ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มน้องใหม่ครับ อยู่บางแสน
  • เป็นกลุ่มที่จัดตั้งใหม่ครับอยู่บางแสนใครอยู่บางแสนหรือใกล้เคียงก็แวะไปพบปะพูดคุยกันได้ครับ สถานที่คือในมหาวิทยาลัยบูรพา หน้าตึกคณะสาธรณสุข ตรงข้ามตึกธรรมรงค์ บัวศรี ใครมีลูกชายลูกสาว ก็พาไปได้นะครับ หรือที่ facebook ของเราก็ได้นะครับ http://www.facebook.com/pages/PIT-Burapha-bangsean/185739678194176 ตามลิงค์เลยครับ ไม่สงวนว่าต้องในบางแสนเท่านั้นนะครับที่ไหนก็ได้ครับอยากให้มาไลค์กันเยอะๆครับ
  • กำลังจะลงเรียนป.โท ที่ม.บูรพา เทอมหน้านี้ค่ะ ... แต่สารภาพตามตรงว่า ห่วยกับ เฟซบุ๊คมาก
    พยายามเข้าไปพิมหา ในโทรสับแล้ว ชื่อมันก็ไม่ขึ้น .... อย่างนี้ได้มั้ย.. บอกเวลาคร่าวๆ ที่มักจะพาน้องหมามาเจอกัน วัน เวลา เจอกันทุกอาทิตย์ หรือเว้น ... แต่ถ้ายังไม่ได้แน่นอน ไม่เป็นไรค่ะ จะติดตามพวกคุณทางเวปนี้
  • เรา อยุ่หนองมน ค่ะ ติดตามอยู่นะค่ะ

อยากทราบ วันและเวลา ค่ะ
  • ผมอยู่ เมืองชล อยากทราบวันและเวลาด้วยครับ^^
  • ประมาณ 4-6โมงเย็นของทุกวันครับ เว้นวันฝนตกครับ เจอพวกผมแน่นอนครับ สถานที่คือในมหาวิทยาลัยบูรพา หน้าตึกคณะสาธรณสุข ตรงข้ามตึกธรรมรงค์ บัวศรีครับแล้วเจอกันครับ
  • ผมมีบลูเทอเรียไปด้วยได้หรือป่าวพอดี พิทบลูผมมันท้องแก่ อยู่เลยมิสามารถเอาไปร่วมวงได้
  • ผมก็เรียนอยู๋ คณะวิศวะ เครื่องกลที่ ม. บูรพา อยู่เหมือนกันแต่เรียน เสาร์ - อาทิตย์ นะอยู่กันรึป่าว เสาร์ อาทิตย์
  • ฟ้าครับ อยู่ซอยพอใจคุณ ถ้ามีโอกาสได้เจอกันนะครับ งานรัดตัวแน่นจุกมาก
  • ยินดีด้วยกับกลุ่มน้องใหม่บางแสนนะครับ
    มีโอกาศจะขอไปแจมด้วยนะครับ

บอกป๋ามาร์ค ปักหมุดให้เลยครับ
  • ขอบคุณทุกคนที่ให้ความสนใจนะคับ ฝากพี่มาร์คปักหมุดให้ด้วยคับ ขอบคุณคับ
  • มีบูลเทอเรียก็มาได้ค่ะ เพราะนอกจากพิทบูลก็มีสายพันธุ์อื่นด้วย ทั้งเล็กและใหญ่ค่ะ มากันได้หมด ขอแค่เพียงความรับผิดชอบและช่วยกันดูแลในเรื่องสถานที่ เก็บมูลสุนัขของท่านด้วยนะค่ะเพราะเนื่องจากว่า มีสุนัขมาค่อนข้างเยอะถ้าหากไม่ช่วยกันดูแลสิ่งแวดล้อม ทางมหาลัยจะไม่อณุญาติให้มาเล่นอีก ช่วยกันนะค่ะเราจะได้มีพื่นที่ดีดีไว้ให้ลูกๆเราเล่นกันค่ะ ขอบคุณสำหรับเพื่อนๆพี่ๆที่สนใจใครว่างก็ขอเชิญนะค่ะ รักและชอบในสิ่งเดียวมาร่วมความสุขกันได้นะค่ะ ขอขอบคุณพื่นที่ดี หากพี่มาร์คผ่านมาเห็นกระทู้นี้ช่วยปักหมุดหน่อยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ rocky>>3
  • ดีใจจัง มีพิทมีเพื่อนเพิ่มครับ ผมเกต ครับเรียนอยู่ใน ม.บูรพาเหมือนกันแต่ เมื่อ 14 ปีที่แล้วครับ ลูกสาวผมชื่อ ยู่ยี่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    267934.jpg 281K
  • ยินดีตอนรับค่ะ อิอิ รอ MAYA 2เดือนว่าจะพาไป เข้าสังคมค่ะ

• คงไปไม่ทันแน่เลยครับเลิกงานกลับถึงบ้านก็เกือบ1ทุ่มแล้วครับ
    (ปล.ขอเปลี่ยนแปลงเวลาได้มั๊ย)
  • เปลี่ยนเวลาไม่ได้อ่าค่ะต้องขอโทษด้วยนะค่ะ เวลานี้จะเป็นเวลาที่เจ้าของหมาเอามาเล่นหลายณัวและหลายพันธุ์ แต่ถ้าอาจจะมีจัดมิตติ้งกัน รอดูความต้องการของเพื่อนๆเราชาวพิทบูลด้วยค่ะ ต้องขอโทษด้วยนะค่ะสำหรับเรื่องเวลาที่ไม่สามารถเปลี่ยนได้ ขอบคุณที่ให้ความสนใจนะค่ะ ยินดีทุกคนค่ะ
  • ชื่อกลุ่ม Pit Burapha ลองขอ พี่มาร์ค ปักมุดเลยค่ะ

• @kohkaa อยากเจอน้องหมา ของพี่มากๆเลย ค่ะ (แอบชอบ คอก จูล่ง-โนบรา) แต่ตอนนี้คงอด เพราะได้เจ้า MAYA มาแล้ว อิอิ
  • ขออนุญาติ แนะนำนิดนึงได้ไหมครับน้อง ๆ ในฐานะที่พี่เคยเข้าไปดูในมอ
    พี่ว่าพวกเราน่าจะหาพื้นที่ อีกที่นึงในมอ เพื่อที่พวกเราจะได้พามาแต่พิทบลู
    เพราะกลัวว่า ถ้าเกิดพลาดขึ้นมา ไปกัดหมาคนอื่น หรือตัวอื่นวิ่งเข้ามาหาแล้วโดนกัด
    เดี๋ยวจะโดน อดกันทั้งกลุ่มเลยทีนี้ ลองเอาไปพิจารณาดูนะครับ หวังดีกับน้อง ๆ นะครับ

@@ ส่วนป๋า สงสัยป่านนี้ไปเที่ยวอยู่ล่ะมั้ง ไม่ยอมปักหมุดให้น้อง ๆ เลย 555
  • @ พี่Awesome พยายามมองหาอยู่เหมือนกันครับพี่แต่ยังไม่ได้ที่ถูกใจสักทีบางที่ก็เล็กไปบางที่ก็ใกล้คนมากไปเลยว่าจะหานอกมหาลัยดูครับเพื่อจะมีที่แจ่มๆบ้าง

ใครผ่านไปมาแถวมหาลัยหรือมีที่ไหนไม่ไกลมหาลัยมากแล้วมีที่ดีๆก็โพสต์บอกได้นะครับจะได้ไปดู
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ขอใหัรักเหนียวแน่นอย่างนี้ยิงๆขึ้นไปครับ
    _ยูยี่ สวยมากกกกครับ
  • วันนี้พา MAYA ไปเจอพิทบูลรุ่นพี่มา บรรยากาศดีค่ะ สวนเล็กลงแต่อบอุ่นมากขึ้นค่ะ
    ยังไงขอลงรูป เจ้าฮิตเลอร์ กับคาร์บู น่าจะใช่นะ ชื่อ 5555+imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG00612-20120227-1824.jpg 94K
    IMG00603-20120226-1802.jpg 147K
    IMG00602-20120226-1801.jpg 145K
  • อยากพา Rocky ไปบ้างจัง ^^