ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คุณโต้ง ผู้ที่ชนะการประมูล
  • คุณโต้ง ผู้ที่ชนะการประมูล ไม้งัดปาก
    รบกวนแจ้งที่อยู่ให้ผมทราบด้วยครับ
    ผมจะทำการส่งไม้งัดปากไปให้

ผมจะส่งไม้ให้คุณโต้ง 2 ด้ามนะครับ
    ด้ามแรกเป็นไม้งัดที่ทำจากไม้ปุ่ม (ที่
    เปิดประมูลไป) ซึ่งผมอยากจะให้เอา
    ไว้โชว์ ไม่อยากให้ใช้ เสียดายของ อิอิ
    ผมจึงส่งไม้งัดอีกด้ามที่ทำจากไม้สาธร
    ไปให้เพิ่มเติมครับ

รายละเอียดของไม้ปุ่มห้าสีก็ตามลิงค์นี้
    ครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/comment/524647#Comment_524647

ส่วนรายละเอียดคุณลักษณะของไม้สาธร
    เป็นไม้เนื้อแข็ง คนจีนนิยมเอาไปทำเฟอร์นิเจอร์
    เนื้อไม้มีลายไม้สวยงาม คนไทยนิยมเอาไปทำ
    ล้อเกวียน (ฉะนั้นไม่ต้องกังวลเรื่องความแข็งแรง
    ทนทาน)

image

image

ยังไงรบกวนแจ้งยืนยันที่อยู่ในการจัดส่งให้ผม
    ทราบด้วย
  • ขอด่วนหน่อยนะ เดือนมีนาคมนี้ผมน่าจะยุ่งนิดหน่อย
    อาจไม่มีเวลาจัดการให้ ถ้าภายในสัปดาห์นี้ยังไม่ได้
    ติดต่อเข้าม เด๋วผมฝากไม้ไว้ให้กับพี่มาร์คล่ะกันครับ
  • ส่วนของคุณเจมส์ ผู้ที่มอบเงินช่วยซื้อข้าวสารให้กับ
    เด็กๆที่วัดสวนแก้ว ในกระทู้ประมูลไม้ ผมก็จะขอมอบ
    ไม้ให้ 1 ด้ามเช่นกันครับ ถือเป็นมิตรไมตรีแก่กันครับ
    เป็นไม้สาธรเช่นกันนะครับ ยังไงรบกวนแจ้งที่อยู่ไว้ใน
    กระทู้นี้อีกครั้งเด๋วผมจะส่งให้ครับ เช่นกันถ้าภายใน
    สัปดาห์นี้ ไม่ได้ติดต่อเข้ามา ผมจะฝากไว้ของไว้ที่
    พี่มาร์คเช่นกัน
  • ของคุณเจมส์ ที่อยู่ตามนี้นะ
    ณัฐวุฒิ อยู่ภักดี 193/21 หมู่บ้าน ช.รุ่งเรือง 6 ซอย 4 ถ.บางกรวย-ไทรน้อย ต.บางรักพัฒนา อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี 11110

http://pitbullzone.com/community/discussion/28107/เปิดประมูลช่วยน้อง-breaking-stick#Item_76
  • เกียรติคุณ แป้นงาม 293/50 หมู่ 1 ต.องครักษ์ อ.องครักษ์ จ.นครนายก 26120
    ขอโทษทีครับ..หรือถ้าผ่านไปทางดีวันฝากไว้ที่นั่นก็ได้ครับ..ผมไปดีวันทุกอาทิตย์อยู่แล้วครับ
  • ถ้างั้น เสาร์นี้เข้าดีวันอ่ะป่าว เด๋วผมเอาไปให้ที่ดีวันครับ
  • เปลี่ยนใจจัดส่งให้ทาง EMS แล้วครับ :)

ของคุณโต้ง เช็ค EMS: EI658485882TH
  • ของคุณเจมส์ก็เช่นกัน เลขที่ EMS: EI658485879TH
  • ขอบคุณครับ... :)
  • เช่นกันครับ

image
  • และนี้ของคู่แข่งคุณโต้ง อิอิ คุณเจมส์ แม้ว่าไม่ชนะ
    แต่ก็มีน้ำใจผมก็ขอมอบให้เช่นกันครับ

image
  • ได้รับของแล้ว ฝากติชม ผลงานด้วยนะครับ
    จะได้พัฒนากันต่อไป
  • ขอบคุณมากครับ สำหรับไมตรีที่มอบมา ไว้จะส่งของคืนไปให้นะครับ กำลังคิดอยู่ว่าทำไงให้มันพิเศษ อดใจรอนะครับ