโทรนัดก่อนคับ