ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• F1สีม่วงลูกสุนัขประมาณ2เดือนกินได้ไทครับแล้วถ้าแนะนำให้กินสีอะไรครับ
  • ไม่อ่านข้างกระสอบเลยนะครับ
  • 2เดือนกินได้ครับ ถ้าแข็งไปหมาไม่กินก็แช่นมแพะหรือน้ำให้มันนิ่มก่อนก็ได้ครับ

• Tonnudnon001 ผมยังไม่ได้อ่านแค่อยากให้เข้าใจครับแล้วก้ยังไม่ได้ซื้อมาด้วยแค่ถามหาความรุ้ครับ
  • F1สีม่วงลูกสุนัขประมาณ2เดือนกินได้ไทครับแล้วถ้าแนะนำให้กินสีอะไรครับ

ก็ถูกต้องแล้วคับ ลูกหมากินสีม่วง หากยังคิดว่าเค้าทานไม่ได้ ลองแช่นม แช่น้ำอุ่น ให้พอนิ่มก่อนแล้วให้กินก็ได้คับ
  • 2เดือนควรแช่น้ำร้อนและทิ้งไว้ประมาณ5-8นาทีแล้วเอาให้น้องหมาทาน (น้ำร้อนจะทำให้มีกลิ่นหอมน่าทาน)
  • ขอบคุรครับสำหรับคำแนะนำเพราะสินเดือนนี่จะไปรับสาวน้อยมาแล้วครับ