ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผมอยู่คลอง 6 ปทุมธานีครับ
  • ขนมจีนตอน 6 เดือนครับ มีใครเลี้ยงแบบนี้ เหมือนผมบ้างครับ

• สวยครับมากๆๆๆๆๆเลย ดูแล้วน่าจะเป็นสายกัด ชอบสายกัดครับ
  • ผมว่ามันไม่สวยเลยน่ะครับ แต่เวลาพามันเล่น มันมาก ๆ ครับผม คนกับหมาโดด น้ำลงโคลนเปื้อน ทั้งคน ทั้งหมาครับ คริ ๆ ๆ
  • @kraison ::ผมอยู่ คลอง6 ธัญบุรี คับ : )
  • เหมือนกันเลยครับผม
  • หวัดดีคับ...ผมอยู่คลอง9 คับผม
  • อยู่ช่วงไหนครับ :)
  • ว่างขึ้นรูปให้ดูบ้างน่ะครับ อยากเห็นอ่ะของเพื่อน ๆ ที่อยู่ใกล้ ๆ กันก่อนเผื่อได้มานั่งกินเหล้าคุยกันคร้าบ
  • เลี้ยงแถวพรธิสาร คลอง6 รึเปล่าคับ...แถวคลอง6 เห็นมีนักศึกษาเลี้ยงหลายคน
  • หวัดดีครับวันก่อนเข้าไปดูมาจำได้ป่าว
    พี่น้องกัน ฟางแห้ง ยังทำไรไม่เป็นเลยกัดแต่ไก่ ไล่แต่เี-ี้ อย่างเดียว

หวัดดีอาร์ทไม่เจอกันนานเลยimage
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 71K
  • ใช่ครับ ว่าง ๆ แวะเข้ามาเลยครับคุยกัน หนุกดี
  • จำได้คับผม
  • Kob_ts พี่ชื่อพี่กบใช่ป่ะคับ ผมก็จำได้ลาง ๆ ยังไม่สร่างดีเลยคับพี่ แต่เด๋วนี้ ไอ้ขนมจีน พาวิ่ง กะว่ายน้ำทุก เช้า อนาคต ว่าจะพาไปลากรถพ่วงอยู่คับพี่ อิ ๆ ๆ
  • หวัดดีพี่กบสบายดีนะพี่ ว่างๆไปนั้่งเล่นบ้านพี่ตั้มกันพี่ ช่วงนี้มีหมาใหม่เพียบ
  • หวัดดีคับว่างๆเข้ามาทักทายกันนะคับhttp://pitbullzone.com/community/discussion/27592/prathumthani-pitbull-club#Item_24
  • -- แถวคลองคนเลี้ยงเยอะคร๊าบๆๆลองหาดีๆๆๆๆ --
  • ผมก๊อบคลองสามครับว่างๆมาเจอกันครับ
  • อยู่คลอง5 ครับหมู่บ้านสินธานี ตอนนี้ที่บ้านมีอยู่ 12 ตัว เต็มบ้านเลยครับ หวัดดี กบ อ๊อด สบายดีน่ะกะทิคลอดแล้วน่ะ
  • ผมอยู่คลองหกหน้าราดมงคลคับเลิ้ยงอยู่1ตัวคับผม
  • สปริงโพลแบบธรรมชาติ 555
  • ผมอยู่พรธิสารซอย 20 ผมชอบไปนั่งดื่มอยู่ร้านยาดองแถวร้านไก่ทอดใบไม้ครับ ว่าง ๆ เชิญมานั่งคุยกันน่ะครับ ทุกท่าน
  • ว่างๆจะแวะไปจิบด้วยครับ ของเมาชอบเหมือนกันครับ image
    ไฟล์แนบ
    1317190625.jpg 50K
  • ร้านพี่ใบไม้ ไม่รู้ไอ้แก้วหมาเค้ายังอยู่ไหมนะ นานแหละไม่ได้ไปเยี่ยม
  • ไอ้แก้วน่าจะตายไปแล้วน่ะคับ ตอนนี้อยู่แต่ไอ้ละเอียด
  • -- อืมไม่ได้เข้าไปนาน มีแถวซอยลำพูอีก ชื่อ ทิกเกอร์ สีน้ำตาลเข้มนะคร๊าบๆๆ --
  • ไอ้ทิกเกอร์ของน้องอ้นรึเปล่าครับ เจ้านี่น่ารักนิสัยดีครับ